เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - น้องสาวขี้เหร่  (อ่าน 30778 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียว - น้องสาวขี้เหร่
« เมื่อ: เมษายน 02, 2020, 06:30:06 PM »
น้องสาวขี้เหร่
พ่อแม่มีลูกสองคนคือผมชื่อแมนอายุสิบสี่กับน้องสาวชื่อแนนอายุสิบสอง พ่อเป็นคนรูปหล่อหุ่นสมาร์ทแม่ก็สวยระดับนางงามอกใหญ่เอวเล็กตะโพกใหญ่ ผมได้ส่วนแบ่งจากพ่อแม่มาบ้างไม่รูปหล่อแบบพ่อแต่ก็มีเสน่ห์ สาวๆเหล่ตามองไม่น้อยแต่ที่ช้ำใจที่สุดคือแนนน้องสาวรูปร่างใช้ได้อายุสิบสองหน้าอกตูมมากๆคงได้รับเชื้อจากแม่แต่หน้าตาสิเป็นปัญหาใหญ่ตาตี่จมูกไม่โด่งยังดีที่ปากยังถือว่าสวยนิดหน่อย ตอนเธอเล็กๆยังดูไม่ค่อยเด่นชัดจนอายุย่างสิบขวบเรียนชั้นประถมเริ่มโดนเพื่อนล้อ “เฮ้ยแนน!พ่อแม่เก็บแกมาจากกองขยะหรือเปล่าวะ?พ่อหล่อแม่สวยพี่ชายก็สมาร์ท”คำพูดเล่านี้ทำให้แนนกับร้องไห้ฟูมฟายต่อว่าพ่อกับแม่ว่าทำไมให้เธอเกิดมาขี้เหร่?พ่อแม่ปลอบอย่างไรก็ไม่หายเศร้าจนแม่ต้องเรียกผมไปคุย “แมนช่วยแม่ปลอบน้องหน่อยนะ นอนอยู่ห้องเดียวกันต้องแสดงว่าแมนรักน้องมากๆกอดน้องบ้างหอมแก้มน้องบ้างทำให้เห็นว่าพ่อแม่กับพี่รักน้องมาก”ผมรับปาก “แม่ไม่ต้องห่วงนะ ผมไม่ดีเองที่พักหลังไม่ค่อยสุงสิงกับแนนแต่ต่อไปจะดูแลแนนให้ดีที่สุด” ผมกับแนนอยู่ห้องเดียวกันตั้งแต่เล็กอาบน้ำแช่น้ำในอ่างด้วยกันนอนกอดกันบ้างถึงจะมีสองเตียงแต่แนนชอบมานอนเตียงเดียวกับผม ชอบนอนก่ายกอดผม แต่พอเข้าโรงเรียนก็เริ่มห่างๆกันเลิกอาบน้ำพร้อมกัน ผมกลับห้องนอนเห็นเธอยังใส่ชุดนักเรียนนอนกอดหมอนข้างเลยเข้านั่งข้างเธอ เพิ่งสังเกตว่าแนนโตขึ้นมากตัวยาวขายาวตะโพกกลมใหญ่พอสมควรเริ่มมีเอว ผมนอนกอดเธอจากข้างหลังเธอสะดุ้งหันกลับมา “ไม่ต้องมายุ่งกับแนน” ผมจับเธอลุกขึ้นนั่ง “โอ้โห!ตัวโตอกตูมเยอะเลย ไม่ได้อาบน้ำด้วยกันแค่แป๊บเดียว ไปอาบน้ำกันจะถูหลังให้”เธอหน้าแดงกล่ำ “ไม่เอาอะ..โตๆกันแล้ว”ผมกอดเธอแล้วหอมแก้ม “โตแล้วเลิกเป็นพี่น้องกันเหรอ?ถ้าอย่างนั้นมาเป็นแฟนกันเลยนะ”ผมหันไปกอดเธอจากข้างหลังโอบมือสองข้างกุมเต้านมเล็กของเธอ “อย่าเล่นแบบนี้มันจักกะจี้”เธอพูดเสียงสั่นแกะมือผมออก “อาบน้ำกันก็ได้แต่อย่าถอดกางเกงในนะ”ผมตกลงแล้วถอดชุดนักเรียนให้เธอจนเหลือยกทรงกางเกงในแล้วดึงมือเธอเข้าในห้องน้ำ “ฉี่ก่อนนะพี่แมนไปเปิดน้ำใส่อ่างเลยเอาร้อนๆหน่อย”เธอดึงกางเกงในลงมาแล้วนั่งลงฉี่เสียงดังสนั่นฉี่เสร็จเธอเอาสายชำระฉีดล้างหี ผมเปิดน้ำอุ่นใส่อ่างหันกลับมาบอกขอฉี่บ้าง เธอชำเลืองมองเป้ากางเกงในผมควักควยออกมาจ่อใส่โถส้วม เธอสะดุ้งเฮือก “ทำไมควยพี่ใหญ่ขนาดนี้เมื่อก่อนยังเล็กกว่านิ้วมืออยู่เลย”เธอยืนมองใกล้ๆจนผมฉี่เสร็จผมถอดกางเกงในออก เธอไม่ว่าอะไรเอาสายชำระมาฉีดล้างควยให้ใส่สบู่เหลวรูดหัวล้างจนสะอาด ผมลงไปนั่งในอ่างเธอนั่งหันหลังให้เหมือนเมื่อก่อนที่อาบน้ำด้วยกัน “นอนแช่น้ำสักพักก่อนนะ”เธอเอนหลังพิงตัวผมควยผมเริ่มดีดตัวเพราะแนบกับก้นของเธอ “อย่าแยงตูดแนนซี่ เมื่อก่อนไม่เห็นเป็นแบบนี้”ผมบอกว่าตอนนี่เราโตกันแล้วรูปร่างแนนทำให้พี่ควยแข็งจนปวดหนึบๆผู้ชายคนไหนได้เห็นแนนตอนนี้รับรองควยแข็งทุกคนไมพูดเปล่าส่ายเอวให้ควยแนบร่องตูดเธอมากขึ้นส่วนมือก็คลึงเต้านมที่ใส่ยกทรงจนเธอตัวสั่นส่งเสียงครางเล็กน้อย ผมเอามือสอดใต้ยกทรงใช้นิ้วบีบคลึงจุกนมที่แข็งชัน “โอ้ย..อย่าเล่นแบบนี้มันจักกะจี้นะ!”ผมบอกให้เธอทำตัวผ่อนคลายอย่าเกร็ง “แบบนี้จะทำให้ร่างกายขับสารออกมาทำให้สมองโล่ง”ผมไซ้ซอกคอเธอครางเสียงดังขึ้น ผมเลื่อนมือข้างหนึ่งลงไปถึงเนินหีแล้วใช้นิ้วลากร่องหีขึ้นลงเธอตัวเกร็งกระตุก “อย่า..พี่แมนอย่า”ผมเปลี่ยนเป็นแหวกกางเกงในเธอเอานิ้วถูติ่งแตดเธอร้องเสียงหลงแอ่นหีรับขึ้นลงนิ้วผมคลึงวนแถวรูหี “ฉี่ราดแล้ว พี่แมน น้องฉี่ราด”เธอทะลึ่งตัวเกร็งน้ำเมือกในรูหีทะลักพรวดพร้อมกับน้ำเยี่ยวแอ่นหีขึ้นสูงแล้วทิ้งตัวลงหายใจหอบถี่ๆ “พี่แมนทำน้องเยี่ยวแตกเลย เหนื่อยจัง”ผมถอดยกทรงกางเกงในเธอออกใช้สบู่เหลวกึ่งถูตัวกึ่งนวดปล่อยน้ำในอ่างออกครึ่งหนึ่งถูทั่วตัวรวมทั้งร่องหีรูตูดเธอครางเสียงเบาๆผมลุกออกจากอ่างฉีดน้ำล้างทั่วตัวเธอจนสะอาด แนนจ้องมองควยผมที่แข็งปั๋งแบบไม่ละสายตา “ถ้าพี่น้องเย็ดกันมันจะบาปไหมพี่แมน?”เธอถามเสียงสั่นๆ ผมบอกเธอว่าหากเต็มใจทั้งคู่ก็ไม่บาปยังดีกว่าไปเย็ดกับคนอื่นแล้วก่อปัญหาตามหลังจนเดือดร้อนนั่นหละบาปมหันต์ ผมแกล้งเอาควยโด่จ่อใกล้หน้าเธอ มือเธอยื่นมาจับควยรูดเข้าออกแล้วก้มลงดูดเลียเบาๆพยายามอมจนเกือบมิดดูดเข้าออกหลายนาที “ทำไมไม่ปล่อยน้ำเชื้อออกมา?”ผมบอกเธอว่าควยมันดื้ออยากปล่อยในรูหี “แต่น้องไม่เคยนะ เดี๋ยวหีฉีดเลือดสาดหรอก” ก็จริงของเธอผมบอกว่ายังไม่เย็ดหีเธอวันนี้ไว้ซื้อเจลมาก่อน เราผลัดกันถูตัวและอาบจนสะอาดทั้งคู่กลับมานอนที่เตียง “แก้ผ้านอนกอดกันและอย่าเพิ่งเย็ดหีน้องนะ” ผมนอนทับเธอที่ถ่างขาควยแนบกับร่องหีขยับไถขึ้นลงเบาๆ “พี่แมนแกล้งทำดีกับน้องใช่ไหม?”ผมบอกเธอว่าไม่ได้แกล้ง “พี่รักน้องจริงๆ ตั้งวันนี้เป็นต้นไปพี่จะเป็นแฟนน้องจนกว่าน้องจะมีแฟนใหม่” “จริงๆนะ!พูดแล้วอย่าคืนคำนะ มิฉะนั้นจะตัดควยทิ้งใส่โถส้วม” ผมเลื่อนตัวลงมาดูดคลึงเต้านมแล้วเลื่อนลงมาถึงร่องหีที่มีขนอุยบางๆติ่งแตดโผล่ออกมาเล็กน้อยรูหีปิดเกือบสนิทคงยังไม่เคยโดนเย็ดมาก่อนผมบอกเธอขอถ่ายรูปหีที่ยังบริสุทธิ์ไว้ก่อนนะจะได้เป็นที่ระลึกว่าหีแนนสวยขนาดไหนแล้วพอโดนพี่เย็ดถ่ายมาเปรียบเทียบกัน เธอนิ่งไม่ตอบรับหรือปฏิเสธผมจัดการถ่ายหลายมุมบอกให้เธอเอาสองมือแหวกแคมหีกว้างๆถ่ายเห็นรูฉี่รูหีและรูตูด จากนั้นลงลิ้นเลียลากลิ้นจากติ่งแตดจนถึงรูตูดขึ้นลงจนเธอสะดุ้งร้องดังหลายครั้งพร้อมกับแอ่นหีขึ้นลงเป็นจังหวะ ผมลองใช้นิ้วกว้านปากรูหีแล้วค่อยๆเสียบนิ้วเข้าไป เธอสะดุ้งร้องเสียงหลง “เจ็บพี่เจ็บ..โอ้ยอย่าเพิ่ง อย่า..อย่า”รูหีเธอแน่นมากเข้าได้แค่ครึ่งข้อนิ้วเท่านั้น ผมตัดสินใจดึงออกใช้ลิ้นห่อแล้วแหย่ปากรูหี “ฉี่ราดแล้ว โอ้ยๆ ไม่ไหวแล้ว”น้ำอุ่นทะลักออกจากรูหีพร้อมกับน้ำเยี่ยวฉีดรดหน้าผมจนชุ่มเธอตัวเกร็งร่างกระตุกแอ่นหีสูงแล้วค่อยๆทิ้งตัวลงผมเอาควยทาบร่องหีกระเด้าแรงๆถี่ๆเสียวจนกลั้นไม่ไหวน้ำเงี่ยนฉีดใส่ร่องหีเลยไปถึงเต้านมหลายระลอกหมดแรงฟุบลงแต่เอาปากดูดนมเธอไว้ “พอแล้วพี่แสบหีไปหมดแล้วนอนเฉยๆนะ”ผมถ่ายรูปไว้ทุกตอนเน้นเฉพาะรูหีที่แย่นิ้วเข้าไปได้ครึ่งข้อรูหีอ้าออกเล็กน้อยตอนน้ำไหลจากรูหีสวยมากแนนดูแล้วยังยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ วันถัดมาแม่สงสัยว่าทำไมแนนหน้าตาสดใสอารมณ์ดี “แมนทำยังไงน้องถึงอารมณ์ดีแบบนี้”ผมบอกแม่ว่าจะเป็นแฟนแนนจนกว่าแนนจะมีแฟนใหม่ แม่หัวเราะชอบใจ “แล้วแมนทำอะไรน้องหรือยัง?”ผมบอกว่าไม่ได้ทำอะไรเลยแค่กอดและหอมแก้ม “แม่อย่าไปถามแนนเชียวนา เดี๋ยวจะหาว่าผมโกหกไม่จริงใจ”แม่ยิ้มๆ “แม่ไม่ถามหรอกแค่แนนไม่หน้านิ่วคิ้วขมวดก็ดีใจมากแล้ว ทำน้องเบาๆนะอย่าให้น้องเจ็บ”ผมหน้าแดง “แม่พูดอะไรก็ไม่รู้?” หลังเลิกเรียนผมแวะซื้อเจลมาหลอดหนึ่งและยาแก้อักเสบด้วย แนนกลับถึงบ้านก่อนผมพ่อและแม่ยังไม่กลับจากทำงาน ผมเข้าไปกอดเธอเอาปากประกบส่งลิ้นเข้าแลกลิ้น แนนถึงกับตัวอ่อนร้องเสียงอู้อี้ผมเอามือช้อนเข้าไปใต้เสื้อนักเรียนคลึงเต้านม “อย่าพี่นี่กลางบ้านนะน่าเกลียด” ผมไม่พูดพล่ามอุ้มเธอเข้าไปในห้องนอนจัดแจงถอดเสื้อเลิกยกทรงขึ้นแล้วเอาดูดจุกนมใช้ฟันขบเบาๆ “เดี๋ยวก่อนน้องปวดฉี่”ผมถอดกางเกงในเธอออกแล้วใช้ลิ้นเซาะร่องหีเธอตัวอ่อนปวกเปียกจับหัวผมไว้แน่น้ำในร่องหีนองเยิ้มออกมา “พอก่อนพี่แมนไปอาบน้ำกันก่อนนะแล้วแบบนี้ไม่ค่อยสนุก”เธอถอดกระโปรงเหลือยกทรงตัวเดียวเดินเข้าห้องนั่งฉี่บนโถส้วม “วันนี้อย่าแช่น้ำเลยนะเดี๋ยวพ่อแม่กลับไม่มีข้าวเย็นกิน”จริงของเธอมื้อเย็นเป็นหน้าที่เราสองคนช่วยกันทำ วันหยุดพ่อพาแม่ไปชื้ออาหารสดมาเก็บไว้ในตู้เย็นใบใหญ่ทำกินได้ทั้งอาทิตย์ มื้อเช้าไข่ดาวขนมปังกาแฟหรือโอวัลตินมื้อกลางวันกินที่โรงเรียนและมือเย็นช่วยกันทำสองคน เป็นอันว่าผลัดกันถูตัวถูหลังลูบคลำกันนิดหน่อยแล้วรีบไปเตรียมอาหารเย็น หลังอาหารเอาการบ้านมานั่งทำทั้งสองคน แม่แวะเข้ามาดูก่อนจะเข้านอน แตนเริ่มหาวนอนเก็บการบ้านแล้วเข้าห้องน้ำ ผมล๊อคกลอนประตูป้องกันกำลังเข้าด้ายเข้าเข็มแม่จะเปิดเข้ามา แตนใส่กระโปรงนอนบางๆไม่มีชั้นในนอนหันหลังให้ ผมปิดไฟเหลือแต่ไฟหัวเตียงเข้าไปโอบเธอแกล้งทำเป็นนอนหลับส่งเสียงกรนเบาๆ แตนหันกลับมาผลักผมนอนหงายแล้วขึ้นค่อมตัวผมระดมจูบปากส่งลิ้นเข้ามา ผมแกล้งงัวเงียนอนเฉยแนนใช้มือล้วงเข้าไปในกางเกงควักควยแข็งโด่ผมออกมา “ขนาดง่วงนอนยังควยแข็งอีกนะพี่แมน”เธอเลื่อนตัวลงไปจับควยผมรูดเข้าออกแล้วยัดใส่ปากหันก้นมาทางผมกระโปรงเลื่อนขึ้นไปรูตูดรูหีจ่อปากผมพอดี ผมแหวกแก้มก้นออกห่อลิ้นลากจากรูตูดขึ้นไปถึงติ่งแตดโดยไม่ลืมถ่ายรูปไว้ เธอร้องครางเสียงสั่นถ่างขากว้างกว่าเก่าปากยังดูดเลียควยไม่หยุด ผมเอานิ้วกลางขยี้ติ่งแตดจนโผล่ออกมาเธอแอ่นหีขึ้นลงเสียงเธอร้องลั่นน้ำจากรูหีไหลซึมออกมาส่ายเอวร่อนไปมา ผมเอามือกวานหาหลอดเจลป้ายใส่มือค่อยๆเสียบใส่รูหีเข้าไปได้ครึ่งข้อรูหีรัดแน่นตอดรัดถี่ๆ “โอ้ย...เสียวๆพี่แมน โอ้ย....”ผมชักนิ้วออกมานิดหนึ่งแล้วเสียบเข้าไปจนสุดนิ้วแล้วสาวเข้าออกเร็วขึ้น “ฉี่ไหลแล้ว...โอ้ย เยี่ยวแตกแล้ว..โอ้ย”ร่างเธอกระตุกสามสี่หนน้ำเมือกไหลทะลักอาบมือร้อนผ่าวน้ำเยี่ยวพุ่งกระจายออกมาหลายระลอก ผมพลิกตัวเธอนอนหงายบีบเจลละเลงใส่ปากรูหีและกว้านเข้าไปในรูอีกส่วนป้ายใส่หัวควยหนาๆแล้วจ่อปากรูหีค่อยๆอัดเข้าไปน้องแนนร้องลั่น “อ๊ะ...อ๊ะ....โอ้ย...เจ็บๆหีฉีกแล้ว”ผมค่อยๆอัดเข้าไปจนหัวควยพ้นปากรูเสียงดังพัวะเบาๆควยเข้าไปจนมิดด้ามรูหีรัดแน่นมากตอดแรงถี่ๆจนควยผมปวดหนึบ ผมคาควยไว้ระดมจูบไซ้ซอกคามือขยี้เต้านมแรงๆ “เจ็บไหมแนน?ถ้าเจ็บมากพี่เอาออกนะ”เธอส่ายหัวไม่ตอบส่งครางไม่หยุดผมเริ่มกระเด้าช้าๆเธอร้องเสียงดังตามจังหวะควยที่ชักเข้าออกรูหีตอดรักไม่หยุดผมเริ่มกระแทกแรงๆโหนกหีโหนกควยกระทบกันดังพับะๆ “โอ๊ะ..โอ้ย....ไหลอีกแล้วเยี่ยวราดอีกแล้ว โอ้ย..โอ้ย”เสียงเธอกระตุ้นให้ผมอัดกระแทกแรงและเร็วรัวๆไม่ยั้งน้ำเมือกอุ่นๆจากรูหีอาบหัวควยจนร้อนวาบน้ำฉี่พุ่งกระฉุดหลายระลอกเธอแอ่นหีรับแรงอัดของผมน้ำเชื้อผมฉีดใส่รูหีเธอหลายหนผมอัดคาไว้แล้วค่อยๆฟุบลงรูหีทั้งรัดทั้งดูดถี่ๆตอดไม่หยุด หายใจไม่ทันหอบแฮ่กๆทั้งคู่แนนโอบลูบหลังผม “น้องเป็นเมียพี่แล้วใช่ไหม?”ผมพยักหน้า “เมียจ๋า!”เธอหัวเราะชอบใจ เธอขยับตัวบอกให้ลุกขึ้น “แสบหีไปหมดแล้วสงสัยเลือดสาดแน่ๆ”ผมลุกขึ้นดึงควยออกจากรูหีน้ำเมือกผสมน้ำเชื้อไหลออกมากองใหญ่ผมเอาผ้าขนหนูซับจนแห้งปากรูหีมีรอยฉีกนิดๆประมาณครึ่งเซนต์เลือดซึมนิดๆผมบอกเธอว่ามีแผลนิดเดียวมีเลือดนิดหน่อยทายาวันสองวันก็หายแล้ว เธอมีสีหน้ากังวลผมเลยถ่ายรูปที่โดนควยผมทะลวงอ้ากว้างแดงเถือกปากรูหีมีเลือดซึมให้เธอดู “ว้าย!รูหีโบ๋เลย โล่งอกไปทีหนึ่งว่าแผลเวอะเสียอีก”ผมทายาให้เธอแล้วนอนลงข้างเธอโดยไม่ใส่เสื้อผ้าทั้งคู่เธอนอนทาบตัวผมร่องหีทาบบนควยที่ยังโด่อยู่ “อย่าเอาควยใส่หีน้องแล้วนะยังแสบๆอยู่เลย”ไม่นานเสียงกรนเธอดังขึ้น ผมนอนทบทวนนี่เป็นครั้งแรกที่ผมเย็ดเปิดบริสุทธิ์น้องสาวตัวเองแถมยังแตกในเพราะถามถึงกำหนดเมนมาของเธอแล้ว ต่อไปคงต้องให้เธอกินยาคุมเพื่อความปลอดภัย ที่จริงแล้วรูปร่างเธอถือว่าสวยงามสมส่วนเพียงตาหน้าตาขี้เหร่ไปหน่อยไว้โตกว่านี้ค่อยทำศัลยกรรมคงจะช่วยได้คิดเพลินจนหลับไปไม่รู้ตอนไหน? ตื่นเช้ามาเธอรีบสะกิดผม “แสบหีจังเลย พี่แมนดูหน่อยสิว่ามันบวมมากไหม?”ผมถ่ายรูปถี่ๆส่งให้เธอดู “หีบริสุทธิ์โดนควยทะลวงครั้งแรกปากรูมันบวมจนปิดไม่เห็นรูหีเลย นี่ขนาดทาเจลแล้วนะมิฉะนั้นหีอาจฉีกเย็บหลายเข็ม”เธอยิ้มแหยๆเดินกระเพกนิดๆแต่ก็พยายามฝืนผมทายาให้เธอก่อนจะแต่งตัวไปโรงเรียน แม่คงสังเกตเห็นความผิดปกติเข้ามากระซิบถามผม “แมนทำน้องเดินขาเป๋ใช่ไหม?ระวังอย่าท้องเชียวนา”ผมยิ้มพูดอะไรไม่ออก “แม่ไม่ว่าอะไรหรอกนะ ขอให้แนนไม่คิดมากจนซึมเศร้าก็พอ เรื่องนี้อย่าเพิ่งให้พ่อรู้ละ”ผมพยักหน้ารับปากมือแม่คว้าหมับเป้ากางเกงผมบีบเบาๆแล้วเดินออกไป เย็นนั้นแนนเดินแบบปกติกลับบ้านแต่พอเข้าประตูมาก็เดินขาลากทันที “โอ้ยพี่แมน!แนนต้องฝืนเดินให้ตรงทั้งที่เจ็บหีเป็นบ้าเลย รีบทายาให้ก่อนเร็ว”เธอถอดกางเกงในแล้วนั่งถ่างขาบนโต๊ะหนังสือผมเอาหลอดยาและมือถือมาถ่ายรูปไว้ ปากรูหียังบวมแดงแต่ก็ยุบไปมากแล้วผมเอาสำลีชุบน้ำเช็ดคราบยาที่ทาเมื่อเช้าออกทายาเข้าไปใหม่ค่อยๆป้ายยาแยงเข้าไปในรูหี ผมบอกให้เธอไปนอนในห้องแล้วเอาพัดลมมาจ่อเป่ารูหีโดยถ่างขาให้กว้างไว้ “มีผัวมันทรมานแบบนี้นี่เองเฮ้อ..”พ่อแม่กลับมาแล้ว ผมเห็นแม่คอยชำเลืองมองแนนเป็นระยะ พ่อไปอาบน้ำก่อนอาหารเย็น แนนกำลังยกอาหารมาตั้งบนโต๊ะแม่สะกิดให้ผมให้ผมมาที่หลังบ้าน “ทำไมน้องยังเดินขาขัดๆ เมื่อคืนทำน้องแรงมากหรือ?”ผมบอกแม่ไม่มีอะไรหรอกเดี๋ยวก็หาย “ไหน!ให้แม่ดูหน่อยควยใหญ่มากไหม?”แม่เอามือล้วงเข้าไปในกางเกงควักควยผมออกมาจับรูดเข้าออกแป๊ปเดียวแข็งโด่ “โอ้โห!ใหญ่ไม่แพ้ของพ่อเลยนะอายุแค่สิบสี่เองสงสัยชักว่าวบ่อยใช่ไหม?”ผมรีบแกะมือแม่ออก “แม่!ผมอายนะน้องไม่เป็นไรหรอกแผลปรินิดเดียวผมทายาให้แล้ว”พูดจบรีบวิ่งออกมาช่วยแนนยกจานกับข้าว นึกเจ็บใจตัวเองไม่น่าหลงกลที่แม่หลอกล่อจนผมสารภาพว่าเย็ดน้องแนนแล้วเดาใจแม่ถูกว่าจะมาไม้ไหน? สองวันนี้เรายังคงอาบน้ำด้วยกันแต่แนนไม่ยอมให้ผมแตะต้องเนินหีเวลานอนยังคงกอดกันลูบนมและห้ามลูบหี “ให้มันหายสนิทก่อน” วันถัดมาแนนบอกผมว่าเมนมาแล้วจะให้กินยาคุมก็ไปซื้อมาได้เลย “แนนคุยกับเพื่อนในห้องที่กินยาคุมโดยอ้างว่าทำให้อกตูมหีโหนกกินมาหลายเดือนแล้วไม่แพ้ยาพี่ซื้อยี่ห้อนี้เลยนะ”เสาร์นี้พ่อชวนพวกเราไปเดินห้าง ผมมีงานค้างเยอะขออยู่บ้านเคลียร์งานให้จบก่อน แม่ก็บอกว่าเวียนหัวไม่อยากไปแต่น้องแนนบอกว่าอยากไปซื้อเสื้อในของเก่ามันคับมากแล้ว เป็นอันว่าผมอยู่บ้านกับแม่สองคน ขณะที่ผมนั่งทำการบ้านแม่ก็เดินเข้ามากอดผมไว้ “แมนช่วยนวดให้แม่หน่อยสิ ปวดเอวจังเลย”ผมถึงกับมือไม้สั่นแต่ลุกขึ้นบอกแม่ไปนอนบนเตียง แม่ใส่กระโปรงชุดนอนไม่มีชั้นในทั้งล่างบนผมบอกแม่นอนคว่ำนวดตั้งแต่ต้นคอกระดูกสันหลังจนถึงเอวแม่ครางเป็นระยะช่วงนวดแก้มก้นแม่ส่ายตัวเล็กน้อยผมนวดไปถึงปลายเท้าแล้วบอกให้แม่นอนหงาย เต้านมแม่ใหญ่มากจุกนมค่อนข้างใหญ่ผมนวดขมับแล้วไล่นวดหัวไหล่ลงมาจนถึงเต้านมแม่สะดุ้งครางเสียงเบาๆในขณะที่ผมนวดคลึงเต้านมแม่ จากนั้นนวดเอวนวดขาอ่อนยกขานวดที่ละข้างพอยกขาขึ้นกระโปรงร่นขึ้นไปมองเห็นเนินหีที่โหนกนูนแต่ไม่มีขนสักเส้นติ่งแตดใหญ่โผล่ออกมาเห็นชัดร่องหีอ้าจนมองเห็นรูหีมีน้ำเยิ้มนิดหน่อย แม่คงรู้ว่าผมจ้องมองเนินหีอยู่ “พ่อชอบให้หีแม่เกลี้ยงเกลาไม่มีขนแม่เลยใช้ครีมกำจัดขนพ่อก็ใช้ เป็นยังไงเห็นแล้วชอบไหม?”ผมกลืนน้ำลายบอกแม่อย่ายั่วแมนสิครับ เกรงใจพ่อบ้าง “ควยแข็งยัง?”มือแม่คว้าหมับควักควยออกมารูดเข้าออก โอ้!ไม่แพ้พ่อเลยนะ มิน่ายัยแนนถึงกับขาถ่างเลย หีบวมมากไหม?” ผมบอกแม่ว่า “ยุบแล้วแต่ผมก็ใช้เจลนะ ทำไมยังบวม?”แม่บอกว่าเจลช่วยให้เข้าง่ายแต่รูหีน้องยังเล็กเกินไป “แตนแค่สิบสองกว่าเองตอนแม่เย็ดครั้งแรกอายุสิบหกหียังฉีกเลือดสาดเลย”แม่จับควยผมรูดเข้าออกแรงจนผมตัวงอ “หีแตนกับหีแม่ใครโหนกนูนกว่ากัน”แม่จับมือผมไปลูบหีแก “ให้ลูบนิดเดียวนะอย่าเอานิ้วแหย่รูหี”ผมลูบขึ้นลงเบาๆหีแม่นูนมากยิ่งไม่มีขนยิ่งน่าเย็ดจริงๆ “แม่ยังไม่ให้แมนเย็ดหรอกพ่อเขาเซ็กส์จัดเย็ดแม่ทุกคืน ที่ไม่ใส่กางเกงในก็เพราะให้หีผึ่งลมบ้าง เอาละนวดพอแล้วละไว้อดอยากจริงค่อยใช้บริการ”แม่ลุกขึ้นหอมแก้มแล้วเดินออกไปผมรีบเก็บควยด้วยความยากเย็น ไม่ทันไรพ่อกับแตนก็กลับมาผมรีบไปช่วยเอากับข้าวอาหารสดมาใส่ตู้เย็น แตนลองใส่เสื้อในที่ซื้อมาใหม่มาอวดผมขณะอยู่กันสองคนในห้อง “เซ็กซี่ไหมพี่แมน?”ผมบอกไม่ใส่เลยจะเซ็กซี่กว่า “ตั้งแต่โดนพี่เย็ดหีฉีดแล้วนมแนนโตขึ้นตั้งเยอะอีกไม่กี่เดือนคงใหญ่เท่านมแม่กระมัง?” หลังอาหารเย็นล้างถ้วยชามเก็บกวาดห้องครัวเรียบร้อยแล้วผมเข้าห้องนอนไปเอาการบ้านมาตรวจทานจนเผลอหลับไป แนนเข้ามาตอนสามทุ่มกว่าลากมือให้ไปอาบน้ำกัน “พี่แมนดูหีให้หน่อยว่าต้องทายาอีกไหม?”ผมแหวกหีเธอออกมาดูโดยไม่ลืมมีถ่ายรูปไว้เป็นระยะ อาการบวมยุบลงแล้วปากรูอ้าออกเล็กน้อยแต่ก็ยังแดงระเรื่อ “หายแล้วแผลก็สนิทแล้วคืนนี้ฉลองกันสองรอบนะ”เรานอนแช่น้ำในอ่างครึ่งชั่วโมงผมกะจะทำเธอน้ำแตกก่อนเธอไม่ยอม “ทำกันบนเตียงเถอะ เสร็จแล้วนอนเลย น้ำออกในห้องน้ำมันไม่เต็มที่แถมปวดเมื่อยไปทั้งตัว”เช็ดตัวทาแป้งแล้วเธอก็ขึ้นเตียงนอนไม่ใส่ชุดนอนผมเข้าไปนอนข้างมือลูบเต้านมเธอหันกลับมานอนค่อมตัวผม “แนนเริ่มกินยาคุมแล้วนะ อยากให้นมใหญ่เหมือนแม่เหลือเกินพี่แนนบีบนมแนนเบาๆหน่อยกลัวจะนมยานเสียก่อน”ผมไม่ตอบแต่ดูดเลียจุกนมแทน ควยผมแข็งโด่แยงเข้าแถวก้นเธอถอยตัวลงไปให้ร่องหีแนบกับควยแล้วไถขึ้นลงผมพลิกตัวเธอกลับก้มหน้าไซ้เต้านมดูดจุกนมจนเธอเริ่มระทวยครางเสียงสั่นผมเลื่อนลงไปไซ้ลื้นเลียรอบสะดือเธอดิ้นพราดผมเลื่อนลงไปถึงเนินหีจะเลียติ่งแตด “พี่แมนอย่าเลียแถวนั้นเมนเพิ่งหมดมันไม่สะอาด” ผมเลยใช้ลิ้นนิ้วมือคลึงแตดแทนเอานิ้วชี้เสียบรูหีเธอสะดุ้งเฮือกบอกเจ็บ ผมเลยต้องป้ายเจลปากรูหีและปลายนิ้วแล้วเสียบเข้าไปช้าๆเธอเริ่มครางเสียงดังรูหีรัดนิ้วแน่นผมเริ่มสาวนิ้วเร็วขึ้นแนนแอ่นหีรับขึ้นๆลงๆรูหีเริ่มมีน้ำไหลออกมาผมหงายมืองอนิ้วเล็กน้อยขูดใต้รูฉี่รัวเร็วๆ “อ๊ะ...อ้า.....เสียวจัง โอ้ย..”ตัวกระคุกแอ่นหีขึ้นสูงน้ำเยี่ยวพุ่งกระฉูดหลายระลอก “โอ้ย...ไหลแล้ว...ไหลแล้ว”น้ำเมือกทะลอกออกจากรูหีอาบนิ้วมือร้อนวาบผมเพิ่มเจลใส่ปากรูหีจ่อหัวควยอัดลงไปช้าๆ “โอ้ย..แน่นจุกไปหมดแล้ว”ผมกระเด้าเร็วๆอัดเข้าไปแรงๆเสียงแนนร้องโหยหวนตัวเกร็งกระตุกแอ่นหีขึ้นลงรับแรงอัดเสียงโหนกหีปะทะโหนกควยดังพับๆผมเพิ่มแรงอัดอีกหลายสิบทีน้ำเชื้อฉีดใส่มดลูกหลายครั้งแล้วอัดควยคารูหีฟุบทับร่างเธอไว้ แรงตอดรัดถี่ๆไม่หยุด นอนหอบด้วยกันทั้งคู่ เป็นอันว่าผมชดเชยความขี้เหร่ของน้องแตนด้วยการเป็นผัวเธอแบบค่อนข้างเปิดเผยแม่รับรู้แต่ยังปิดพ่ออยู่ ผมปลอบใจเธอว่าไว้อายุมากกว่านี้จะพาไปทำตาสองชั้นเสริมดั้งจมูกรับรองว่าจะสวยเช้งวับไม่แพ้ดาราดังทั้งหลายเลยเชียว ตั้งแต่โดนเย็ดเกือบทุกวันอารมณ์ของเธอดีขึ้นหน้าตาสดใจมีน้ำมีนวลโดยเฉพาะหน้าอกโตขึ้นทันใจเสื้อในที่ซื้อใหม่เริ่มคับอีกแล้วตะโพกเริ่มบานยิ่งทำให้เอวดูเล็กลงการเรียนก็ดีขึ้นยิ่งเทอมหน้าจะไปเรียนชั้นมัธยมโรงเรียนเดียวกับผมก็ทำให้เธอเบิกบานยิ่งขึ้น พ่อแม่ดีใจมากและรับปากว่าจะพาไปทำศัลยกรรมเมื่อถึงเวลาอันสมควร แม่เคยถามแตนว่าเป็นแฟนกับพี่แมนรู้สึกยังไง? “พี่แมนเป็นผัวแนนนะแม่ไม่ใช่แฟนแต่อย่าให้พ่อรู้ละพ่อไม่เคยสนใจแนน กลัวพ่อด่า”แม่ถึงกับสะอึก มีโอกาสมักจะแซวผมเรื่องนี้บ่อยๆ “อยากรูว่าแมนทำท่าไหนน้องจึงหลงหัวปักหัวปรำลองเล่าให้แม่ฟังสิ” ผมบอกแม่ว่าผมอายนะ “ไม่เห็นต้องอายเลยฝีมือดีน่าภูมิใจต่างหาก แสดงท่าไม้เด็ดให้แม่ดูหน่อยสิ”แม่พูดทีเล่นทีจริงแถมเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงควักควยผมออกมารูดเข้าออก “ไม่เอาแม่เดี๋ยวแมนน้ำแตก”แม่ก้มลงเอาควยผมเข้าปากดูดเลียอย่างมันเขี้ยวผมเสียวจนตัวงออาจเป็นเพราะเพิ่งจะฉีดน้ำเชื้อใส่รูหีแนนมาหมาดๆแม่เลยดูดไม่เสร็จสักทีจนแม่ยอมแพ้ “เหนื่อยแล้ว อึดแบบนี้นี่เองแม่ยอมแพ้ละ”ผมต้องเลี่ยงพยายามไม่อยู่ใกล้แม่สองต่อสอง จริงๆแล้วหีแม่น่าเย็ดมากกว่าแนนเสียอีก อวบนูนไม่มีขนเห็นแล้วควยแข็งแต่เกรงใจพ่อจริงๆไม่อยากเป็นลูกเนรคุณแต่ไม่รู้ว่าจะเลี่ยงไปได้นานแค่ไหน? แม่คงไปบอกพ่อว่าแนนน้อยใจที่พ่อไม่ค่อยแสดงความสนใจเธอ วันนี้กลับจากทำงานพ่อก็ปรี่เข้ากอดแนน “ใครว่าพ่อไม่สนใจแนน เห็นว่ามีแฟนแล้วกลัวแฟนแนนหึงต่างหากมาขอจูบหน่อย”พ่อจับหน้าแนนแล้วจูบปากอย่างดูดดื่ม “พ่ออะ!แนนตั้งตัวไม่ทัน ตกใจหมดเลย”พูดพลางซบลงตรงอกพ่อ แม่ยิ้มชอบใจ “แนนกอดแฟนแม่ ขอกอดแฟนแนนกลับคืน”แม่วิ่งเข้ามากอดผมจูบปากแถมใช้มือลูบเป้ากางเกงโดยไม่มีใครสังเกตุ เราหัวเราะกันทั้งบ้านแสดงว่าพ่อก็รู้ความสัมพันธ์ของลูกสองคนเพียงแต่ไม่แสดงออกเท่านั้น พ่อบอกว่า “เสาร์อาทิตย์หน้าไปทะเลกันดีไหม?”ทุกคนตกลงแนนบอกชุดว่ายน้ำตัวเก่าใส่ไม่ได้พ่อบอกว่าไปซื้อชุดใหม่กันทั้งบ้านเลย “เอาแบบทูพีชเซ็กซี่มากๆเลยนะ จะได้โชว์หุ่นสวยๆกัน โดยเฉพาะแนนเอาแบบเห็นแล้วน้ำลายหกไปเลย”พ่อหันไปดูแนน “โอ้โหไปทำนมมาหรือนี่ทำไมมันใหญ่เกินวัยแบบนี้เห็นแล้วหิว”บทเวลาพ่อจะเล่นขึ้นมาก็เล่นใหญ่ไปเลย แนนอายหน้าแดง “ก็ได้มาจากแม่กับพ่อแหละ” นับเป็นช่วงเวลาแห่งความสุขของครอบครัว เช้าวันเสาร์พ่อขับรถพาพวกเราไปรีสอร์ทชายทะเลที่ระยอง เช่าบังกะโลติดชายหาดส่วนตัวมีสองห้องนอนแนนกับแม่เปลี่ยนชุดว่ายน้ำที่ซื้อมาใหม่แบบทูพีช ชิ้นบนปิดเพียงจุกนมโชว์เต้าใหญ่มโหฬาร ส่วนชิ้นล่างมีเพียงสามเหลี่ยมเล็กๆปิดร่องหีแนนถึงกับเดินหนีบขา “พ่อไม่น่าเลือกแบบนี้เลย เหมือนไม่ได้ใส่อะไร” ก่อนจะเปลี่ยนชุดว่ายน้ำแม่ส่งครีมกำจัดขนให้ผมบอกขนน้องแลบออกมาชัดเจนทายาทิ้งไว้สิบนาทีแล้วเช็ดออกจะเกลี้ยงเกลาเหมือนของแม่ พ่อมองแนนแล้วกลืนน้ำลาย “โอ้โห!สงสัยต้องเป็นชู้กับไอ้แมนแล้ว”แม่หัวเราะชอบใจบอกพ่อกล้าๆหน่อย เราลงเล่นน้ำหน้าบังกะโลซึ่งแต่ละหลังห่างกันพอสมควรคนไม่พลุกพล่าน พ่อไล่จับแม่ในน้ำแล้วระดมจูบกอดโชว์ลูก “แมนจูบแฟนโชว์หน่อยสิ”ผมอายม้วนบอกไม่เอาเดี๋ยวจะทำมากกว่าในห้อง แม่บอกไม่ต้องอายหรอก “มาสลับคู่กันพ่อจับแนนมาจูบเร็ว”แม่ว่ายเข้ามาหาผมแล้วประกบปากส่งลิ้นเข้ามาส่วนมือล้วงเข้าไปในกางเกงจับควยผมไว้ พ่อว่ายน้ำใส่แนนพยายามจะกอด แนนว่ายน้ำหนีสุดชีวิต “ไม่เอาพ่อไม่เล่น อย่าๆ”พ่อคว้าตัวแนนเข้ามากอดสองมื้อล้วงเข้าไปใต้ชุดว่ายน้ำ “โอ้โหแม่ นมแนนเนื้อแน่นน่าจับจังมาขอดูดหน่อย”แนนดิ้นพราด “ไม่เอาพ่อไม่เอาจักกะจี้”พ่อปล่อยแนนบอกไม่เล่นละเดี๋ยวทนไม่ไหว ส่วนแม่ก็ปล่อยมือที่จับควยผมรูดเข้าออกว่ายเข้าฝั่ง “คู่ใครคู่มัน แม่เหนื่อยละไปอาบแดดดีกว่า”แม่ไปนอนเอนเก้าอี้ชายหาดพ่อก็ตามขึ้นไปบ้าง แนนกระซิบกับผมว่า “แนนชักกลัวพ่อแล้วละ เวลากอดแนนควยพ่อจ่อตรงสะดือแข็งโป๊กเลย เมื่อตะกี้ก็จับนมแนนจนเสียววาบ แนนก็เห็นแม่จับควยพี่แมนด้วยใช่ไหม?”ผมพยักหน้า “ไม่มีอะไรหรอก แสดงให้เห็นว่าพ่อแม่รักเอ็นดูเรามากเลยหยอกเล่นกัน” หลังเลิกเล่นน้ำกลับเข้าห้องพักอาบน้ำจืดเสร็จพ่อสั่งของว่างมากินกันแม่นุ่งกระโปรงนอนตัวโปรดที่สั้นไม่ถึงเข่าไม่นุ่งชั้นใน แนนใส่ยกทรงทับด้วยเสื้อกล้ามกับกางเกงยืนขาสั้นส่วนผมกับพ่อใส่กางเกงบอล พ่อบอกปวดหัวไหล่ใครจะนวดให้พ่อ แนนลุกไปยืนข้างหลังพ่อแล้วบีบนวด ผมนั่งตรงข้ามกับแม่จังหวะที่แนนนวดไหล่ให้พ่อซึ่งนั่งอยู่ข้างแม่นั่งแบบไม่ค่อยระวังหีแลบออกมาหลายครั้งผมลุกไปยืนข้างแนน “แมนนวดให้แม่บ้างนะ”เราสองคนมือนวดให้พ่อกะแม่ส่วนปากเราแลกลิ้นกัน พ่อบอกขอไปนอนสักงีบมื้อเย็นจะได้ไปกินที่ห้องอาหารของรีสอร์ท “ไปแม่เราไปนวดกันต่อในห้อง”แม่ลุกขึ้นหลิ่วตาให้เราสองคน หลังกลับจากระยองพ่อก็หยอกล้อกับเรามากขึ้นแต่ก็ไม่เลยเถิด แม่มักแกล้งหยอกผมเสมอจนแนนค้อนแล้วค้อนอีก “ผัวหนูนะแม่!”แม่ฟังแล้วหัวเราะร่าพ่อส่ายหัว “กรรมของแมนมันมีเมียขี้หึง เฮ้อ!” แตนน้องสาวของผมลืมไปเลยว่าเคยเป็นคนขี้เหร่มาก่อนเพราะตอนนี้เธอต้องพะวงคอยหึงหวงผมแทน........จบ

Facebook