เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว -ลูกเทพ  (อ่าน 45566 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียว -ลูกเทพ
« เมื่อ: มีนาคม 30, 2020, 07:17:20 PM »
ลูกเทพ
ผมอยู่กับแม่สองคนตั้งแต่พ่อเสียตอนผมอายุห้าขวบ แม่ได้เสียกับพ่อและตั้งท้องตอนอายุเพียงสิบสี่ซื้อบ้านหลังนี้ให้แม่เพราะพ่อมีเมียหลายคนอายุห่างกับแม่ถึงยี่สิบกว่าปี แม่เปิดร้านเสริมสวยหลังคลอดผมไม่นานฝีมือพอใช้ได้มีลูกค้าขาประจำไม่น้อย พ่อจะมาหาแม่อาทิตย์ละครั้งและเปิดบัญชีเงินฝากให้แม่จำนวนหนึ่งพอพ่อเสียแม่ก็กลายเป็นคนเงียบขรึมหน้าตาไม่สดชื่นมีหนุ่มมาจีบหลายคนแต่แม่ไม่เล่นด้วย ทุกวันผมจะอาบน้ำพร้อมแม่จนทุกวันนี้ผมอายุสิบสามกว่าแล้วยังผลัดกันถูหลังแม่ยังคงจับผมล้างควยทุกวันแต่พักหลังเวลาแม่ล้างควยให้ผมเริ่มมีอาการควยแข็งโด่แม่บอกว่าคงต้องเลิกอาบน้ำด้วยกันเพราะผมโตจะเป็นหนุ่มแล้วแต่ผมไม่ยอม ผมนอนเตียงเดียวกับแม่ติดนิสัยจับนมและดูดเล่นทุกคืนแกห้ามผมหลายครั้งแต่ไม่เคยสำเร็จและชอบนอนทับตัวแม่จนตอนนี้แม่บอกว่าผมตัวหนักแม่หายใจไม่ออกให้แค่นอนก่าย แม่ชอบใส่กระโปรงชุดนอนไม่ใส่ชั้นในเวลานอนตะแคงกระโปรงมักร่นขึ้นไปเกือบถึงเอวเห็นหีชัดเจนผมกอดแกจากข้างหลังบางทีควยแนบกับร่องก้นแกควยผมเริ่มตึงและแข็งในที่สุด ผมต้องรีบพลิกตัวกลับแม่หันกลับมาเอามือมาลูบเป้ากางเกงผม “ควยแข็งอีกแล้วนะเรา ต้องแยกห้องนอนกันแล้ว”ผมบอกว่ามันโดนหีแม่เลยแข็งเอง “ก้องไม่ได้ทำอะไรเลย”แม่เอามือล้วงเขาไปควักควยผมออกมา “แข็งเต็มที่ก็ใหญ่เหมือนกัน เคยชักว่าวไหม?”ผมส่ายหน้า “ก้องยังเด็กนะแม่ เพื่อนๆมันชักว่าวกันเกือบทุกวันสงสัยมันไม่เคยเห็นหีกระมัง?ส่วนก้องเห็นหีแม่จนชินแล้ว”แม่ลุกขึ้นมานั่งแล้วจ้องดูควยผมใช้มือรูดเข้าออก “โอ้ยแม่!มันเสียวจักกะจี้”แม่ยังคงรูดเข้าออกแถมยังเร็วขึ้นผมตัวเกร็งแอ่นก้นสูงขึ้น “พอแล้วแม่ พอแล้วฉี่จะราดแล้ว โอ้ยๆ..”แม่รีบคว้าควยผมเข้าปากดูดเลียอย่างแรงตัวสะดุ้งน้ำเชื้อฉีดใส่ปากแม่อย่างแรงหลายระลอกแม่ดูดกลืนอย่างแรงจนผมตัวงอร้องเสียงหลง “ตอนนี้คงจะหายซ่าแล้วนะ”ผมบอกไม่ได้ซ่าสักหน่อยมันแข็งของมันเองแม่เลียซ้ำอีกสองสามที่จับควยผมยัดกลับเข้ากางเกงแล้วนอนก่ายตัวผมไว้ หัวนมแม่แข็งโป๊กชนแขนผม ขาที่ก่ายผมเนินหีติดขาผมรู้สึกเปียกชื้น “หีแม่แฉะๆใช่ไหม?” “อึม...แม่ก็มีอารมณ์เหมือนแต่อย่าสนใจเลยนอนเถอะ”ผมจับแม่นอนหงาย “ขอก้องดูหีแม่ตอนแฉะๆได้ไหม?ทำไมพักนี้ควยก้องชอบแข็งอยู่เรื่อย แม่นิ่งนอนเฉยไม่ตอบผมถลกกระโปรงแม่ขึ้นมาถึงเอวแล้วแหกกลีบหีแม่ออกน้ำในร่องหีเยิ้มไปทั่วผมเอานิ้วปาดมาดมดู “น้ำหีแม่นี่หอมจังขอก้องชิมดูนะ”ผมใช้ลิ้นเลียดูดตั้งแต่ติ่งแตดลงมาถึงรูตูดแม่สะดุ้งแอ่นหีสูงร้องครางเสียงสั่น “โอ้ย...พอแล้วก้องแม่เสียว”เสียงแม่และกลิ่นหีทำให้ควยผมแข็งอีกแล้วยิ่งทำให้ผมอยากเลียหีแม่มากขึ้น ผมใช้ลิ้นลากขึ้นลงและแลบลิ้นเลียเร็วขึ้นแม่กดหัวผมอัดกับร่องหี “ออกแล้ว...น้ำออกแล้ว..โอ้ยๆ”น้ำจากรูหีพุ่งไหลออกมาหลายหนผมรีบดูดอย่างอร่อยฉี่แม่พุ่งออกมากระจายใส่ปากผมตัวแม่กระตุกทะลึ่งพรวดหลายหนแล้วทิ้งตัวนอนลง ควยผมแข็งจนปวดแต่ไม่รู้จะทำอย่างไรลองเอาไปจ่อรูหีแม่ลากขึ้นลงหัวควยโดนติ่งแตดกับร่องหีเพียงพักเดียวน้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดออกมาหลายระลอกหมดแรงฟุบลงทับตัวแม่ไว้ แม่โอบลูบหลังผมสักพักใหญ่หลับไปทั่งคู่ ตื่นเช้ามาแม่คงลงไปชั้นล่างเตรียมอาหารเช้า ผมนอนทบทวนเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นเมื่อคืนนี้ด้วยความสับสนเสียงแม่ตระโกนเรียกลงมากินข้าว ผมลงมากอดแม่ไว้ “ผมรักแม่ครับ” แม่ยิ้มบอกกินข้าวแล้วรีบโรงเรียน “เลิกเรียนกลับมาค่อยคุยกัน”เป็นอันว่าวันนี้ผมเรียนไม่รู้เรื่องเลิกเรียนกลับถึงบ้านแม่เห็นผมหน้าดำคร่ำเครียดแล้วพูดยิ้มๆ “เอาไปคิดทั้งวันเลยสิ!ไม่ต้องเครียดลูก ไปทำการบ้านก่อนแม่ปิดร้านเสร็จจะขึ้นไปคุย” หลังปิดร้านแม่ทำกับข้าวแบบสบายใจแถมฮัมเพลงไม่หยุด “แม่อะ!ก้องคิดจนปวดแม่กลับอารมณ์ดีฮัมเพลงสบายใจเฉิบ” แม่เดินเข้าสองมือจับหน้าผมแล้วจูบปากอย่างดูดดื่ม “ก้องจะไปกังวลทำไม?เรื่องนี้มันเป็นเรื่องธรรมชาติไม่ช้าก็เร็วมันต้องเกิดขึ้น หรือก้องรังเกียจแม่” ผมกอดแกไว้ “รักแม่คนเดียวรักที่สุดในโลก ก้องกลัวว่าแม่จะโกรธจนไม่ให้อาบน้ำไม่ให้นอนด้วย”เธอลูบหัวผม “แม่ไม่เคยโกรธก้องเลย ทั้งรักทั้งหวงจนไม่อยากให้ก้องมีแฟนด้วยซ้ำ เมื่อถึงเวลาที่ก้องจะเรียนรู้แม่ก็อยากให้ก้องรู้เรื่องเพศสัมพันธ์ที่ถูกต้องและปลอดภัย แม่ตัดสินใจแล้วว่าจะเป็นคนสอนก้องเอง”เป็นอันว่าเรื่องที่ทำให้ผมหงุดหงิดทั้งวันก็หายวับในพริบตา หลังอาหารผมช่วยแม่ล้างถ้วยชามเสร็จแล้วแม่บอกไปอาบน้ำกัน ไม่พูดเปล่าถอดเสื้อผ้าออกหมดเหลือแต่ตัวล่อนจ้อนโชว์เต้านมที่เต่งตึงเนินหีโหนกนูนมีขนบางๆคุมบนเนินติ่งแตดโผล่เล็กน้อยร่องหีมีกลีบเล็กแต่ปิดสนิท “รอช้าทำไม?แก้ผ้าเร็ว”แม่เดินเข้าจับผมถอดเสื้อผ้าจนหมดควยผมแข็งโด่อีกแล้วแม่จับรูดเข้าออกยิ่งแข็งกว่าเก่า พอเข้าไปในห้องน้ำแม่ปีนขึ้นไปนั่งบนเคาเตอร์อ่างล้างหน้า “แม่จะแหกหีฉี่ให้ก้องดูนะเอากันให้เห็นจะๆหายข้องใจไปเลย แม่แหวกหีออกอ้าจนเห็นติ่งหี รูฉี่ รูหีและรูตูด ผมจ้องตาเขม็งน้ำเยี่ยวพุ่งออกจากรูฉี่เป็นลำยาวใส่อ่างล้างหน้า รูหีเปิดเป็นรูลึกเข้าไปนิดหน่อย พอฉี่หมดแม่ก็บอกว่า “ก้องฉี่ใส่หีแม่เร็ว”ผมจับควยจ่อใสjหีห่างกันครึ่งเมตรต้องออกแรงเบ่งเพราะควยแข็งฉี่ยาก น้ำเยี่ยวพุ่งออกมาแรงแต่น้ำเยี่ยวลำเล็กๆเพราะว่าควยแข็งพุ่งใส่รูหีแม่ที่แหกอ้าค้างไว้พยายามให้พุ่งใส่ร่องหีตรงกลางจนหมด “เอาฝักบัวล้างหีให้แม่หน่อย”ผมฉีดน้ำใส่พร้อมกับเอามือลูบไล้ล้างก้นล้างหีแบบช้าๆแม่ครางเสียงสั่นควยผมแข็งจนปวดหนึบๆ “เอาลิ้นเลียแตดแม่รัวๆสิ”ผมทำตามคำสั่งไม่รอช้า “เลียเบาๆแลบลิ้นรัวๆแล้วเอานิ้วมือเสียบตรงรูหีชักเข้าออก”แม่ครางเสียงดังเมื่อนิ้วผมเสียบรูหีแม่จนมิดแรงดูดในรูหีรัดนิ้วเป็นระยะลิ้นยังคงเลียวนติ่งแตด “เร็วขึ้นอีกนิดอัดแรงๆหน่อย โอ้ย....โอ้ย”น้ำอุ่นๆไหลออกมาจากรูหีแม่ตัวเกร็งกระตุก “จ่อหัวควยแทงเข้าไปในรูหีเลย”ผมทำตามแบบเก้งๆก้างๆพอหัวควยเข้าในรูหีอัดเข้าไปจนสุดแล้วคาไว้ “หีแม่ดูดควยก้องรัดตุบๆเลย”เป็นครั้งแรกในชีวิตที่เอาควยเย็ดหีใจผมเต้นเร็วหัวควยถูกรูหีรัดจนควยผมกระตุกถี่ๆ แม่บอกให้เริ่มกระเด้าช้าๆแล้วค่อยๆเร็วขึ้นผมเริ่มกระเด้าแรงขึ้นแล้วกลายเป็นกระแทกจนเสียงโหนกหีโหนกควยกระทบกันดั้งสนั่น แม่ร้องครางเสียงยาวตัวดิ้นส่ายไปมาแอ่นหีรับขึ้นลงตามจังหวะผมเสียสุดขีดกระแทกอัดเข้าไปไม่ยั้งนับครั้งไม่ถ้วน “โอ้ย....น้ำแตกแล้วโอ้ย..”น้ำเมือกอุ่นๆพุ่งจากรูหีอาบหัวควยร้อนวาบน้ำเยี่ยวฉีดกระจายพร้อมกับน้ำเชื้อผมพุ่งใส่มดลูกแม่จนผมเผลอร้องออกมาแข่งกับแม่ตัวกระตุกกันหลายหนผมฟุบกอบแม่ที่เอามือลูบหลังผมแรงดูดในรูหีแม่ยังรัดเป็นระยะ “แม่ลืมบอกไปว่าก้องต้องระวังก่อนจะฉีดน้ำเชื้อใส่หีผู้หญิงต้องรู้ก่อนว่าปลอดภัยไหม?ถ้าไม่ปลอดภัยต้องชักควยออกมาฉีดข้างนอกไม่เช่นนั้นอาจตั้งท้องได้ แต่วันนี้แม่อยู่ในช่วงปลอดภัย” แม่อธิบาย “ก่อนหรือหลังเป็นเมนเจ็ดวันใช่ไหมแม่?” ผมค่อยๆดึงควยออกมาจากหีแม่ น้ำเมือกของแม่กับน้ำเชื้อข้นๆของผมไหลออกจากรูหีผมใช้มือล้วงเข้าไปในรูแล้วควักออกมาลองเอาดมดูกลิ่นคาวๆ แม่บอกให้ผมแหวกดูได้เต็มที่จะได้หายข้องใจผมไม่ปล่อยโอกาสผ่านไปทั้งล้วงทั้งแหกรูหีลองเอานิ้วเสียบรูตูดแม่แกสะดุ้ง “มีหีให้เย็ดแล้วอย่าไปยุ่งกับรูตูดเลย”กว่าจะอาบน้ำกันเสร็จก็ปาเข้าไปสองสามชั่วโมง ผมหายข้องใจไปเยอะ “คืนนี้เราแก้ผ้านอนกันนะแม่”แม่ยิ้มๆนอนถ่างขากว้างบนเตียงผมนอนทับตัวแม่ไว้คลึงเต้านมดูดจุกนมสลับไปมาสองข้างควยแข็งทาบอยู่บนรองหีแม่ แม่ส่ายเอวไปมาจนควยผมแข็งโด่ผมขยับจนเสียบควยเข้าไปในรูหีแม่จนมิดแล้วคาไว้เฉยๆ “แม่เปิดบริสุทธ์ก้องไปแล้วนะต้องรับผิดชอบด้วย”แม่ถามว่าจะให้รับผิดชอบยังไง? “ต้องให้ก้องเย็ดทุกคืน วันหยุดราชการเพิ่มพิเศษอีกหนึ่งรอบ”แม่หัวเราะชอบใจ “จะไหวหรือ?กลัวควยจะไม่แข็งหมดน้ำยาเสียก่อน”ผมบอกแม่ว่าอย่าดูถูกก้องนะว่าแล้วก็เริ่มกระเด้าแรงๆสองมือขยำเต้านมและจุกนมแม่เริ่มครางผมกระเด้าพลางแทงหัวควยงัดซ้ายงัดขวาเร่งความเร็วกระแทกอัดแบบเน้นๆแม่เริ่มส่งเสียงดังแอ่นหีรับขึ้นลง “แรงอีกหน่อย...อัดแรงอีกหน่อย”เสียงแม่กระตุ้นความเงี่ยนจนผมอัดกระแทกรัวๆแบบไม่ยั้งน้ำในรูหีแม่ไหลออกมาเป็นทางผมจับแม่นอนตะแคงยกขาขึ้นข้างหนึ่งเสียบควยจากด้านหลังแม่ถึงกับร้องลั่นท่านี้ควยกระแทกเข้าไปชนปากมดลูกน้ำเหมือกไหลพุ่งออกมา “โอ้ย...ไหลแล้ว..แตกแล้ว โอ้ยๆ”แม่ตัวกระตุกถี่ๆน้ำเยี่ยวพุ่งกระจายออกมาผมรีบเอาผ้าขนหนูมารองรับผมชักควยออกจ่อต่อรูตูดค่อยๆอัดเข้าไปแม่ร้องลั่น “ว้าย...เย็ดตูดแม่”ผมทิ่มพรวดจนมิดด้ามควยแล้วซอยอย่างแรงแม่ร้องโหยหวนผมกระแทกไม่ยั้งส่งน้ำเชื้อเข้ารูตูดแม่แล้วอัดคาไว้รูตูดแม่ดูดรัดควยผมจนปวดหนึบผมปล่อยขาแม่ลงมานอนแช่ควยคารูตูดไว้หายใจหอบแทบไม่ทันกอดแม่จากข้างหลังแล้วก็หลับไปวันถัดมาก่อนไปโรงเรียนแม่บอกขากลับไปซื้อยาคุมให้แม่ด้วยถ้าอยากเย็ดตูดแม่อีกก็ซื้อเจลมาหลอดหนึ่ง “ไปซื้อร้านที่ไม่รู้จักกันนะ กลัวพลาดท้องขึ้นมาจะยุ่งไม่รู้จะเรียกก้องว่าพ่อหรือเรียกพี่?”ผมเลยต้องไปซื้อจากร้ายขายยาห่างจากโรงเรียนหลายกิโลเมตร แม่อายุยังไม่ถึงสามสิบส่วนสูงประมาณเมตรหกสิบเหมือนเด็กสาวๆนมใหญ่เอวเล็กตะโพกไม่ใหญ่เท่าไหร่หีโหนกขนน้อยที่สำคัญรูหียังฟิตมากมีแผลผ่าตัดที่ท้องน้อยเพราะคลอดผม บ้านตายายอยู่ต่างจังหวัดทางภาคเหนือ ไม่ค่อยไปมาหาสู่ปีสองปีกลับไปเยี่ยมตายายทีแต่แม่ก็โอนเงินไปให้ยายบ่อยๆแม่มีพี่น้องหลายคนส่วนมากจะอยู่จังหวัดเดียวกับตายาย เวลาพี่น้องแม่มากรุงเทพมักจะพากันมาค้างที่บ้านเราแม่บอกว่าสองวันนีป้าติ๋มพี่สาวแม่กับลูกสาวจะมาค้างบ้านเราสองสาม “ก้องต้องย้ายไปนอนอีกห้องนะเดี๋ยวป้าจะเอาไปนินทาว่าแม่ลูกนอนห้องเดียวกัน”ผมบอกก็ช่างเขาปะไรให้มาพักยังจะเอาไปนินทาอีก “พูดแบบนั้นไม่ได้นะก้อง สังคมไม่ใช่มีเพียงก้องกับแม่ แม้แต่ชาวบ้านแถวนี้ถ้ารู้ว่าเราอาบน้ำนอนห้องเดียววันรับรองเอาเม้ากันแหลก ก้องดูสิว่ามีบ้านไหนแม่ลูกอาบน้ำพร้อมกันบ้าง จริงไหม?”ผมเถียงแม่ไปแบบนั้นเองรู้เต็มอกว่าไม่มีแม่ลูกคู่ไหนอาบน้ำนอนและเย็ดกัน ผมจัดเตรียมห้องไว้เรียบร้อยรวมทั้งเอาเสื้อผ้ามาแขวนไว้ในตู้ให้สมเหตุผล คืนนั้นผมจึงสั่งลากับแม่จนแม่แตกไปสามสี่น้ำตั้งแต่แม่กินยาคุมเราสองคนก็เงี่ยนจนบางวันก่อนไปโรงเรียนผมจับแม่เย็ดท่าหมาบ้างหน้าเตาปรุงอาหารบ้าง การเรียนผมดีกว่าเก่าหน่อยหนึ่งคงเป็นเพราะไม่ต้องคิดอะไรมากกลับบ้านเย็ดกับแม่แทบทุกวันยกเว้นเมนมา ป้าติ๋มมากับลูกสาวอายุสิบสองชื่อแตน ตัวผอมสูงมีจุกนมอยู่หน่อยไว้ผมทรงกะลาหน้าตาเรียบๆพอดูได้ เราเจอกันหลายครั้งตอนไปเยี่ยมยายจะมาอยู่ที่บ้านสักสองสามวันป้ามาธุระเรื่องงานศพของปู่แตนเนื่องจากบ้านปู่แตนไม่มีห้องให้พักเลยขอมาอยู่ที่บ้านผมเพราะห่างบ้านปู่แตนนั่งรถเมล์ต่อเดียว ป้าติ๋มกับแตนไปช่วยงานศพแต่เช้ากลับมาหลังพระสวด วันที่สองแตนเป็นไข้ตัวร้อนป้าติ๋มไปงานคนเดียวแม่บอกผมให้ดูแลแตนด้วย “ก้องดูแลน้องให้ดีนะเอาผ้าเย็นเช็ดให้น้องกินยาแล้วนอนพักถ้าไม่หายพาไปหาหมอที่ปากซอย” ผมนึกในใจแม่ฝากปลาย่างไว้กับแมวเสียแล้ว วันนี้เป็นวันเสาร์แม่เปิดร้านเสริมสวยตามปกติมีลูกค้าโทรมานัดแต่เช้า ผมจึงต้องดูแลแตนอยู่ชั้นบน “ตัวร้อนจี๋เลยแตน อาบน้ำไหม?ก้องอาบให้”แตนหน้าแดงบอกเช็ดตัวก็พอแล้ว ผมเอาถังน้ำใบเล็กรองน้ำเย็นใช้ผ้าขนหนูมาเช็ดตัวให้แตนโดยเริ่มจากเช็ดหน้าเช็ดคอใต้ไรผมมีคราบขี้ไคลผมจึงเอาสำลีชุบน้ำเช็ดถูเบาๆ “ดูสิขี้ไคลเพียบเลย”ผมเอามือถือถ่ายรูปแล้วส่งให้เธอดูแตนอายหน้าแดงบอกว่าที่บ้านนอกอาบน้ำกลางแจ้งเลยถูกันไม่ทั่วถึง “นุ่งกระโจมอกอาบเลยไม่ค่อยสะอาดพี่ก้องถูให้เกลี้ยงเลยนะ”ผมเอาผ้าเย็นไล่เช็ดหัวไหล่แขนสองข้างใต้รักแร้ก็มีคราบขี้ไคลผมยกแขนเธอขึ้นเอาสำลีชุบน้ำถูคราบขี้ไคลส่งสำลีสีดำให้เธอดู “แตนอายพี่ก้องจังเลยสงสัยมีขี้ไคลทั้งตัว”ผมบอกให้เธอถอดเสื้อ “ใส่ยกทรงไม่โป๊หรอกจะได้สะอาดสักที่”เธอหน้าแดงแต่ก็ยอมถอดเสื้อ ด้านหลังเธอโดยเฉพาะใต้ขอบยกทรงมีคราบขี้ไคลเพียบ “แสดงว่าใส่ยกทรงอาบน้ำแน่ๆเลย”เธอห่อไหล่ม้วนไปมา “ก็บ้านอยู่ติดถนนคนผ่านไปมาเยอะแยะแตนอายนี่นา”ผมถูขี้ไคลใต้ยกทรงที่เก่าบางๆมีรอยขาดนิดหน่อย “เอาอย่างนี้ถอดข้างหลังออกแตนเอามือกุมยกทรงไว้”เธอทำตามอย่างว่าง่ายผมแกะยกทรงออกเธอใช้สองมือกุมยกทรงแนบเต้านมไว้ใช้สำลีชุบน้ำขัดจนหลังเธอเกลี้ยงเกลาแล้วใส่ตะขอกลับอย่างเดิม “แล้วข้างหน้าไม่ถูหรือ?”เธอถาม ผมบอกถ้าถูต้องเอายกทรงออกนะเธอนิ่งคงลังเลว่าจะถูดีไหม? “สองวันนี้เวลาอาบในห้องน้ำก็ถูเอาเองอยู่ด้านหน้าถูไม่ยากหรอก”ผมใช้ผ้าเช็ดจนถึงขอบกางเกงขาสั้นข้ามเลยลงมาเช็ดขาทั้งสองข้างแกล้งแหวกขากางเกงจนเห็นกางเกงใน “ตรงขาหนีบขี้ไคลเพียบเลย เวลาอาบในห้องน้ำถูให้เกลี้ยงเลยนะ”ผมแกล้งเลิกขากางเกงสองข้างดูก็พอรู้สึกได้ว่าโคกหีของเธอโหนกนูนไม่น้อยเอาเสื้อให้เธอใส่แล้วบอกให้กินยานอนพัก “ขอบคุณพี่ก้องนะช่วยแตนเช็ดตัวจนรู้สึกสะอาดกว่าเก่าตั้งเยอะ”ผมบอกไม่เป็นไรหรอกเราพี่น้องกัน ผมปล่อยเธอนอนลงเอารูปถ่ายจุดที่มีขี้ไคลมาเปิดทำให้ควยแข็งได้เหมือนกันจากนั้นไปช่วยแม่ข้างล่าง “แตนเป็นไงบ้าง?”ผมบอกแม่เช็ดตัวเสร็จหลับไปแล้วลูกค้าทำผมเสร็จก็กลับออกไป แม่เอนตัวนอนบนเตียงสำหรับสระผมทำท่าจะหลับผมเข้าไปบีบนวดไหล่เบาๆแม่ถอนหายใจยาวบอกอยากนอนสักงีบเมือคืนคุยกับป้าติ๋มจนเกือบสว่าง “ปิดร้านก่อนดีไหม?แม่จะได้พักเต็มที่”แม่บอกก็ดีเหมือนกันมีลูกค้าโทรมานัดตอนสี่โมงเย็น ผมจัดการปิดประตูร้านแล้วมาบีบนวดให้แม่จนแกหลับกรนเสียงดัง ผมย้อนขึ้นไปดูแตนยังหลับสนิทเอามือทาบหน้าผากไข้ลดไปมากแล้วแตนนอนไขว้ขาทำให้ขากางเกงขาสั้นที่ค่อนข้างกว้างเปิดไปข้างหนึ่งเห็นโหนกหีใต้กางเกงในชัดเจนผมเอามือถือมาถ่ายไว้หลายๆมุมตรงเป้ากางเกงในเยิ้มชื้น ผมกลับลงมาข้างล่างแม่ยังส่งเสียงกรนผมเลยไปเอนหลังที่โซฟาเปิดดูรูปถ่ายกางเกงในแตนมาดูซูมเข้าออกจนควยเริ่มดีดตัวแข็งโด่เมื่อคืนนอนคนเดียวอดน้ำแตกทำให้ความหื่นสะสม สักพักแตนก็เดินลงมาสะกิดผมแต่ไม่กล้าส่งเสียงดังเพราะเห็นแม่นอนอยู่ผมชี้บอกให้ขึ้นไปข้างบน “พี่ก้องแตนตัวเหนียวอยากอาบน้ำพี่ช่วยถูขี้ไคลให้หน่อยสิ”เธอพูดอายๆผมดึงเธอเข้าไปห้องน้ำชั้นบนจับเธอถอดเสื้อกางเกงขาสั้นและยกทรงออกจุกนมเล็กนิดเดียวเพิ่งจะตั้งเต้า เหลือกางเกงในไว้เพื่อไม่ให้เธอตกใจแตกตื่นและผมเองก็ถอดเหลือกางเกงใน แตนจ้องมองเป้ากางเกงผมแบบหวั่นๆ ผมปรับฝักบัวในน้ำอุ่นกำลังดีบอกให้เธอนั่งบนโถส้วม “ก้องจะสระผมให้ก่อนนะ”ผมชโลมแชมพูใส่ผมเธอโดยเฉพาะไรผมที่เคยมีคราบขี้ไคลแล้วล้างออกสระใหม่เป็นสองรอบ เสร็จแล้วใช้สบู่เหลวของแม่ถูลูบไหล่แขนใช้ฟองน้ำถูเบาๆจนมาถึงเต้านมใช้มือลูบไล้เบาๆเสียงครางตัวสั่นเล็กน้อย ใต้เต้านมมี่คราบขี้ไคลไม่น้อย “เวลาถูสบู่ใต้นมก็ต้องถูด้วยนะขี้ไคลเพียบเลย”แล้วถูลงมาถึงสะดือเอาฟองน้ำขัดเบาๆเธอถึงกับร้อง “จักกะจี้ พี่ก้อง”พอมาถึงท่อนล่างผมบอกให้เธอถ่างขาใช้ฟองน้ำขัดถูแถวขาหนีบที่คราบไคลหนามากแตนคอยชำเลืองดูบริเวณที่ผมเอาฟองน้ำขัดขี้ไคล ผมให้เธอนั่งบนโถส้วมข้ดถูขาสองข้างลงไปจนถึงปลายเท้าสองข้าง บอกให้เธอยืนขึ้น “ลองเปิดดูในกางเกงสิว่ามีขี้ไคลไหม?”ผมแกล้งหันไปทางอื่นเธอมองอยู่นาน “เห็นไม่ถนัดพี่ก้องดูให้หน่อยสิ”ผมบอกให้เธอถอดกางเกงในออกเธอไม่รีรอถอดออกทันที แสดงว่าเธอเริ่มไว้ใจผมแล้ว เธอยืนถ่างขาเนินหีโหนกนูกมากขนอุยบางๆกระจุกเล็กๆติ่งแตดหุ้มมิดยื่นนออกมาเล็กน้อยกลีบหีสองข้างคราบขี้ไคลเพียบ ผมชี้ให้เธอดู “ถึงจะนุ่งโสร่งอาบน้ำก็ต้องเอสบู่ถูตรงนี่ด้วยในร่องนี้ก็ต้องถู”ผมเอาสบู่เหลวใส่ฟองน้ำขัดถูเบาๆทั้งสองแคมและแหวกร่องหีใช้มือถูแทนเสียงครางลั่น “อ๊ะ...อ๊า จักกะจี้”ผมลากมือถูติ่งแตกลากลงไปถึงรูตูดเธอถึงกับร้องเสียงหลง “ฉี่ราด...ฉี่ราดแล้ว โอ้ยๆ..”ตัวเธอกระตุกหลายหนน้ำเมือกเหนียวพุ่งออกจากรูหีฉี่ราดพุ่งกระจายผมแล้วเอานิ้ววนปากรูหีที่ยังปิดสนิทเธอหมดแรงนั่งลงบนโถส้วม “แตนไม่ไหวแล้วพี่ก้องพอก่อนเหอะ”ผมย้ายจุดถูขี้ไคลไปที่ร่องก้นจนเกลี้ยงแล้วจึงเอาน้ำฉีดทั่วตัวเธอแล้วบอกเธอว่าสะอาดทั้งตัวแล้วไปแต่งตัวได้ละ เธอเพลียจนเดินแทบไม่ไหวอาจจะเป็นน้ำแตกครั้งแรกของเธอแน่นอนที่จะไม่ลืมถ่ายรูปไว้ทุกระยะ ผมลงไปข้างล่างดูแม่ยังคงหลับอยู่ดูเวลาบ่ายสามกว่าแล้วไปเปิดประตูทิ้งไว้เพราะสี่โมงเย็นจะมีลูกค้า แล้วเข้าไปหอมแก้มแม่บอกตื่นได้แล้วลูกใกล้จะมา แม่ยังงัวเงียแม่เลยเอามือล้วงเข้าไปใต้กระโปรงแม่ถึงกับสะดุ้งแม่ไม่ใส่กางเกงในแถมร่องหีเยิ้มไปหมด “แอบฝันใช่ไหมแม่?”แกตีมือผมแล้วเดินเข้าห้องน้ำสักพักลูกค้าก็เปิดประตูเข้า ผมกลับขึ้นชั้นบนไปเตรียมอาหารเย็นแตนเข้ามาช่วย “เมื่อตะกี้แตนฉี่ราดนี่เขาเรียกว่าน้ำแตกใช่ไหม?”แตนข้องใจผมพยักหน้าบอกนี่คือการสำเร็จความใคร่แบบไม่มีการสอดใส่แตนยังเป็นสาวบริสุทธิ์ยังไม่มีอะไรใส่รูหี เธอฟังด้วยความตั้งใจเล่าให้ฟังว่าเพื่อนๆที่โรงเรียนเล่าว่าใช้นิ้วหรือเอาแตงกวาใส่รูหีจะเสียวจนน้ำแตกบางคนก็โดนพี่ชายบ้างน้าชายบ้างเอาควยใส่จนเลือดโชก ผมต้องอธิบายอย่างช้าๆให้เธอเข้าใจและห้ามเธอว่าอย่าไปหมกมุ่นจนเสียการเรียนถ้าอยากจนทนไม่ไหวก็ใช้มือตัวเองค่อยฝึกทำอย่าไปให้ใครเอาควยมาใส่รูหีอาจจะบาดเจ็บอาจจะตั้งท้องขึ้นมาเสียอนาคตหมดเธอฟังอย่างตั้งใจ “แล้วถ้าแตนให้พี่เย็ดจะได้ไหม?”เธอถามจนผมสะอึก “พี่เป็นผู้ชายธรรมดาเห็นหีสวยๆของแตนแล้วควยแข็งอยากจับใส่รูหีแตน”เธอเข้ามาติดตัวผม “ให้แตนดูควยพี่หน่อยว่าใหญ่แค่ไหน?”มือเธอล้วงเข้าไปในกางเกงผมควักควยที่แข็งโด่ออกมาแล้วสะดุ้งเฮือก “โอ้โห!ใหญ่ขนาดนี่ใส่หีแตนก็เลือดสาดนะสิ?”ผมบอกเธอว่ามันมีวิธีแต่แตนยังเด็กไว้โตกว่านี้ก่อนเธอ คืนนั้นป้าติ๋มกลับมาเกือบห้าทุ่มเห็นแตนหน้าตาสดชื่นก็เบาใจแตนบอกแม่ว่าพรุ่งนี้ขอไม่ไปงานเผาศพปู่ “แตนเพิ่งหายไข้ไปงานเกือบทั้งวันกลัวจะไม่สบายอีก”ป้าติ๋มนั่งคิดสักพักก็บอกอยู่บ้านน้าต้องช่วยงานบ้านบ้างนะอย่าเอาแต่นอน หลังอาหารเช้าป้าติ๋มไปงานศพ วันอาทิตย์ลูกค้าแม่จะแน่น แนนลงมาช่วยแม่จับโน่นจับนี่ไปตามเรื่อง “ไปนอนพักบ้างเถอะ เพิ่งจะฟื้นไข้ขาดเหลืออะไรบอกก้องจัดหาให้” ผมทำการบ้านจนหลับคาโต๊ะเขียนหนังสือแตนเข้ามาเมื่อไหร่ก็ไม่รู้ นอนหลับอยู่ตรงโซฟากระโปรงเปิดจนเห็นกางเกงในบางๆเก่าจนขาดตรงเป้านิดหน่อยควยผมแข็งขึ้นมาจนโด่เลยเข้าไปห้องแม่ที่เก็บเจลไว้ตรงหัวเตียงเผื่อแตนจะยอมให้ผมเย็ด กลับมาห้องผมแตนตื่นลุกขึ้นมานั่งยิ้มให้ผมลุกขึ้นมากอดหอมแก้มผม “พี่ก้องช่วยสอนแตนเรื่องเย็ดกันให้อีกสักนิดให้หายข้องใจหน่อยสิว่าถ้าเกิดมีแฟนตอนนี้แล้วโดนจับเย็ดต้องทำยังไงถึงหีไม่ฉีก?”เธอขึ้นมานั่งบนตักเอามือคล้องคอผม “ทำไมใจร้อนจังรอให้โตกว่านี้ไม่ดีกว่าหรือ?”เธออิดออดบอกเรียนรู้ไว้ก่อนจะได้เตรียมตัวทัน อีกอย่างพี่ก้องเห็นนมเห็นหีแตนทุกส่วนหมดแล้วก็สอนน้องหน่อยหนึ่งน้าพี่น้า” ผมจับตัวเธอหันหน้ามาคุยกันบอกว่าหากหลีกเลี่ยงไม่ได้ให้ระวังอย่างแรกคือเมนมาเมื่อไหร่ก่อนเจ็ดวันและหลังเมนมาเจ็ดวันคือช่วงปลอดภัย สองถ้าควยผู้ชายใหญ่มากต้องมีเจลหล่อลื่นทาปากรูหีกับทาหัวควยจึงจะใส่รูหีโดยไม่ฉีกขาดเลือดสาด เธอฟังอย่างตั้งใจ “สมมุติว่าพี่จะเย็ดแตนวันนี้ เมนแตนจะมาเมื่อไหร่”เธอนั่งคิดอยู่นาน“เดือนที่แล้วมาตรงวันพระใหญ่นี่อีกสองวันก็วันพระใหญ่ใช่แล้วอีกสองวันเมนมาแสดงว่าปลอดภัยใช่ไหม?”เรื่องไร้สาระมักเรียนไวผมบอกเธอว่าใช่แล้วและส่งหลอดเจลให้เธอดู “หลอดนี้แหละจะช่วยให้หีไม่ฉีกให้แฟนไปซื้อร้านขายยา”เธอหยิบไปดูแล้วบอกว่ายังไม่มีแฟนซักหน่อยแล้วส่งคืนผมลุกขึ้นบอกปวดฉี่ ผมคิดว่าเธออาจยังไม่พร้อมโดนเย็ดเอาเน็ตบุ๊คมาเปิดดูเวปโป๊ แตนเข้ามาเมื่อไหร่ไม่รู้แต่มุดเข้านั่งตักผมในขณะที่ควยแข็งโด่ “โอ้โห!ควยใหญ่แบบนี้เสียบหีเด็กได้ยังไงไม่เห็นเลือดไหลเลย”เธอมองหน้าจอตาค้างผมเอามือลูบเต้านมเธอจุกนมแข็งชันใช้ปากไซ้ซอกคอจนเธอขนลุกครางเสียงสั่นผมใช้ปากงับติ่งหูเธอสะดุ้งเนื้อตัวอ่อนปวกเปียกผมอุ้มเธอไปที่เตียงถอดเสื้อยกทรงเธอออกดึงกางเกงในเธอลงมาใช้ปากดูจุกนมแล้วเอาฟันขบเธอดิ้นพราดๆผมถลกกระโปรงเธอขึ้นสูงถ่างขาเธอออกใช้ลิ้นเลียวนติ่งแตกรัวๆเสียงแตนร้องลั่นตัวบิดไปมาผมเอานิ้วลากร่องหีขึ้นลงน้ำในรูหีไหลช้าๆป้ายเจลใส่นิ้วชี้แล้วค่อยๆเสียบเข้าไปจนมิดนิ้วรูหีรัดนิ้วแน่นตอดเป็นระยะผมซอยนิ้วช้าๆแล้วค่อยๆเพิ่มความเร็ว แตนร้องเสียงสั่น “โอ้ย..โอ้ย..เยี่ยวจะไหล โอ้ย..โอ้ยไหลแล้ว”ตัวเธอทะลึ่งพรวดเกร็งกระตุกสี่ห้าที่น้ำเมือกทะลักออกจากรูหีอาบนิ้วร้อนวาบน้ำเยี่ยวพุ่งออกมาสามสี่ระลอก ผมป้ายเจลใส่ปากรูหีเพิ่มและป้ายใส่หัวควยแล้วจ่อตรงรูหีค่อยๆอัดเข้าไป “อ้ะ..อ้ะเจ็บๆ...โอ้ย..ตายแล้ว ตายแล้ว”พอหัวควยเข้าพ้นปากรูก็ไหลพรวดเข้าไปจนมิดด้าม รูหีรัดควยแน่นตอดรัดถี่ๆผมแช่คาไว้ถามแตนว่าไหวไหม?เธอพยักหน้าครางไม่หยุด ผมเริ่มกระเด้าช้าๆเธอแอ่นหีกึ่งถอยกึ่งรับน้ำในรูหีไหลออกมาไม่หยุดผมเริ่มกระเด้าแรงขึ้นเสียงเธอร้องโหยหวนตัวดิ้นพราดๆผมเริ่มอัดแรงๆและถี่ขึ้น “โอ้ยไม่ไหวแล้ว พี่ขาน้องไม่ไหวไหลแล้ว โอ้ย..”น้ำเมือกพุ่งอาบหัวควยจนร้อนวาบฉี่พุ่งกระฉูดสองสามระลอกเสียงร้องของเธอเพิ่มความเสียวของผมอัดกระแทกแรงๆเร็วแบบนับไม่ถ้วนน้ำเชื้อพุ่งกระฉูดใส่มดลูกเธอหลายระลอกแล้วฟุบลงทับตัวเธอไว้ผมคาควยไว้สิบกว่านาที “ลุกเถอะพี่แตนแสบหีไปหมดแล้ว”ผมลุกดึงควยออกมาเสียงดังพัวะน้ำเงี่ยนสองคนผสมกันไหลโจ็กออกมากองใหญ่ผมเขาผ้าขนหนูเช็ดจนเกลี้ยงสำรวจดูไม่แผลฉีกขาดและรูหีและร่องหีแดงเถือก “ไม่มีแผลเลือดไม่ไหลแต่ช้ำมากพรุ่งนี้เดินขาถ่างแน่” เธอทำน่าวิตก “แล้วแม่จะรู้ไหมนี่ว่าแตนโดนเย็ดหีบวม”ผมบอกเธอว่าอย่าวิตกเดี๋ยวหายาแก้อักเสบทาให้เธอสวมเสื้อผ้าแล้วเข้าไปห้องน้ำผมไปตู้ยาเอาครีมแก้อักเสบไปที่ห้องน้ำ “แตนยามาแล้ว”เธอเปิดประตูออกปีนขึ้นไปนั่งถ่างขาบนเคาเตอร์อ่างล้างหน้า ผมเอาทิชชู่ซับร่องหีและรูหีจนแห้งป้ายยารอบรูหีและบางส่วนป้ายใส่เข้าไปในรูหี “พรุ่งนี้เช้าทายาอีกทีนะรับรองหายแน่”เธอลงจากเคาเตอร์จูบปากผมทีหนึ่งแล้วลงไปชั้นล่างช่วยแม่ ผมเพลียสุดๆเก็บกวาดห้องน้ำห้องนอนแล้วไปนอนพักจนแม่มาปลุก “เสียเหงื่อเยอะใช่ไหม?”แม่ถามแบบมีเลศนัยแถมเอามือล้วงควยผมออกมารูดยังดีที่พอโดนมือแม่ควยก็ดีดผึ่งแข็งโด่ผมเอาคืนด้วยการกรีดเข้าไปในร่องหีแม่ใต้กระโปรงเพราะรู้ว่าแม่ไม่ใส่กางเกงในแม่รีบออกไปเพราะรู้ว่าถ้าอยู่น้ำแตกแน่ ป้าติ๋มกลับมาตอนสองทุ่มงานศพเรียบรอบแล้วจะกลับบ้านพรุ่งนี้ก่อนเที่ยง แตนแอบมาให้ผมใส่ยาอีกครั้งบอกว่ายังแสบและปวดหนึบในรูหี “อย่าลืมหาโอกาสไปเยี่ยมเมียน้อยคนนี้ด้วยนะแล้วส่งรูปที่ถ่ายไว้ไปที่ไลน์น้องด้วย”เธอกอดและจูบปากผมส่งท้ายก่อนขึ้นรถแท็กซี่ไปหมอชิต ผมขาดเรียนไปหนึ่งวันอ้างกับแม่จะตกเบิก แม่ตีผมเพี้ยะหนึ่ง “ปิดร้านครึ่งวันนะแม่เดี๋ยวเมนแม่มาก็อดอีก”ผมจำได้ว่าอีกวันสองวันเมนแม่จะมา เราสองคนอาบน้ำด้วยกันชดเชยที่ห่างกันมาสามวัน ผมบอกแม่มาฉี่รดควยรดหีกันแม่พลอยสนุกเล่นพิเรนทร์กับผมด้วย ตั้งแต่แม่ลูกเย็ดกัน แม่อารมณ์ดีแจ่มใสเบิกบานจนลูกค้าและชาวบ้านทักว่ามีแฟนใหม่ใช่ไหม?แม่ได้แต่ยิ้มๆไม่ตอบ เวลาปิดร้านอยู่ชั้นบนกันสองคนแม่ใส่เสื้อยืดแฟชั่นที่ยาวเลยก้นนิดเดียวและไม่นุ่งชั้นในชอบแกล้งก้มๆเงยๆโชว์หีโหนกนูน ส่วนผมใส่ขาสั้นรัดรูปแล้วทำควยแข็งจับพาดขึ้นบนสะดือเห็นรูปร่างชัดเจนแกล้งเดินเอาควยเฉียดหน้าแม่จนบางครั้งแม่ลืมตัวกลืนน้ำลาย ผมจับแม่เย็ดจนน้ำแตกสองสามรอบค่อยฉีดน้ำเชื้อใส่รูหีแม่ครั้งหนึ่ง ยิ่งวันหยุดทำจนแม่บอกยอมแพ้แล้วขอพักบ้าง เป็นอันว่าแม่ลูกเราสองคนมีความสุขตามอัตภาพ แตนเคยโทรมาคุยกับผมหลายหนบอกว่าคิดถึงวันนั้นทีไรต้องเข้าห้องน้ำทุกที น่าเสียดายที่อยู่ห่างไกลและถ่ายรูหีตัวเองมาให้ดูว่าเดี๋ยวไม่มีขี้ไคลตรงขาหนีบแล้ว แต่ก็ดีไปอย่างผมจะได้เย็ดกับแม่เพียงคนเดียวตลอดไปอีกนานแสนนาน.......

Facebook