เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - เพื่อน้อง 1  (อ่าน 24127 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียว - เพื่อน้อง 1
« เมื่อ: มีนาคม 24, 2020, 09:34:56 PM »
เพื่อน้อง 1

ผมเป็นลูกชาวนาบ้านอยู่ภาคเหนือตอนล่างฐานะทางบ้านค่อนยากจน มีน้องสาวคนเดียวอายุน้อยกว่าผมสี่ปีพ่อกับแม่เลี้ยงดูเราอย่างถนุถนอมส่งเสริมให้เรียนสูงๆไม่อยากให้โตขึ้นต้องมาทำนา จบ ม.ปลายที่บ้านเกิดก็สอบเข้ามหาลัยที่กรุงเทพผมจึงหาห้องแบ่งเช่าราคาถูกๆและอยู่ใกล้มหาลัยเป็นเล็กๆประมาณหกตารางเมตรไม่มีห้องน้ำมีเตียงสามฟุตครึ่งกับโต๊ะหนังสือที่เก่าจนจะหลุดเป็นชิ้นๆแลกกับค่าเช่าไม่ถึงพัน ห้องน้ำห่างห้องนอนค่อนข้างมากผมเลยต้องใช้วิธีฉี่ใส่ถังน้ำสีดำมีฝาปิดแต่กว้านเป็นรูกว้างนั่งฉี่ได้สบายเช้าก็เอาไปเทในห้องน้ำ พ่อมาเห็นห้องผมแล้วถอนใจเคี่ยวเข็ญให้ผมย้ายไปอยู่ห้องเช่าที่กว้างและมีห้องน้ำในตัวแต่ผมยืนยันจะอยู่ห้องนี้ “เอกอยู่ได้ครับพ่อ อย่าลืมว่าน้องนิดยังเรียนหนังสืออยู่อีกคนค่าใช้จ่ายแต่ละเดือนมากโขแถมทำนาแต่ละปีแทบไม่พอค่าใช้จ่าย ไว้เอกหางานพิเศษได้ก่อนค่อยขยับขยาย” ที่มหาลัยผมมีเพื่อนสนิทคนหนึ่งชื่อต้นอายุสิบเก้าปีเท่าผม บ้านของต้นเปิดเป็นร้านนวดแผนโบราณไม่ไกลจากมหาลัยหลังเลิกเรียนมักชวนผมไปที่บ้านเปิดคอมพิวเตอร์ห้าข้อมูลประกอบการเรียน ต้นมีน้องสาวชื่อต่ายอายุอ่อนกว่าต้นสองปีกำลังเรียน ม.ปลายแม่ต้นเป็นเจ้าของร้านนวดที่ฝีมือดีจนมีลูกค้าประจำจำนวนมากจนต้องโทรนัดจองคิวกันทุกวันมีลูกน้องเป็นหญิงอีกสองคนส่วนพ่อต้นแยกทางกับแม่ต้นหลังต่ายเกิดไม่นานครองตัวเป็นม่ายไม่มีผัวใหม่ “ผู้ชายดีๆสมัยนี้หายากเลี้ยงลูกสองคนก็เหนื่อยแล้วไม่อยากมีภาระเลี้ยงเพิ่มอีกคน อยู่แบบนี้ก็ดีแล้ว”แม่ต้นอธิบายแบบนี้ทุกครั้งที่มีคนถาม “หน่วยก้านดีนะเอก ลองมาฝึกเป็นหมอนวดไหม?แม่จะสอนให้ แม่จะเปิดนวดน้ำมันอีกแผนกหนึ่งจะเปิดเป็นห้องวีไอพีที่ชั้นสองสักสองห้อง”ผมรีบตกลงทันทีเผื่อจะมีรายได้เพิ่มขึ้นแบ่งเบาภาระพ่อแม่ได้บ้างผมถามแม่ต้นว่าไอ้ต้นมันฝึกนวดบ้างหรือเปล่า “ไม่ใช่ทุกคนจะเป็นหมอนวดฝีมือดีได้ ต้นมันไม่มีแววทางนี้ถึงหัดเป็นก็คงไม่เก่งเคยลองแล้วสอบตก” ร้านนวดของแม่ต้นเป็นตึกแถวสามชั้น ชั้นล่างเปิดโล่งเป็นนวดแผนโบราณนวดพร้อมกันได้สามสี่คน แม่ต้นปรับปรุงชั้นสองกั้นห้องเป็นนวดน้ำมันสองห้องมีซิงค์ล้างชามกับก๊อกน้ำ “จะทำห้องน้ำในตัวมันลำบากต้องทุบเจาะพื้นยุ่งไปหมดเลยได้แค่นี้ ถ้าลูกค้าสาวๆปวดฉี่เอกเอาขันรองแล้วเทใส่ซิงค์ไปได้เลย”แม่ต้นพูดไปหัวเราะไป แรกๆที่ฝึกนวดแกให้ผมฝึกนวดแผนโบราณก่อนวิธีนวดจับเส้นคลายจุดจนผมพอนวดได้และลองนวดลูกค้าผู้หญิงจนเห็นว่าใช้ได้แล้วจึงให้ฝึกนวดน้ำมันบนห้องวีไอพีชั้นสองมีลูกน้องหมอนวดสาวใหญ่เป็นนางแบบและแกเป็นคนสอน “นวดน้ำมันนี่ลูกค้าต้องถอดเสื้อผ้าเหลือกางเกงในกับยกทรงหรือแก้ผ้าไปเลยไม่งั้นจะเปียกน้ำมันกันหมด เริ่มด้วยให้ลูกค้านอนคว่ำนวดเทน้ำมันใส่ฝ่ามือแล้วนวดจากต้นคอ,ไหล่,หลังไล่ลงไปจนถึงปลายเท้าและให้ลูกค้านอนหงาย”แกสอนวิธีนวดและให้ผมทำตามอย่างละเอียดยิบ ตอนนวดแถวท้องน้อยขาหนีบนางแบบเราครางเสียงสั่นกางเกงในเยิ้มเปียกไปเลยแกสอนให้ผมหัดนวดหีลูกน้องแกโดยไม่ถอดกางเกงใน พี่สมพรกับพี่วิภาน้ำแตกดิ้นพราดทั้งคู่ผมฝึกนวดอยู่สามสี่ครั้งแกก็บอกว่าใช้ได้แล้วให้ผมลองนวดแกดูถ้าผ่านจะเริ่มรับลูกค้าทั่วไป “แสดงฝีมือนวดแม่ให้เต็มที่เลยนะ”แกไม่ใส่เสื้อผ้าเลยสักชิ้นนอนคว่ำให้ผมนวด ผมยืนตะลึงควยแข็งโด่มือไม้สั่นทำอะไรไม่ถูก  “ยืนควยแข็งอยู่นั่นแหละเริ่มได้แล้ว”ผมสะดุ้งตื่นจากภวังค์เริ่มนวดตามวิธีที่แกสอนผมจนถึงตอนนอนหงายผมถึงกับใจสั่นมือสั่นทำอะไรไม่ถูกหัวควยที่แข็งโด่มีน้ำเยิ้มจนเลอะกางเกงแนบเนื้อที่แกบอกว่าลูกค้าสาวๆเห็นเป้าตุงแล้วอยากให้นวดวันละหลายรอบ “เข้ามาใกล้ๆแม่หน่อยสิ”ผมเดินเข้าไปใกล้ตัวแก “เอาผ้าขนหนูปิดหีแม่ก่อน”ผมพับผ้าขนหนูปิดเนินหีที่โหนกนูนผมขนที่ดูเหมือนตัดแต่งมาสั้นๆคลุมอยู่ติ่งแตดของแก่ใหญ่มากเท่าที่เคยเห็นมาร่องหีมีแคมสีน้ำตาลสองข้างโผล่ยื่นออกมา “เอาเริ่มนวดหัวไหล่ลงไปแล้วนวดรอบเต้านมใช้นิ้วนวดคลึงหัวนมทั้งสองข้างจนลูกค้าส่งเสียงครางจนตัวเริ่มเกร็งก็ค่อยๆนวดลงไปจนถึงท้องน้อยแล้วเอาผ้าที่ปิดหีมาปิดนมแทน”ผมทำตามด้วยมือที่ยังสั่นเธอสอนวิธีนวดแถวเนินหีวิธีปลุกความเงี่ยนให้ลูกค้าจนเริ่มถ่างขาแล้วแกล้งนวดเลยไปมี่ขาหนีบขาอ่อนข่อเข่าและปลายเท้าแล้วค่อยย้อนมานวดขาหนีบแหวกร่องหีออกให้นิ้วโป้งแหย่ปากรูตูดนิ้วชี้แหย่เข้าร่องหี “ตอนนี้ลูกค้าจะร้องดังขึ้นถ่างขากว้างรูตูดรูหีเริ่มขมิบตอดนิ้วมือเธอก็ซอยนิ้วแรงๆเร็วๆ เร็วอีกหน่อย แรงๆด้วย  โอ้ย...ๆ “แกแอ่นหีขึ้นลงตัวเกร็งกระตุกสี่ห้าหนน้ำเมือกไหลพุ่งจากรูหีและน้ำเยี่ยวเล็ดออกมาเล็กน้อยรูหีรูตูดขมิบถี่ๆไม่ยอมหยุดแล้วแกก็ทิ้งตัวนอนลง “เก่งมากเอก เก่งมาก”เอาควยมาใส่ปากแม่เร็ว”ผมควักควยออกมาจ่อที่ปาก แกดูดเลียและยัดเข้าปากแกจนมิดด้ามควยผมเพียงครู่เดียวน้ำเชื้อผมก็ฉีดใส่ปากแกที่ดูดจนผมตัวงอ “เอกต้องพยายามอย่าเย็ดลูกค้านะมันเป็นการกระตุ้นให้ลูกค้ากลับมานวดบ่อยๆ” เป็นอันว่าผมจบหลักสูตรนวดน้ำมันแบบฉบับของแม่ต้นเตรียมเปิดบริการรับลูกค้ารายแรก “ถ้าลูกค้าเป็นผู้หญิงจะให้เอกเป็นคนนวดนะส่วนลูกค้าผู้ชายก็จะให้สมพรหรือวิภานวดชักว่าวให้ลูกค้าน้ำแตกอย่ายอมให้ลูกค้าเย็ดง่ายๆ”แกยังอธิบายอีกว่าถ้าลูกค้าบางคนทำท่าไม่อยากนวดนมนวดหีก็อย่าฝืนให้ข้ามขั้นตอนไป “ถ้าลูกค้าเอามือมาจับควยก็ลองให้เขาเล่นบ้างจะดูดอมหรืออาจจะให้เย็ดใส่รูหีก็แล้วแต่เอกจะตัดสินใจแต่อย่าปล้ำลูกค้าเป็นอันขาด อาชีพนี้มีหีมาให้เย็ดไม่ขาดสายไม่ต้องกลัวอด” เสาร์อาทิตย์ถัดมาผมก็เริ่มทำงานพิเศษ ลูกค้ารายแรกเป็นสาวใหญ่อ้วนท้วนผิวขาวสะอาดสะอ้านมาถึงก็นอนแก้ผ้าเนินหีไม่นูนเท่าไรคงเพราะความอ้วนมีขนบางยาวเพียงเล็กน้อย ผมนวดตามที่แม่ต้นสอนจนถึงตอนนวดหีลูกค้าถึงกับเอามือแหกหีให้ผมใช้นิ้วซอยจนน้ำแตกไหลนองไปหมดแต่ไม่ขอเล่นควยหรือเรียกให้ผมเอาควยใส่หี ลูกค้ารายที่สองก็อายุมากพอๆกับแม่ต้นรูปร่างเพียวบางแก้ผ้านวดเหมือนกันจนน้ำแตกกระจายแล้วคว้ามับตรงเป็นกางเกง “ฝีมือดีอย่างนี้ขอดูควยหน่อยสิ”ผมควักออกให้เธอดูเธอรีบยัดใส่ปากดูดเลยอย่างอร่อยผมต้องพยายามกลั้นไว้ “คราวหน้าเธอต้องเย็ดพี่นะ วันนี้ต้องรีบไปธุระ”ปรากฏว่านอกจากค่านวดแล้วเธอยังทิปผมอีกหนึ่งพันบาท แม่ต้นและลูกมืออีกสองคนมารุมล้อมถามผมตอนที่ไม่มีลูกค้าในร้าน “เอกทำเสน่ห์ใส่ลูกค้าเหรอ?ทิปตั้งพันแน่”ผมต้องอธิบายว่าแค่ทำให้ลูกค้าน้ำแตกเท่านั้น “แต่ลูกค้าบอกว่าเที่ยวหน้าต้องทำให้มากและหนักกว่านี้” เมื่อมีรายได้ผมก็บอกพ่อว่าไม่ต้องส่งเงินมาให้ผมทุกเดือนถ้าขาดเหลือจริงๆจะขอพ่ออีกที ผมตกลงกับแม่ต้นว่าจะทำงานเฉพาะเสาร์อาทิตย์ด้วยเกรงว่าจะกระทบการเรียนแต่ช่วงไหนไม่เรียนหนักหลังกลับจากเรียนถ้าลูกมากก็จะช่วยนวดซึ่งแม่ต้นก็เห็นด้วยจะได้แบ่งงานให้ลูกน้องคนอื่นไปทำบ้าง “คืนนี้มากินหมูกระทะกันนะฉลองแผนกใหม่ของเราไปในตัว”หลังปิดร้านแม่ต้นสั่งหมูกระทะชุดใหญ่มาสองชุดไก่ทอดและพิชซ่าขนมขบเคี้ยวมีเบียร์และเหล้าวิสกี้กินกันอย่างสนุกสนานหมอนวดหญิงสองคนต้นและต่ายน้องสาวก็ร่วมด้วย ผมไม่ถนัดกินเบียร์แม่ต้นขยั้นขะยอบอกลองจีบวิสกี้ผสมโซดาบางๆผมเลยลองดูเกิดรู้สึกว่ากินง่ายอร่อยดีต้นกินเบียร์เก่งมากส่วนต่ายจะกินเบียร์แต่แม่ไม่อนุญาต “ให้ต่ายหัดกินเถิดแม่เผื่อไปลองกินกับเพื่อนเมาขึ้นมาโดนปล้ำจะยุ่งนา”แม่ต้นดันเห็นด้วยเลยอนุญาต “ค่อยๆจิบนะต่ายอย่ากินเร็วเหมือนต้นเมาหัวทิ่มเชียว”เป็นว่ากินกันอย่างสนุกสนานเรื่องคุยก็ไม่พ้นเรื่องนวดน้ำมัน “วันไหนนวดให้พี่อีกนะ”วิภาลูกน้องแม่ต้นหันมาพูดกับผม”นวดให้พี่ด้วยอยากรู้ว่าทำไมลูกค้าสาวแก่แม่ม่ายติดใจกันขนาดนี้”สมพรลูกน้องแม่ต้นอีกคนพูดเสริมขึ้นบ้าง “สงสัยติดใจฝีมือนวดหีของเอกมากกว่า”วิภาออกความเห็น “แม่ต้นใช้สายตาปรามลูกน้องสองคนเพราะเห็นต่ายนั่งฟังอย่างสนใจ กว่างานเลี้ยงจะเลิกผมก็รู้สึกมึนจนเดินเซนิดๆ ส่วนต้นหน้าแดงกล่ำแต่ไม่มีท่าทีว่าเมาน้องสาวต่ายกินเบียร์ไปสองแก้วตาเยิ้มไปเลย “เวียนหัวไหมต่าย?”แม่ถาม “นิดๆแม่” ผมลุกขึ้นยืนจะขอตัวกลับแต่เซจนเดินไม่ตรง “เอกนอนนี่สักคืนเถอะดูท่าจะเมาเดินไม่ไหว”แม่ต้นเห็นผมเมาเดินไม่ไหวเลยบอกให้ไปนอนกับต้น “ผมขอนอนห้องนวดก็แล้วกันนะครับ”เป็นอันว่าผมพยุงตัวไปอาบน้ำห้องน้ำชั้นสองใช้ห้องนวดเป็นห้องนอนหลับไปด้วยความเมา มาสะดุ้งรู้สึกตัวว่ามีใครมาป้วนเปี้ยนแถวควยผม “แม่เองนะเอก ขอนอนด้วยคนสิ”แม่ต้นจับควยผมรูดเข้ารูดออกจนควยแข็งโป๊ก แกปีนขึ้นมาบนเตียงนวดหันหลังให้ผมถลกกระโปรงชุดนอนขึ้นค่อมตัวผมจับควยจ่อกับหีแกแล้วค่อยๆนั่งทับจนควยผมผลุดหายไปในรูหีแล้วแกก็ขย่มขึ้นลงอย่างเมามันผมตั้งหลักได้แอ่นควยรับเข้ากับจังหวะขึ้นลงน้ำอุ่นๆในรูหีเริ่มไหลนองอาบหัวควยจนร้อนวาบแกขย่มแรงขึ้นส่งเสียงร้องดังผมยันกายลุกขึ้น “แม่ยกตูดขึ้นแล้วก้มหัวนะ”ผมเสียบหีแกด้วยท่าหมาจากข้างหลังจนมิดด้าม แกถึงกับสะดุ้งร้องเสียงหลงผมเริ่มกระแทกแรงๆและเร็วๆแกเอาหัวแนบเตียงร้องโหยหวนน้ำในรูหีไหลออกมาหยดใส่เตียงแฉะไปหมด “แม่จะเสร็จ โอ้ย..แรงอีกหน่อย เอกแรงๆหน่อย”ผมจับตะโพกอัดเข้าในจังหวะที่ควยกระแทกแรงๆถี่ๆจนนับครั้งไม่ถ้วนน้ำเมือกในรูหีพุ่งกระฉูดเป็นสายน้ำเยี่ยวแกฉีดออกมาหลายละลอก “ออกแล้ว....ไหลแล้ว โอ้ยๆ...”เสียงร้องของแกทำให้ผมเสียวสุดขีดฉีดน้ำเชื้อใสมดลูกแกสามสี่ละลอกแล้วอัดควยคาไว้ในท่าหมาแรงตอดในรูหีดูดเป็นจังหวะ สักพักใหญ่ผมจึงดึงควยออกมาดังพัวะเบาๆน้ำเงี่ยนจากรูหีไหลพรวดออกมาจำนวนมาก “เก่งมากเอก ทำให้ผู้หญิงน้ำแตกเป็นเรื่องธรรมดาแต่ทำให้เยี่ยวแตกจนกลั้นไม่อยู่ถือเป็นฝีมือที่ยอดเยี่ยม แม่น้ำแตกเป็นร้อยครั้งนานแสนนานจะโดนเย็ดจนฉี่ราดที”แกจูบปากผมทีหนึ่งแล้วก็กลับไป “แม่ไปละเดี๋ยวลูกสองคนจะตื่นมาเห็นจะน่าเกลียด”ผมจัดแจงเช็ดเตียงปูผ้าขนหนูผืนใหม่แล้วนอนต่อซ่างเมาแล้วนอนคิดเพลินประตูห้องก็เปิดออกอีก “พี่เอกต่ายเองนะ”ผมตกใจต่ายจะเข้ามาทำไม? “พอเธอเข้ามาใกล้จึงเห็นเธอใส่เสื้อยึดบางๆที่ยาวเกือบถึงหัวเข่า “ต่ายเห็นหมดแล้วนะว่าพี่เอกเย็ดแม่ต่าย”ไม่พูดเปล่าเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงควักควยผมออกมารูดเข้าออกจนควยเริ่มแข็งอีกครั้งแล้วก้มลงยัดใส่ปากดูดพร้อมกับปีนขึ้นค่อมตัวผมไว้หันก้นมาจ่อตรงปากผม เธอไม่ได้นุ่งกางเกงในร่องหีเผยอนิดๆน้ำเยิ้มเต็มร่องหีผมใช้นิ้วกรีดแหวกร่องหีแตดเล็กๆโผล่พ้นกลีบหีที่หุ้มอยู่ผมใช้นิ้วคลึงติ่งแตดวนๆเธอสะดุ้งครางเสียงสั่นและก็ยังดูดเลียควยผมไม่ยอมหยุดผมใช้ลิ้นแทนนิ้วแลบเลียติ่งหีจนเธอแอ่นรับร้องเสียงหลงใช้นิ้วเสียบเข้ารูหีของเธอจนมิดรูหีตอดรัดนิ้วถี่เสียงเธอร้องดังกว่าเก่านิ้วผมเริ่มซอยชักเข้าออกลิ้นยังคงเลียวนยอดติ่งแตดผมเพิ่มแรงอัดนิ้วที่เสียบรูหีน้ำไหลอาบนิ้วจนร้อนวาบกระแทกนิ้วรัวๆและอัดแรงๆ “โอ้ย...โอ้ย แตกแล้ว แตกแล้ว”ต่ายตัวเกร็งกระตุกดิ้นจนเตียงสั่นน้ำในรูหีพุ่งอาบนิ้วมือร้อนผ่าวน้ำฉี่ฉีดพุ่งออกมากระจายแล้วฟุบลงนอนทับตัวผม ผมจับเธอพลิกตัวนอนหงายลุกลงจากเตียงจับขาเธอพาดบ่าจ่อหัวควยไปที่รูหีเล็กๆของเธอเสียบเข้าไปช้าๆ “โอ้ย...พี่เอก เจ็บๆ”พอหัวควยที่บานใหญ่เข้าพ้นปากรูดันเพียงเบาๆก็เข้าจนมิดด้ามรูหีรัดแน่นตอดเป็นระยะผมเริ่มซอยช้าๆ เธอครางเสียงสั่นมือบีบเต้านมตัวเองอย่างเมามันผมเพิ่มความเร็วมากขึ้นและเริ่มกระแทกแรงๆจนเธอตัวเกร็งแอ่นหีรับขึ้นลงตามจังหวะเสียงครางยิ่งดังกว่าเก่าน้ำในรูหีไหลออกมาจนชุ่มผมกระแทกแรงกว่าเก่าแบบรัวๆเธอร้องลั่น “เสร็จแล้ว โอ้ย พี่เอกน้ำแตกแล้ว”ตัวเธอกระตุกสี่ห้าหนผมเสียวสุดขีดรีบดึงควยออกมาฉีดน้ำเชื้อใส่เนินหีพุ่งไปจนถึงสะดือแล้วฟุบลงทับร่างเธอไว้จนพักใหญ่เธอบอกว่าจะกลับแล้วเดี๋ยวแม่รู้ จริงๆแล้วผมกับต่ายสนิทกันแต่ไม่มากและไม่เคยคิดจะมีอะไรกับเธอคิดเพียงแค่น้องสาวแต่ก่อนหน้านี้เวลาผมมาหาต้นค้นคว้าข้อมูลในเนตเธอก็จะอยู่ด้วย เธอชอบนุ่งเสื้อยึดบางๆยาวถึงเข่าเห็นทะลุยกทรงและกางเกงในแถมไม่ค่อยระวังตัวนั่งถ่างขาเปิดหวอที่บางครั้งกางเกงในสีอ่อนบางๆทำให้เห็นเนินหีโหนกนูนมีขนค่อนข้างดกเล่นเอาควยแข็งจนผมสงสัยว่าไอ้ต้นมันจับน้องมันมาเย็ดหรือเปล่า? เช้าวันถัดมาผมต้องกลับห้องไปเปลี่ยนเสื้อผ้าและตำราเรียน “หลับสบายไหมลูก?แม่ต้นถามหน้าตายิ้มแย้ม ผมตอบแกไปว่าหลับๆตื่นๆต่ายก็เสริมขึ้น “สงสัยแปลกที่ละมั่ง?”ทั้งสองไม่ได้แสดงอาการอะไรเกี่ยวกับเรื่องเมื่อคืน ก่อนผมจะกลับต่ายเข้ามากระซิบข้างหูผมว่า “พี่เอกเย็ดต่ายจนหีฉีกเลยนะเลือดซึมออกมาด้วย”เมื่อคืนผมไม่ได้สังเกตแต่ก็เห็นรอยเลือดสองสามหยดแสดงว่าไอ้ต้นยังไม่ได้เย็ดน้องสาวมัน เสาร์อาทิตย์ถัดมาปรากฏว่ามีลูกค้าจองเวลาให้ผมนวดถึงวันละสามคนเต็มโควตา แม่ต้นบอกว่าจะรับมากกว่านี้จะนวดได้ไม่เต็มที่ “แล้วเอกรับมือไหวหรือวันละสามน้ำ”พี่สมพรเสริมขึ้นแม่ต้นค้อนขวับ “ไม่ใช่ลูกค้าทุกคนจะหื่นอย่างแกหรอกนะ”เป็นอันว่าผมต้องรับมือกับลูกค้าสาวใหญ่ทั้งหลายที่ครึ่งหนึ่งให้นวดจนน้ำแตกแต่ไม่เคยเย็ดกับลูกค้าบอกอ้างเป็นกฎของร้านน้ำแตกได้จับควยหมอนวดได้แต่เย็ดกันไม่ได้ วิธีนี้รู้สึกจะได้ผลเพราะลูกค้าสาวใหญ่บางรายมาถี่ๆเพื่อหวังจะฟันหมอนวด ส่วนพี่สมพรกับพี่วิภาก็อ้อนวอนแม่ต้นบอกขอให้เอกนวดสักคนละอีกครั้ง “ถามผัวแกสองคนก่อนว่ายอมไหม?”รู้ๆกันอยู่ทั้งสองอยากลองโดนนวดหีอีกหลังจากที่เคยเป็นนางแบบให้ผมซ้อมนวด ตอนนี้รายได้ผมดีพอสมควรเงินค่าแรงบวกทิปมีเหลือเก็บหลักหมื่น นิดน้องสาวผมโทรมาบอกมือถือเสียจะขอสักหนึ่งพันไปซื้อเครื่องมือสองผมบอกเดี๋ยวจะซื้อส่งไปให้พร้อมกับซิมที่เล่นเนตได้จ่ายเป็นรายปี “นิดบอกพ่อแล้วว่าพี่เอกจะซื้อให้พอดีกับโรงเรียนจะพาไปเที่ยววัดพระแก้วนิดเลยขอพ่อว่าจะไปอยู่กับพี่เอกสองสามวันพ่อก็อนุญาต”วันศุกร์ทางโรงเรียนนิดพานักเรียนมาทัศนะศึกษาที่วัดพระแก้วผมต้องไปรับถึงที่วัดและเซ็นต์เอกสารของครูปกครองโรงเรียนว่านิดจะรับกลับบ้านเองตามคำอนุญาตของพ่อ นิดดีใจมากแทบจะกระโดดกอดและคงนึกขึ้นได้ว่าอยู่กลางถนน ผมพาเธอไปศูนย์โทรศัพท์มือถือรายใหญ่ที่หาข้อมูลเรื่องมือถือไว้สองสามแบบให้เธอเลือกด้วยตนเอง เธอเลือกแบบที่ถูกใจราคาไม่แพงนักพร้อมกับซิมเล่นเนตโทรฟรีจ่ายรายปีให้เธอลงทะเบียนลองจนใช้งานเป็นสมัครเล่นไลน์อธิบายจนเข้าใจบอกว่าหากจะติดต่อกันก็ใช้ไลน์โทรหรือวีดีโอคอลคุยกันเห็นหน้าได้โดยไม่เสียค่าโทร “ดีจังพี่เอกนิดจะวีดีโอคุยกับพี่ทุกครั้งเวลาอาบน้ำ”ผมถามเธอว่าทำไมต้องเวลาอาบน้ำ “จะได้แก้ผ้าคุยกับพี่เหมือนเรากำลังอาบน้ำด้วยกันยังไง”ผมได้แต่ส่ายหัวแต่แค่คิดควยก็แข็งโด่แล้ว เราแวะห้างซื้อชุดชั้นในอีกสองสามชุดเพราะของเก่าเธอใส่จนเริ่มเปื่อยแล้วจึงพาเธอกลับห้องพัก “โห!พี่ทำไมไม่หาห้องดีกว่านี้?จะฉี่ที่เดินตั้งไกล”ผมชี้ไปที่ถังดำ “ถ้าฉี่นี่เลยถังดำตอนเช้าค่อยเอาไปเทแต่ถ้าปวดขี้ต้องทนเดินหน่อย ว่าแต่นิดจะนอนได้ไหม?เตียงมันแคบนะ”ผมถามเธอ “พี่นอนได้นิดก็ต้องนอนได้นะซี่!นอนทับพี่ไว้ยังไง”อยู่บ้านนอกถึงมีห้องหลายห้องแต่เราสองคนก็อยู่ห้องเดียวกันตั้งแต่เล็กแถมอาบน้ำด้วยกันบ่อยๆตอนหลังพ่อกับแม่ห้ามบอกโตๆแล้วต่างคนต่างอาบ ที่บ้านเรายังกางมุ้งนอนกันพอปิดไฟเข้ามุ้งเราสองคนก็นอนอดกันมีการจับนมลูบหีลูบควยเล่นกันประจำแต่ไม่เกินเลยกว่านี้ “ตอนพี่เอกย้ายมากรุงเทพนิดนอนไม่หลับตั้งหลายคืนแอบร้องไห้ด้วยละ”เธอนอนก่ายตัวผมเล่าด้วยน้ำเสียงน่าสงสาร ผมก็เหมือนกันกว่าจะปรับตัวได้ใช้เวลาเป็นเดือน ผมชวนเธอไปอานน้ำ “ห้องน้ำรวมอยู่ใต้บันไดมีสองห้องอาบกันคนละห้อง เอาชุดนอนไปเปลี่ยนด้วยนะ”เธอถอดเสื้อผ้าทั้งหมดรวมทั้งกางเกงในที่มีผ้าอนามัยแปะอยู่แล้วนุ่งด้วยผ้าขนหนูเอากระโปรงนอนไปเปลี่ยนส่วนผมเอาถังดำกับถังน้ำไปด้วย อาบน้ำเสร็จแล้วจึงกลับมาที่ห้องเนื่องจากไม่มีหน้าต่างแต่มีอิฐบล๊อคช่องลมที่มีมุ้งลวดเก่าๆปิดอยู่อากาศร้อนมากต้องเปิดพัดลมเบอร์สามผมใส่กางเกงบอลตัวเดียว นิดเหงื่อไหลย้อยทั้งที่เพิ่งจะอาบน้ำ “พี่เอกอยู่ได้ยังไงร้อนอบอ้าวแบบนี้นิดขอถอดเสื้อใส่กางเกงแบบพี่นะ”พูดพลางถอดกระโปรงออกโชว์เต้านมขนาดส้มเขียวหวานผ่าซีกจุกนมเล็กๆสีชมพูเนินหีโหนกนูนมีขนอุยบางๆเดินไปเปิดกระเป๋าหากางเกงขาสั้นแต่ไม่เจอ “พี่เอกมีกางเกงอีกตัวไหมสงสัยนิดลืมเอามา”ผมหยิบกางเกงบอลส่งให้เธอ “อาบน้ำแป๊บเดียวเหงื่อไหลย้อยเลยนะ มาพี่เช็ดตัวให้”ผมหยิบผ้าขนหนูเช็ดตัวให้เธอพร้อมกับทาแป้งเย็นให้ “ไม่ใส่เสื้อในแบบนี้โป๊ไปไหม?” ผมกลืนน้ำลายบอก “ดูควยพี่สิโด่แบบนี้คิดว่ามันโป๊ไหม?”เธอหัวเราะชอบใจ “ไม่เห็นนานแล้วใหญ่กว่าเก่าเยอะเลย”ไม่พูดเปล่าเอามือล้วงออกมารูดเล่น “โห!เบ้งเลยใส่หีนิดนี่ฉีกแน่ๆ”ผมรีบห้ามบอกเดี๋ยวเงี่ยนทนไม่ไหวขึ้นมายุ่งแน่ๆ”เธอยังไม่ยอมหยุดจับรูดเข้าออกจนผมตัวงอ “ถามจริงๆพี่เอกเห็นน้องแก้ผ้านี่ไม่รู้สึกอะไรเลยหรือ?” “ใครบอกไม่รู้สึกแทบจะจับน้องเย็ดตอนนี้เลย”ว่าแล้วผมเอามือคลึงเต้านมแล้วใช้ปากดูดเลียจุกนมจนเธอร้องครางลั่นมือล้วงเข้าไปในกางเกงกรีดร่องหีที่แฉะๆของเธอ “ว้าย!ถามเล่นๆเอาจริงๆหรือ?อย่าเพิ่งนะน้องยังเล็กอยู่แล้วระวังมือเปื้อนเลือดนะเมนเพิ่งหมด”ผมดึงกางเกงเธออกจับถ่างขาแหวกร่องหีออกลองเอานิ้วจิ้มดูไม่มีคราบเลือดแสดงว่าเมนหมดแล้วเลยใช้ลิ้นเลียแตดเธอรัวๆ “โอ้ย..ไม่เอาพี่ไม่เล่นมันจักกะจี้ โอ้ยๆ..เสียวๆไม่ไหวแล้ว”เธอพยายามกลั้นเสียงร้องเพราะกลัวห้องอื่นจะได้ยินแต่มือไม้อ่อนไม่มีแรงดิ้น ผมลากลิ้นขึ้นๆจนตัวเธอสะท้านครางเสียงยาวผมห่อลิ้นแยงเข้าไปในรูหีเธอสะดุ้งเฮือกแอ่นหีรับขึ้นลงตัวกระตุกมือจิกไหล่ผมจนเจ็บจิ๊ด ผมเอานิ้วแย่ใส่รูหีเธอดิ้นพราดบิดตัวไปมาผมซอยนิ้วเข้าออกเร็วๆ “โอ้ย..พอแล้วไม่เอาแล้ว โอ้ยๆ....”ปากบอกพอแต่แอ่นหีรับจนน้ำเมือกอุ่นๆพุ่งไหลอาบนิ้วร้อนวาบฉี่พุ่งกระฉูดหลายละลอกตัวกระตุกสี่ห้าครั้งแล้วฟุบตัวลง “พี่เอกบ้า..ดูสิทำน้องจนเยี่ยวราดน้ำแตก โอย..เหนื่อยจะขาดใจ”เธอหายใจหอบแฮกๆผมเอาผ้ามาเช็ดซับจนแห้งเอาพัดลมมาจ่อตัวเธอที่หมดสภาพนอนกางแขนกางขาแค่พักเดียวส่งเสียงกรนดังสนั่น ผมสำรวจเรือนร่างของน้องสาวที่เคยอาบน้ำด้วยกันนอนมุ้งเดียวกันมาตั้งแต่เล็กนิดโตขึ้นมากเต้านมเต่งตึงใหญ่กำลังดีจุกนมเล็กสีชมพูตั้งชันเนินหีโหนกนูนมากเห็นแล้วควยแข็งกระดกไม่หยุดขนอุยบนเนินหีมีแค่ช่วงบนช่วงล่างเกลี้ยงเกลาติ่งหีโผล่นิดเดียวร่องหียาวโค้งไปถึงรูตูดเล็กๆขาเรียวยาวสมส่วนรูหียังเล็กแม้เพิ่งจะโดนนิ้วผมทะลวง สมัยที่เรานอนห้องเดียวกันมีอยู่ครั้งหนึ่งผมเกือบจับเธอมาเย็ดเพราะเธอชอบนอนไม่ใส่กางเกงในแล้วแหย่เล่นควยผมจนแข็งโด่แถมมานอนทาบตัวบนผมจับควยผมใส่ไปในร่องหีแล้วไถขึ้นลงจนร่องหีเธอแฉะผมจับเธอนอนหงายเอาควยไถไปมาจนเธอส่งเสียงครางกำลังจะจับควยจ่อรูหีเสียงประตูห้องก็เปิดออก เราสองคนสะดุ้งเฮือกรีบพลิกตัวไปคนละมุมจับเสื้อผ้าให้เรียบร้อย “เอกลงไปดูคอกหมูหน่อยสิ เสียงหมูร้อง”ผมรีบออกจากมุ้งยังดีที่ใส่เสื้อยึดกางเกงขาสั้นรีบลงไปที่เล้าหมู ตั้งแต่นั้นมาเราสองคนไม่กล้าเล่นทะลึ่งกันอีกเลย ผมปล่อยเธอนอนโดยไม่ไปกวนเธอทั้งที่อยากจะเย็ดหีเธอใจจะขาด แต่ช่วงนี่มีหีให้เย็ดหลายหีแม่ต้น,ต่ายและลูกค้าสาวใหญ่หลายคนที่รอให้ผมเย็ดหีรวมถึงลูกน้องแม่ต้นอีกสองคนถ้าเป็นตอนที่ยังไม่ฝึกหมอนวดนิดมาอยู่กับผมแบบนี้ต้องเย็ดกันอย่างน้อยสองสามหน ประมาณสองยามนิดตื่นมาบอกปวดฉี่ ผมเอาถังดำที่มีฝาพิเศษกว้านรูตรงกลางให้เธอนั่งฉี่เสร็จใส่กระดาษซับหีให้แห้งแล้วปิดฝาทึบอีกชั้น “ฝีมือออกแบบยอดไปเลยนะพี่เรานั่งฉี่สบายไม่เลอะด้วย”อากาศเริ่มเย็นเธอคว้าเสื้อยึดมาใส่แล้วนอนกอดผม “พี่ทำนิดน้ำแตกแล้วไม่คิดจะเย็ดหีน้องหรือ?”เธอถาม “อยากซี่!อยากเย็ดวันละสามรอบเลยละ แต่เก็บไว้ก่อนรอโอกาสดีๆบรรยากาศดีๆจะเย็ดทั้งวันเลยละ” “จริงของพี่นะ ห้องแบบนี้ตอนเสียวก็ส่งเสียงดังไม่ได้ เราไปเที่ยวทะเลกันสักวันไหม?”เธออกความเห็นซึ่งผมก็เห็นด้วย เช้านี้ผมโทรไปบอกแม่ต้นว่าน้องมาจากบ้านนอกจะพาไปเที่ยวทะเลสักสองวัน “พาน้องไปเที่ยวบ้างก็ดีนะเอกจะได้พักผ่อนบ้าง ตั้งแต่ทำงานกับแม่ก็ไม่เคยหยุดเลยส่วนลูกค้าไม่ต้องห่วงเดี๋ยวแม่จะโทรบอกพวกที่จองเวลาไว้ เที่ยวให้สนุกเลย” ผมพานิดมาที่ระยองจองห้องพักริมทะเลไว้แวะซื้อชุดว่ายน้ำทูพีชให้เธอชุดหนึ่งใส่แล้วเซ็กซี่มากท่อนบนแปะแค่หัวนมสองข้างกางเกงเป็นแบบจีสตริงเอวสูงจนขนอุยเกือบแลบออกมา “โป๊เกินไปไหมพี่ ถ้าพ่อกับแม่เห็นโดนด่าไปสามวันเจ็ดวันแน่”มันก็โป๊จริงๆปิดแค่ร่องหีแถมยังเห็นกลีบหีชัดเจนถ้าไปว่ายตามสระน้ำหนุ่มๆควยแข็งกันเป็นแถวแม้แต่ผมเองแค่เห็นก็ควยโด่แล้ว ผมถ่ายรูปไว้หลายรูปให้เธอโพสท่าแบบต่างๆรวมทั้งยกแข้งยกขาด้วย “ดูสิพี่เอกรูปนี้เห็นรอยหีนิดชัดเจนเลยลบเถอะ”เธอเห็นแล้วโวยวาย “พี่เก็บไว้ดูคนเดียวเวลาคิดถึงจะเอาไว้ชักว่าวยังไง”เธอไม่ว่าอะไรแถมยังบอกว่าถ้าอย่างนั้นถ่ายตอนแก้ผ้าด้วยดีไหม?ตอนชักว่าวน้ำเงี่ยนจะได้ออกเยอะๆ” เราเล่นน้ำทะเลตรงหน้าบังกะโลห้องพักจนถึงบ่าย นิดดีใจมากเพราะเป็นครั้งแรกที่ได้มาเที่ยวทะเล ผมสั่งอาหารมาทานจากห้องอาหารของรีสอร์ท เธอกินด้วยความอร่อย “พี่เอกอย่าเพิ่งรีบมีแฟนมีเมียนะ ให้นิดทำหน้าที่นี้นานๆหน่อย”ผมหอมแก้มเธอ “เอาเป็นว่าให้นิดทำหน้าที่นี้จนกว่าจะลาออกดีไหม?”เธอหัวเราะชอบใจ หลังอาหารเราเข้าไปนอนแช่ในอ่างน้ำ พลัดกันถูหลังจากนั้นผมนวดน้ำมันให้เธอจนครบสูตร และต่อด้วยนวดหีจนเธอน้ำแตกร้องโหยหวนผมต่อด้วยจ่อหัวควยเสียบรูหีเธอ “โอ้ย...เจ็บพี่นิดเจ็บ โอ้ย...”เธอตัวเกร็งแอ่นหีถอยพอหัวควยเข้าพ้นปากรูเธอถึงกับทะลึ่งพรวดแอ่นหีรับจนเข้าไปมิดด้ามส่งเสียงครางผมแช่ไว้เฉยๆรูหีตอดรัดถี่ๆ “พี่เอกขาน้องโดนควยเย็ดเป็นครั้งแรกในชีวิตน้องไม่ใช่สาวพรหมจรรย์แล้วน้องเป็นเมียพี่แล้ว พี่เอกอย่าทิ้งเมียนะ”ผมจูบปากเธออย่างดูดดื่มค่อยๆกระเด้าเธออย่างช้าๆเสียงเธอครางตามจังหวะควยที่สาวเข้าออกผมเพิ่มความเร็วทีละนิดปากไซ้ซอกคอและงับติ่งหูเธอร้องเสียงหลงผมกระแทกอัดใส่รูหีเธอแรงๆและเร็วถี่ๆ เสียงโหนกหีโหนกควยปะทะกันดังพับๆ“อ้า..อ้าก...โอ้ยๆ..ตายแล้วน้องไม่ไหวแล้ว โอ้ย...พี่เอกขา....โอ้ย..ๆ”ตัวเธอเกร็งกระตุกมือโอบจิกหลังผมจนเจ็บน้ำอุ่นๆพุ่งอาบหัวควยจนร้อนผ่าวน้ำเยี่ยวฉีดออกมาหลายระลอกร้องเสียงหลงอีกครั้งแล้วอ่อนแรงผมกระแทกอัดซ้ำเข้าไปรัวๆน้ำเงี่ยนพุ่งใส่มดลูกเธอสี่ห้าระลอกที่กล้าแตกในเพราะเมนเธอเพิ่งมา หมดแรงแน่นิ่งนอนทับเธอในท่านี้มือเธอที่โอบหลังลูบขึ้นลง………..

Facebook