เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - แค่ขอยืมใช้  (อ่าน 25443 ครั้ง)

pongpeng

• Jr. Member
  • **
เรื่องเสียว - แค่ขอยืมใช้
« เมื่อ: มีนาคม 08, 2020, 08:51:16 PM »
แค่ขอยืมใช้
ผมชื่อกันต์ปีนี้อายุ32อยู่กับนกภรรยาที่อายุน้อยกว่า2ปีและมีลูกสาวคนเดียวอายุ10ขวบชื่อกิ่งอาศัยในบ้านเดี่ยวชั้นเดียวหลังเล็กๆเนื้อที่50ตารางวา2ห้องนอนแถบชานเมือง อาชีพผมทำงานกราฟฟิคคอมพิวเตอร์กับบริษัทใหญ่แห่งหนึ่งค่อนข้างอิสระทำงานที่บ้านไม่ต้องไปออฟฟิศทุกวัน ส่วนนกแฟนผมทำงานบริษัทต่างชาติเกี่ยวกับเคมีภัณท์บ้างครั้งต้องเดินทางไปต่างประเทศ งานในบ้านส่วนใหญ่จึงกลายเป็นหน้าที่ผมโดยปริยายเพราะเราตกลงกันว่าจะไม่จ้างคนใช้มีงานอะไรก็ทำกันเอง ลูกสาวคนเดียวของเราตอนนี้เรียนชั้นประถมโรงเรียนรัฐใกล้บ้านผมทำหน้าที่รับส่งเอง ช่วงที่นกตั้งท้องลูกกิ่งแพทย์ที่เราฝากท้องบอกว่าสุขภาพร่างกายของนกไม่ค่อยดีให้เพิ่มความระมัดระวังมากกว่าปกติ เราวิตกกังวลมากผมให้นกลาออกจากงานมาอยู่บ้านเฉยๆแต่เราก็ฝ่าฟันจนลูกกิ่งคลอดแถมมีร่างกายสมบูรณ์ หมอเรียกผมไปคุยบอกว่าไม่น่าจะให้นกตั้งครรภ์อีก เพราะจะอันตรายต่อตัวนกมากให้คุมกำเนิดหรือทำหมันไปเลย แต่สุขภาพของนกไม่แข็งแรงให้ผมระวังไว้บ้าง ผมปรึกษากับนกโดยผมจะเป็นฝ่ายทำหมันเอง นกลังเลอยู่นานในที่สุดก็ตอบตกลง ผมจึงเป็นฝ่ายทำหมันเสียเอง นกกลับไปทำงานที่เดิมตามคำเรียกร้องของทางบริษัทผมเลยกลายเป็นพ่อลูกอ่อนตั้งแต่นั้นมาส่วนงานที่ทำยังไม่มีปัญหาเพียงแต่เดินทางไปบริษัทน้อยลง กิ่งติดผมมากกว่าติดแม่ เราสามคนนอนห้องเดียวกันอาบน้ำพร้อมกันจนอายุได้ห้าขวบผมพยายามฝึกให้กิ่งแยกห้องนอนที่ติดกันมีประตูทะลุถึงกันด้วยความยากเย็น ใหม่ๆผมต้องไปกล่อมเธอนอนก่อนพอเธอหลับก็กลับมานอนกับนกโดยเปิดประตูทิ้งไว้ ช่วงแรกๆกิ่งกลับมานอนข้างผมตอนดึกๆผมต้องอุ้มกิ่งกลับไปห้องเธอเป็นประจำบางคืนต้องยอมไปนอนกับเธอบ้างนกได้แต่ส่ายหน้า เราสามคนพ่อแม่ลูกมักจะอาบน้ำด้วยกัน ห้องน้ำผมให้ช่างติดตั้งอ่างอาบน้ำขนาดใหญ่พิเศษนั่งอาบพร้อมกันสามคนสบายมาก พักหลังนกเห็นกิ่งเริ่มโตปรึกษากับผมว่าต้องฝึกให้กิ่งอาบน้ำเองซึ่งแน่นอนว่ากิ่งไม่ยอมประท้วงด้วยกันไม่กินข้าวไม่อาบน้ำจนเราสองคนต้องยอมแพ้ “ถ้าอย่างนั้นพี่อาบกับลูกสองคนก่อนแล้วค่อยๆฝึกทีหลัง”นกเสนอความเห็น ตั้งแต่นั้นมาผมก็อาบน้ำกับกิ่งเพียงสองคนจนทุกวันนี้ก็ยังไม่ยอมอาบเองคนเดียว “อาบน้ำกับพ่อสองคนสนุกกว่าอาบสามคนอีกนะ”เธอชอบใจมากผมบอกกิ่งโตเป็นสาวแล้วถ้าใครเขารู้ว่ายังแก้ผ้าอาบน้ำกับพ่อเขาจะนินทาเอา “ก็อย่าให้ใครรู้สิพ่อ!” ช่วงหลังเธอมักจะอาบน้ำกับผมก่อนนกจะเลิกงานกลับบ้านด้วยความเกรงใจแม่ แต่เริ่มจะเอามือมาลูบควยผมจนแข็งโด่ “ควยพ่อแข็งโป๊กเลยแถมหัวควยบานใหญ่ด้วย ตอนใส่หีของแม่คงเจ็บน่าดูเลยนะแม่ถึงร้องโอยๆ”เธอคงแอบเห็นเวลาผมเย็ดกับนก “พ่อดูหีกิ่งหน่อยสิว่าพอจะใช้ได้หรือยัง?เวลาพ่อล้างหีให้กิ่งมันเสียวจังแต่ถ้าแม่ล้างให้หรือกิ่งล่างเองไม่เห็นเสียวเลย” เธอยืนขึ้นถ่างขาแหวกหีจ่อใกล้หน้าผม ติ่งแตดเล็กๆมีหนังหุ้มเลยลงมารูฉี่และรูหีที่ยังปิดอยู่ ผมมองด้วยใจที่หวั่นไหวเพราะเห็นถนัดตาวันนี้เอง เมื่อก่อนผมมองผ่านๆไม่เคยจ้องมองแบบนี้ล้างก้นล้างหีให้เธอก็บ่อยๆแต่ตอนนี้เห็นถนัดตาควยผมแข็งและกระดกขึ้นลงแบบไม่รู้ตัว “ควยพ่อพยักหน้าแล้ว ฮ้าๆ”เธอจ้องควยผมแล้วหัวเราะชอบใจเอามือมารูดควยผมขึ้นๆลงๆผมรีบดึงมือเธอออก “ไม่เอาลูกมันไม่ดี” “ทีแม่ยังจับได้แถมยังกินอีกด้วย”เธอเถียงพลันก้มหน้าเข้ามาแล้วจับยัดใส่ปากดูดอย่างเมามัน ผมสะดุ้งเฮือกรีบออกปากห้าม “ไม่เอาลูก พอแล้ว พอแล้ว ยังไม่ถึงเวลา” เธอเอาควยออกจากปากแต่ยังกำมือรูดขึ้นลง “พ่อไม่ยอมสอนหนูสักที เพื่อนๆที่โรงเรียนเขาคุยกันเรื่องนี้แต่หนูไม่รู้เรื่องเลย” ผมจับเธอมากอดจูบตรงหน้าผาก ไหนๆห้ามไม่อยู่แล้วตัดสินใจจะค่อยๆสอนเธอทีละนิด “รีบอาบน้ำเสร็จไวๆ เดี๋ยวพ่อจะสอนบทเริ่มต้นให้แต่มีข้อแม้ว่าวันไหนถ้าแม่อยู่บ้านกิ่งต้องอาบน้ำคนเดียวแล้วนะ” เธอดีใจจูบปากผมแล้ว “ตกลง!เริ่มเลยพ่อ” ผมบอกเดี๋ยวจะไปสอนบนเตียงเลยดีกว่า จากนั้นอาบน้ำถูตัวจนสะอาดแล้วอุ้มเธอไปที่ห้องนอนของเธอเช็ดตัวปะแป้ง “เมื่อลูกอยากรู้ก่อนเวลาพ่อก็จะสอนให้ แต่ต้องรับปากกับพ่อว่าจะไม่หมกมุ่นและอย่าให้แม่รู้นะ”เธอพยักหน้า ผมจับเธอนอนราบใช้มือลูบคลึงจุกนมเต้านมที่เริ่มตั้งเต้า “ทำตัวสบายผ่อนคลายอย่าเกร็งนะ”จากนั้นใช้ลิ้นเลียจุกนมเล็กๆที่เริ่มแข็งชัน เธอครางเสียงสั่นบิดตัวไปมาเล็กน้อย มือผมลูบไล้ลงไปจนถึงหน้าท้องที่แบนราบใช้นิ้วกรีดตรงร่องหีเธอถ่างขาออกเองโดยไม่ต้องบอกเสียงครางดังกว่าเก่าสองมือจิกที่นอน ผมเลื่อนลิ้นมาเลียวนๆตรงติ่งแตดเธอสะดุ้งเฮือกร้องเสียงหลง ผมลากลิ้นจากติ่งแตดลงมาผ่านรูฉี่ห่อลิ้นแยงรูหีที่ยังปิดสนิทเบาๆ “โอ้ย..พ่อ โอ้ย...”เธอแอ่นหีขึ้นลง ผมลากลิ้นขึ้นลงในร่องหีทีมีน้ำเยิ้มออกมาจากรูหีเล็กๆของเธอส่วนมือเอื้อมไปคลึงเต้านมและจุกผม “โอ้ยฉี่ไหลแล้วพ่อ..ฉี่ไหลแล้ว”เธอร้องเสียงดังน้ำอุ่นๆไหลพรวดจากรูหีน้ำฉี่พุ่งกระฉูดออกมาตัวเธอเกร็งยกก้นขึ้นลงตัวกระตุกสามสี่ครั้งแล้วทิ้งตัวลงหายใจหอบผมดูดเลียน้ำที่เยิ้มออกมาผสมน้ำเยี่ยวของเธออย่างเอร็ดอร่อย “เหนื่อยพ่อ หนูเหนื่อย”เธอพูดไปหอบไป “เอาละนี่คืออาการของจุดสุดยอดเรียกว่าน้ำแตกของผู้หญิงเรียกว่าสำเร็จความใคร่หรือที่เรียกว่าตกเบ็ดของผู้หญิง”เธอฟังอย่างตั้งใจ “แล้วของผู้ชายเรียกว่าชักว่าวใช่ไหมพ่อ?เพื่อนๆมันเล่าให้ฟัง”พูดพลางเธอลุกขึ้นมาจับควยผมรูดเข้าออก “พ่อหัดให้หนูชักว่าวกินควยพ่อด้วยสิ” ผมบอกให้เธอเอาควยเข้าปากเลียรอบๆแล้วดูดเข้าดูดออกอย่าโดนฟันสลับกับเอาออกมาเลีย เธอทำแบบเก้งก้างแต่พักเดียวก็คล่อง ผมนอนราบลงให้เธอทาบตัวดูดควยและหันหีมาจ่อที่หน้าผมใช้ลิ้นเลียร่องหีเธอลากขึ้นลงห่อลิ้นแหย่ปากรูหีเข้าออกรัวๆเสียงเธออู้อี้ทั้งที่อมควยผมอยู่ ผมลองเอานิ้วก้อยค่อยๆเสียบเข้าไปในรูหีได้ครึ่งข้อเธอสะดุ้งเฮือกร้องลั่น “เจ็บพ่อเจ็บ โอ้ย...”รูหีรัดแน่นมากผมชักนิ้วออกลองเสียบใหม่เธอถึงกับแอ่นหีหนี คงจะเข้าไม่ได้จริงๆผมเปลี่ยนใจใช้แค่ลิ้นลากวนปากรูน้ำในรูหีไหลทะลักออกมาเป็นระยะเธอตัวเกร็งแอ่นหีรีบคายควยออกจากปากส่งเสียงดังลั่นตัวกระตุกถี่ๆน้ำอุ่นๆพร้อมน้ำเยี่ยวพุ่งกระจายเต็มหน้าผม “ไหลอีกแล้วพ่อ ไหลแล้ว”เธอหมดแรงฟุบตัวลง “หมดแรงแล้วดูดควยพ่อยังไม่เสร็จเลย” ผมดูดเลียน้ำในร่องหีจนแห้งเอาผ้าขนหนูเช็ดแห้งจนทั่วแล้วพลิกตัวเธอนอนลง “วันนี้เรียนเพียงแค่นี้ นอนพักสับงีบก่อนนะ”ผมเข้าไปทำความสะอาดห้องน้ำไม่อยากให้นกสงสัยถามจุกจิก จากนั้นจึงไปจัดการเตรียมอาหารมื้อเย็นก่อนนกจะเลิกงานโดยไม่ลืมแวะเข้าไปดูกิ่งที่นอนกรนกางแขนกางขาในสภาพล่อนจ้อนโชว์เต้านมเล็กๆและเนินหีที่โหนกนูนเกลี้ยงเกลาไม่มีขนแต่ตอนนี้เนินหีสีแดงกล่ำแถมดูเหมือนบวมนิดๆทำเอาควยผมแข็งขึ้นมาอีกครั้ง ผมเอาผ้าห่มบางๆปิดตัวให้แล้วรีบออกมากลัวจะมีอารมณ์หื่นมากกว่านี้ นึกในใจว่าคงต้องซื้อเจลหล่อลื่นมาเก็บไว้สักหลอดเผื่อฉุกเฉินเพราะดูแล้วกิ่งคงไม่ยุติอยากรู้อยากลองเพียงแค่นี้แน่ เย็นนั้นกิ่งแต่งตัวเรียบร้อยออกจากห้องนอนก่อนนกจะกลับมาเล็กน้อย “แม่!หนูอาบน้ำเองได้แล้วนะ”เธอพูดหน้ายิ้มๆ “ดีแล้วลูก โตเป็นสาวจะให้พ่อแม่อาบให้มันไม่งาม แล้วอาบให้สะอาดด้วยละ พ่อคอยดูด้วยนะว่าอาบสะอาดไหม?”นกพูดด้วยสีหน้าแสดงความพอใจ เธอพูดกับผมว่าลูกโตเป็นสาวแล้วเห็นควยพ่อแข็งโด่โต่งเต่งทุกวันจะเอาไปคิดมาก ตังแต่นั้นมาถ้านกอยู่บ้านก่อนอาหารเย็นกิ่งก็ จะเข้าไปอาบน้ำเอง แถมอาบเสร็จนุ่งผ้าขนหนูมาเปิดให้ผมดูต่อหน้านกว่าสะอาดพอไหม? แต่ถ้านกไม่อยู่บ้านเธอก็มาไม้เดิมลากผมเข้าไปอาบพร้อมกันแถมกิจกามเข้มข้นกว่าเก่าผมต้องใช้ลิ้นกับเธอทุกครั้งอย่างน้อยน้ำแตกหนึ่งรอบ เธอก็พยายามจะใช้ปากดูดเลียควยผมแต่ไม่เคยเสร็จจนผมต้องบอกว่าต้องเอาควยแนบกับร่องหีเธอแล้วกระเด้าแรงๆ “เอาเลยพ่อ!ถ้าน้ำจะแตกเอาใส่ปากหนูเลยนะ” เธอนั่งถ่างขาบนเคาเตอร์อ่างล้างหน้า ผมต้องลงลิ้นกับหีเธอใหม่จนน้ำนองร่องหีจึงเอาควยวางนาบกับร่องหีกระเด้าไถขึ้นลงจากช้าไปหาเร็วทุกครั้งที่หัวควยกระทบติ่งแตดกิ่งถึงกับสะดุ้งครางเสียงสั่นผมเพิ่มความเร็วหัวควยลากผ่านจากแตดผ่านรูฉี่รูหีและรูตูดกิ่งตัวเกร็งเสียงครางดังกว่าเก่าน้ำเมือกจากรูหีไหลพุ่งออกมาพร้อมกับน้ำเยี่ยวทำให้ความเสียวของผมทวีขึ้นผมกระแทกอย่างแรงจนสุดกลั้นตะโกนบอกกิ่ง “ออกแล้วน้ำออกแล้ว” เธอรีบกระโดดลงจากเคาเตอร์คว้าควยผมเข้าปากจังหวะเดียวกับน้ำเชื้อผมพุ่งกระฉูดออกมา กิ่งดูดเลียจนเกลี้ยงทั้งที่ยังหายใจหอบ  ผมซื้อเจลมาเก็บเตรียมไว้หลอดหนึ่งแต่ไม่รีบร้อนคงได้ใช้เร็วๆนี้ หลายวันต่อมาทางบริษัทต้องการให้นกไปเรื่องงานที่ประเทศอังกฤษเป็นเวลาสี่วันจึงเป็นโอกาสดีที่กิ่งจะได้เรียนรู้การมีเพศสัมพันธ์ภาคปฏิบัติ หลังไปส่งนกที่สนามบินผมกับลูกพากันไปเดินห้างชอปปิ้งและทานอาหารเย็นนอกบ้าน กลับถึงบ้านแทบจะหมดแรงต้องนั่งพักกันยกใหญ่ “คืนนี้นอนห้องไหนกันดีน้า?ห้องพ่อหรือห้องกิ่ง”เธอพูดขึ้นลอยๆ “ไปอาบน้ำกันเถอะพ่อ”เธอถอดเสื้อผ้าออกกลางห้องโถงเหลือกางเกงในตัวเดียวเอามือลูบเต้านม “นมหนูมันตึงๆยังไงบอกมาถูกพ่อดูให้หน่อยสิ”เธอนั่งลงตรงตักผมแอ่นอกให้ผมดู เต้านมเธอแข็งตึงหัวนมตั้งชู ผมลูบคลึงแล้วใช้ปากดูดเลียจุกนมจนตัวเธอสั่นสะท้าน “ไม่เป็นไรหรอกร่างกายกำลังเจริญเติบโตแถมยังน้ำแตกบ่อยๆโฮโมนมันเร่งโตเร็วเกินวัยเต้านมเลยตึงขึ้นไปอาบน้ำกันก่อนเดี๋ยวพ่อจะฉีดโฮโมนเพิ่มให้อีก” ผมเปิดน้ำอุ่นใส่อ่างลงไปนั่งแช่กันทั้งสองคนผมนั่งข้างหลังกิ่งนั่งบนตักผมโดยจับควยที่แข็งของผมใส่ร่องหีแล้วขยับไปมาจนหัวควยชนกับติ่งแตดแถมส่งเสียงครางไม่หยุด น่าเสียดายที่รูหีเธอยังเล็กเกินไปมิฉะนั้นเอาควยเสียบเข้าไปท่านี้ในน้ำคงจะเสียวไม่น้อย ตอนที่กิ่งยังเล็กอายุสามสี่ขวบเวลาอาบน้ำพร้อมกันสามคนนกอยู่ตรงกลางจะนั่งค่อมควยผมโดยจับใส่เข้าไปในรูหีและนกจะเป็นคนขย่มขึ้นลงจนบางครั้งนกทนไม่ไหวน้ำแตกคาอ่างส่งเสียงครางจนกิ่งสงสัย “เจ็บตรงไหนหรือแม่?มาหนูเป่าให้” บางทีก็ใส่เข้าไปในรูตูดขย่มจะให้ผมน้ำแตกแต่ไม่ค่อยได้ผล “ให้หนูนั่งตรงกลางบ้างสิ”ลูกคงเห็นแม่นั่งตรงกลางแล้วส่งเสียงครางเลยขอนั่งกลางบ้าง “อย่าเลยลูกนั่งกลางมันเจ็บตูดนะ”นกบอกกิ่ง “อะไรตำตูดหรือแม่?สงสัยควยพ่อตำตูดแม่”เธอพูดแบบไร้เดียงสาแล้วเอามือล้วงลงไปใต้ตูดของนก “นี่ไง!ควยพ่อแข็งโด่ตำตูดแม่”กิ่งกำควยผมโยกไปมา ตั้งแต่นั้นมานกเลยไม่กล้าเอาควยผมใส่ในรูหีหรือรูตูดเพราะกิ่งเริ่มจะรู้เรื่องและเป็นสาเหตุหนึ่งที่นกพยายามแยกกิ่งให้หัดอาบน้ำเองซึ่งจนถึงทุกวันนี้ก็ยังแอบอาบน้ำพร้อมกับผม หลังอาบน้ำเธออ้อนให้ผมอุ้มเธอไปที่เตียงนอน เช็ดตัวปะแป้งกำลังจะใส่ชุดนอน “พ่อ!แม่ไม่อยู่เราแก้ผ้านอนด้วยกันสักคืนนะ หนูอยากนอนกอดพ่อให้หายอยาก”เธอพูดพลางผลักผมให้นอนลงแล้วขึ้นนอนทับตัวผมเอาปากประกบปากผมส่งลิ้นเข้าแลกลิ้นกับผม ทันทีที่ลิ้นสัมผัสกันความเสียวซ่านพุ่งขึ้นอย่างประหลาด ควยที่แข็งอยู่แล้วก็ดีดผึ่งแข็งกว่าเก่า มันเป็นความเสียวซ่านสุดจะบรรยายที่ได้จูบปากแลกลิ้นกันลูกสาวของตัวเอง ควยที่แข็งโด่ถูกร่องหีที่เยิ้มแฉะของเธอทับอยู่และส่ายไปมาหัวควยบดกับติ่งแตดเธอส่งเสียงครางทั้งที่ปากยังประกบกับปากผมแอ่นหีลากขึ้นลงน้ำไหลเยิ้มออกมาจนชุ่มหัวควย เธอเร่งความเร็วลากร่องหีขึ้นลงส่งเสียงร้องดังสนั่น “โอ้ย....ไหลแล้ว...แตกแล้ว..โอ้ย”ตัวเกร็งกระตุกถี่ๆกระแทกหีบดควยผมห้าหกทีแล้วฟุบลงหอบใจหอบ ผมกอดลูบหลังเธอเบาๆแล้วจับเธอนอนหงายถ่างขาเธอออกกว้างเอามือแหกกลีบหีสองข้างห่อลิ้นแหย่เข้าไปปากรูหี เธอดิ้นพราดแอ่นหีรับขึ้นลงส่งเสียงครางน้ำผมดูดเลียน้ำจากรูหีที่นองเต็มร่องใช้ลิ้นเลียรัวๆตรงติ่งแตดคว้าหลอดเจลที่เตรียมไว้ทาละเลงปากรูหีและทาใส่นิ้วก้อยค่อยๆแหย่เข้าไปในรูหีจนสุดนิ้ว กิ่งร้องเสียงหลงรูหีตอดรัดแน่นนิ้วก้อยถี่ๆ “โอ้ย...พ่อมันแน่นจัง”ผมถามเธอว่าเจ็บไหม?เธอส่ายหน้า ผมชักนิ้วก้อยออกเปลี่ยนเป็นนิ้วชี้เสียบเข้าไปแทนเธอดิ้นพราดร้องครางลั่นแอ่นหีถอยแล้วโยกเข้ามาใหม่ ผมใช้นิ้วชี้กว้านขยายรูหีเพื่อรับกับหัวควยที่ใหญ่ยาวเริ่มซอยนิ้วเข้าออกจากช้าไปหาเร็วรูหีตอดรัดถี่ๆน้ำเมือกอุ่นๆไหลออกมาสีขุ่นขาวอาบเต็มนิ้วมือเธอดิ้นไปมาตัวเกร็งทำท่าจะน้ำแตกอีกรอบ ผมชักนิ้วออกบีบเจลละเลงหัวควยหนาๆแล้วจ่อปากรูหีที่ตอนนี้โบ๋กลวงเป็นรูเล็กๆ “พ่อจะเอาควยใส่หีลูกแล้วนะ ถ้าเจ็บก็บอก”เธอพยักหน้าแต่ตัวเกร็งไปหมด “ทำตัวสบายผ่อนคลายอย่าเกร็ง พ่อจะค่อยๆทำ” ตัวเธออ่อนลงเล็กน้อยหัวควยจ่อปากรูหีแล้วจับกว้านไปมาจนรูหีอ้าออก ผมเสียบเข้าไปช้าๆกิ่งครางเสียงสั่น หัวควยค่อยๆแทรกเข้าไปในรูหีที่แน่นเปี๊ยะทีละนิด “อ้ะ...อ๊ะ...อ้า..”เธอร้องเสียงดังยาว รูหีเธอแน่นมากจนหัวควยผมเหมือนถูกบีบทั้งเจ็บและเสียว ผมชักควยออกมาเล็กน้อยแล้วจ่อเข้าไปใหม่แทงเสียบจนหัวควยหลุดเข้าไปในรู “โอ้ยพ่อ..โอ้ย..เจ็บๆ”เธอร้องเสียงสั่นน้ำตาไหลซึมออกมา ผมหยุดคาควยที่หัวเข้าพ้นปากรูที่ตอดรัดถี่ๆ “ไหวไหม?พ่อเอาออกนะ”เธอรั้งเอวผม “อย่าพ่อ!โอย..อย่าเอาออก ใส่เข้าไปอีก”เธอแอ่นหีรับผมเริ่มชักควยออกมานิดแล้วดันเข้าไปช้าๆจนเกือบมิดด้ามแล้วหยุดคาไว้แรงรัดแรงดูดมากขึ้นเสียวจนเจ็บหัวควย “ไหวไหมลูก?”ผมถามเธอในขณะที่แช่ควยคารูหีไว้ “ไม่เจ็บแล้วพ่อ มันแน่นจนจุกเสียวมากเลย”ผมเริ่มซอยเข้าออกช้าๆพอชักควยออกเธอถึงผวาแอ่นหีรับเหมือนกลัวควยจะหลุดผมเริ่มเพิ่มความเร็วและดันเข้ามากขึ้นจนเกือบมิดด้ามน้ำเมือกในรูหีทะลักไหลออกมาจนควยผมขาวโพนพร้อมกับเสียงร้องของเธอที่เพิ่มขึ้นทำให้ผมกลั้นความเสียวแทบไม่ไหวกระแทกควยเข้าไปจนมิดด้ามเธอร้องเสียงหลงสนั่นบ้าน “โอ้ย...พ่อขา หนูยอมแพ้แล้ว โอ้ย..โอ้ย..”น้ำในรูหีไหลพรวดออกมาน้ำเยี่ยวพุ่งออกมาหลายละลอกผมเสียวจนทนไม่แล้วอัดกระแทกจนมิดหลายๆครั้งน้ำเชื้อฉีดพุ่งใส่มดลูกเธอหลายละลอกอัดควยคาไว้แล้วหมดแรงนอนฟุบหายใจแทบไม่ทัน เธอโอบกอดหลังผม “พ่อขา!หนูเสียวที่สุดในชีวิตเลยละ พ่อต้องเย็ดหนูแบบนี้บ่อยๆนะ เย็ดหนูทุกวันเลยนะ” ผมจะลุกขึ้น “อย่าเพิ่งลุกพ่อ!คาไว้แบบนี้ก่อน”ควยผมอ่อนตัวลงเล็กน้อยแต่แรงตอดถี่ๆในรูหีกระตุ้นให้มันเริ่มแข็งตัวอีกครั้ง ผมจูบซอกคอและติ่งหูของเธอพร้อมกับกระเด้าเบาๆ “พ่อขา!คาไว้เฉยๆก่อนนะหนูแสบหีไปหมดแล้วสงสัยหีฉีกแน่ๆ”ผมจำใจหยุดยันกายลุกขึ้นค่อยๆดึงควยออกจากรูหีพอหัวควยหลุดออกมาดังพัวะน้ำเงี่ยนสองคนปนกันรูหีไหลออกมาเป็นสายผมรีบเอาผ้าขนหนูมาซับรองรับและเช็ดแห้งแหวกดูร่องหีที่ตอนนี้แดงกล่ำจนดูเหมือนโหนกหีบวมใหญ่ขึ้นแต่ไม่มีแผลฉีกขาดปากรูหีบวมแดงกล่ำรูหีโบ๋เล็กน้อย “ไม่มีแผลเลยแต่บวมมากเลยนะเดี๋ยวพ่อทำความสะอาดแล้วทายาให้เดี๋ยวก็หาย” ผมทายาแก้อักเสบให้และบอกให้เธอนอนถ่างขากว้างๆเอาพัดลมมาจ่อใกล้ๆเพื่อลดอาการอักเสบเพียงครู่เดียวเสียงกรนของเธอก็ดังลั่นห้อง เช้าวันรุ่งขึ้นเธอเดินกะเพกเล็กน้อย “พ่อ!เจ็บหีจังเลยเวลาฉี่ก็แส้บแสบ ดูให้หน่อยเร็ว” ปรากฏว่าโหนกหีบวมเปล่งแหวกอ้าออกมาแดงเถือกตั้งแตดยันรูตูดปากรูหีบวมแดงจนปูดออกมาปิดไม่เห็นรูหี ผมรีบเอาสำลีชุบน้ำอุ่นทำความสะอาดแล้วเอาหลอดยาแก้อักเสบทาทั่วร่องหีที่บวมตุ่ยป้ายยาเข้าไปในรูหีและเอายากินแกอักเสบให้เธอ “นี่คือผลของการโดนเย็ดก่อนถึงวัยอันสมควร”ผมอธิบายให้เธอฟังยังดีที่ไม่เป็นไข้ตัวร้อน วันนี้เป็นวันศุกร์เลยต้องโทรศัพท์ไปโรงเรียนลาป่วยหนึ่งวัน “ก็ควยพ่อญ๋ายใหญ่หีหนูเล็กนิดเดียว”วันนี้เรางดกิจกาม เย็นวันถัดมาผมชวนเธออกไปกินข้าวนอกบ้านกันและดูหนังกันรอบหนึ่งกลับถึงบ้านสามทุ่มกว่าอาบน้ำด้วยกันแล้วก็แลกน้ำเชื้อกันหลายยกเธอน้ำแตกไปสี่ครั้งส่วนผมสองครั้งกว่าจะได้หลับนอน รูหีของเธอโบ๋และแดงกล่ำถ้านกเห็นหีเธอตอนนี้ต้องรู้แน่ว่าลูกวัยสิบขวบเศษโดนควยเสียบมาแล้วหลายรอบ วันอาทิตย์เรานอนตื่นเกือบเที่ยง ผมแหวกหีเธอดูและทายาแก้อักเสบให้ เธอยังคงใส่เสื้อกล้ามตัวเดียวอ้างว่ายั่วให้พ่อควยแข็งซึ่งก็ได้ผลเหลือบเห็นที่ไรควยแข็งโด่ทุกที “พรุ่งนี้หนูต้องไปเรียน แม่จะกลับตอนไหน?”เธอถามขึ้นตามตารางจะมาถึงเมืองไปประมาณตีสองของวันจันทร์แต่จะมีรถมาส่งไม่มีต้องไปรอรับ คืนนี้เราอาบน้ำกันหลังอาหารเย็น เธอเอาเจลเข้าไปด้วยช่วงนั่งแช่น้ำในอ่างเธอทาเจลที่ปากรูหีแล้วนั่งบนตักผมให้ควยเสียบเข้าไปรูหีแล้วโยกขึ้นลงเบาๆ “เอาแค่เสียวๆนะพ่ออย่าให้น้ำออก”หลังอาบน้ำไม่รอช้าเธอนอนอ้าซ่า “เย็ดหนูแรงๆเลยนะจะได้ร้องดังๆ ถ้าแม่อยู่ร้องเสียงดังไม่ได้”ผมทำตามความประสงค์ของเธอหลังจากใช้ลิ้นจนน้ำเธอแตกไปรอบหนึ่งก็ทาเจลแล้วเสียบเข้าไปรูหีกระเด้าอย่างแรงมือคลึงเต้านมและจุกนมจนเธอดิ้นพราดๆร้องเสียงลั่นบ้านจับเธอนอนตะแคงยกขาข้างหนึ่งกระแทกอัดอย่างแรงเธอดิ้นพราดมือจิกที่นอนตัวเกร็งกระตุกร้องลั่น “โอ้ย....พ่อขาโอ้ย...หนูเสียว โอ้ย..”เสียงของเธอกระตุ้นอารมณ์ผมเพิ่มแรงกระแทกแรงอัดเข้าไป “ไหลแล้ว....ไหลแล้วโอ้ย...”น้ำเมือกไหลจากรูหีอาบควยผมที่ชักเข้าออกจนขาวโพนน้ำเยี่ยวพุ่งกระฉูดสี่ห้าละลอกผมเสียวสุดขีดฉีดน้ำเชื้อเข้าไปสามสี่ครั้งหมดแรงฟุบนอนกอดเธอจากด้านหลังเสียงหายฟืดฟาดดังแข่งกันสองคน “พ่อขาหนูเสียวที่สุดเลย เหนื่อยก็เหนื่อย”เสียงพูดติดขัดเพราะหายใจไม่ทัน ผมบอกเธอว่าพ่อก็เสียวมากเหมือนกันหีลูกเย็ดมันสุดยอดจริงๆ เธอพลิกตัวมานอนทาบตัวผมด้วยความเคยชินเพียงครู่ก็ส่งเสียงกรนยาวๆแสดงว่าคงจะเหนื่อยมาก ใกล้สว่างเธอไปเข้าห้องน้ำออกมานอนข้างผมแล้วเอามือรูดควยผมเข้าออกผมสะดุ้งตกใจตื่นขอไปเข้าห้องน้ำบ้าง “พ่อลองเย็ดตูดหนูบ้างไหม?”ผมบอกเธอว่าอย่าเลยเดี๋ยวจะเดินไม่ได้ “ตอนนี้เย็ดหีไปก่อนต้องได้ลองสักวันใจเย็นๆ”เธอคว้าควยผมเข้าปากดูดเลียเบาๆเดี๋ยวนี้เธอดูดควยเก่งขึ้นพอควยแข็งโด่เธอบีบเจลใส่รูหีและทาหัวควยผม “พ่อนอนเฉยๆกิ่งเย็ดพ่อเอง”ลุกขึ้นค่อมเอาควยจ่อปากรูหีค่อยๆนั่งทับโยกขึ้นลงจนมิดด้าม ผมบอกให้เธอหัวหน้าไปทางขาผมจะเข้าได้ลึกและเพิ่มความเสียว เธอค่อยๆหมุนตัวไม่ให้ควยหลุดจากรูหีและเริ่มขย่มขึ้นลงส่งเสียงครางและเริ่มขย่มแรงขึ้นแรงรัดในรูหีแน่นมาก ผมค่อยๆยันกายขึ้นจับหัวเธอกดลงยกก้นเธอขึ้นสูงในท่าโก้งโค้งโดยไม่ให้ควยหลุดแล้วเริ่มกระเด้าจากค่อยไปหาหนักเพิ่มความเร็วและแรง เสียงเธอร้องลั่นห้อง “โอ้ย...พ่อขา...พ่อหนูเสียว โอ้ย...หีฉีกแล้ว โอ้ยๆ...”เสียงร้องของเธอกระตุ้นให้ผมเพิ่มแรงอัดกระแทกเข้าไปรัวๆ น้ำเงี่ยนและน้ำเยี่ยวของเธอพุ่งรดที่นอนหลายหน ยังดีที่ผมเอาผ้าขนหนูปูรองไว้หลายชั้น “แตกแล้ว...พอแล้ว พ่อขาหนูยอมแพ้แล้ว โอ้ยๆๆ...”ผมอัดกระแทกรัวๆนับสิบครั้งน้ำเชื้อพุ่งจนรู้ได้ว่ามันล้นรูหีจนไหลย้อนออกมา ตัวผมและกิ่งกระตุกกันคนละหลายครั้ง ผมคาควยเสียบหีลูกให้ท่าหมาค้างไว้หลายนาทีรูหียังตอดรัดถี่ๆและตัวกิ่งกระยังกระตุกอีกหลายครั้ง ผมค่อยๆดึงควยออกจากรูหีที่ตอนนี้รูโบ๋ใหญ่หลุดดังพัวะน้ำเมือกไหลนองไหลหยดลงผ้าขนหนูที่รองไว้ใช้ผ้าอีกผืนเช็ดคราบชื้นๆทั้งสองคนแล้วทิ้งตัวลงนอน กิ่งยังคงนอนทาบบนตัวผมเหมือนเดิม ผมต้องเอามือถือมาตั้งเวลาปลุกก่อนจะงีบหลับไป เสียงนาฬิกาปลุกจากมือถือดังขึ้น ผมจับร่างกิ่งที่นอนทาบตัวผมและส่งเสียงกรนนอนลงข้างๆปล่อยให้เธอนอนอีกสักพักไม่ลืมจะแหวกร่องหีเธอดูว่าบวมมากไหม รูหีอ้ามากกว่าเก่าหน่อยสีแดงกล่ำตลอดร่องหีแต่บวมไม่มากเลยเอาทาแก้อักเสบป้ายรอบร่องหี ผมเข้าห้องน้ำแล้วไปเตรียมอาหารเช้าใกล้จะเสร็จกิ่งก็แต่งชุดนักเรียนออกมาจากห้องนอน “พ่อ!หีหนูมันปวดหนึบๆแต่เดินไม่กะเพกไปโรงเรียนได้แล้วละ” หลังส่งลูกไปโรงเรียนผมกลับสำรวจห้องน้ำห้องนอนไม่ลืมเก็บหลอดเจลและยาให้มิดชิดเพราะนกจะกลับมาคืนนี้ไม่อยากให้เธอสงสัย หลังเลิกเรียนรับเธอกลับบ้านเธอยังคงใส่เสื้อกล้ามตัวเดียวไม่นุ่งชั้นในบอกเอาไว้ยั่วพ่ออีกวันเพราะแม่จะกลับมาคืนนี้แล้ว “หีหนูไม่เจ็บแล้วนะแต่คันยิกๆพ่อทายาให้อีกหน่อยสิ”ผมหาหลอดยามาป้ายร่องหีเน้นเฉพาะปากรูหีที่หุบลงมากแล้วทายามากหน่อย “ถ้าแม่เห็นรูหีบวมแดงและอ้าแบบนี้ลูกจะแก้ตัวยังไง?”ผมถามเธอ “หนูก็จะบอกโดนพ่อเย็ดนะสิ!เฮ้ยไม่ใช่หรอกจะบอกแม่ว่าหนูลองเอานิ้วแหย่เข้าไปเองเพราะมันคันข้างใน แต่หนูไม่ให้แม่ดูหรอก ว่าแต่เรามากเย็ดกันอีกรอบไหมพ่อ?”ผมบอกเธอพอก่อนพักผ่อนกันบ้าง “โอกาสเย็ดกับพ่อมีอาทิตย์ละห้าวันไม่ต้องรีบใจเย็นๆ”ผมต้องปฏิเสธเพราะคืนนี้นกกลับมาหากผมไม่จับนกมาเย็ดเธอจะสงสัย สี่ทุ่มบอกให้กิ่งไปเข้านอนที่ห้องของเธอซึ่งแน่นอนผมต้องไปนอนเป็นเพื่อนและบอกให้ใส่ชุดนอนที่มิดชิดแม่กลับมาถึงอาจจะเข้ามาหอมแก้มลูกก็ได้ เธอจำใจใส่ชุดนอนแขนยาวกางเกงยาวบอกให้ผมลูบนมลูบหีจนเธอหลับ ตีสามกว่านกก็กลับมาถึงบ้านผมเตรียมเปิดประตูต้อนรับเธออย่างแรกเธอเข้าไปดูกิ่งในห้องนอนเห็นใส่ชุดนอนเรียบร้อยจับผ้าห่มให้กิ่งแล้วกลับเข้าห้อง ผมต้องเล่นบทตายอดตายอยากทั้งกอดทั้งล้วงและควักจับเธอถอดเสื้อผ้าจนเหลือแต่ตัวล่อนจ้อน “ช้าๆหน่อยก็ได้ทำเหมือนไม่เจอกันเป็นปี”ผมลากเธอเข้าไปอาบน้ำตามแบบที่ถนัดให้เธอนั่งทับจับควยผมเสียบไว้ในรูหีให้เธอเป็นฝ่ายขย่มผมเอามือบีบคลึงเต้านมสองข้างของนกจนเธอสะท้านครางเสียงสั่นผมแอ่นควยรับแรงขย่มของเธอตามจังหวะรูหีตอดรัดถี่ๆถึงจะไม่ฟิตแน่นเหมือนของลูกแต่ก็สร้างความเสียวให้ผมมากเหมือนกันเธอโยกแรงขึ้นเสียงครางดังยาวกว่าเก่าผมจับเธอยืนโก้งโค้งไม่ให้ควยหลุดแล้วกระแทกจากข้างหลังแรงๆอัดหนักๆเธอร้องไม่เป็นภาษาน้ำอุ่นจากรูหีอาบหัวควยจนร้อนวาบน้ำเยี่ยวพุ่งออกมาสองสามละลอก “โอ้ย....เสร็จแล้วๆ....โอ้ย”ผมอัดกระแทกเข้าไปพร้อมกับฉีดน้ำเชื้อเข้าไปในมดลูกเธอแล้วหยุดคาท่านี้ไว้ “ทำไมรุนแรงอย่างนี้นะสงสัยหีระบมแน่ๆ”เธอบ่นพึมพำ หลังอาบน้ำผมจะเย็ดเธออีกทีบนที่นอนแต่เธอขอร้องบอกไม่ไหวแล้วเหนื่อยๆจริงๆขอนอนพักก่อน ผมแกล้งทำท่าไปแบบนั้นแหละจริงๆแล้วผมก็เหนื่อยเหมือนกันโดนลูกรีดน้ำเชื้อจนแทบแห้งผาดก็เลยปล่อยเธอนอนก่ายตัวผมตามความเคยชิน เช้านี้ผมส่งกิ่งไปโรงเรียนตามปกติปล่อยให้นกนอนพักให้สบายเมื่อคืนกว่าได้นอนเกือบเช้าแถมยังโดนผมทะลวงท่าหมาจนหมดแรง ผมทำงานที่ค้างไว้จนเกือบเที่ยง นกออกมาจากห้องนอนผมเลยชวนเธอไปกินข้าวนอกบ้านเธอบอกปวดเมื่อยไปทั้งตัวไม่อยากไปไหนผมเลยหาอาหารในตู้เย็นมาอุ่นให้เธอกิน “ตอนนกไม่อยู่ลูกกวนคุณมากไหม?”ผมเตรียมใจไว้แล้วนกต้องสอบถามปัญหานี้แน่ๆเลยบอกเธอว่าเดี๋ยวนี้กิ่งเรียบร้อยคุยรู้เรื่องกว่าเก่าเยอะเลย ไม่อ้อนเรื่องอาบน้ำแต่ขอมานอนด้วยตอนนกไม่อยู่สองคืนผมบอกนกไม่ต้องเป็นห่วงลูกโตแล้ว “ก็เพราะลูกโตเป็นสาวแล้วนะซี่ จะให้มาจับควยพ่อเล่นอีกได้ยังไง?เราไม่น่าอาบน้ำพร้อมลูกเลย”เธอยังคงบ่นพึมพำ ผมเบนความสนใจของเธอบอกว่าจะนวดตัวให้ “เห็นบอกปวดเมื่อยไปทั้งตัวใช่ไหม?มาจะนวดให้หายเมื่อยเลย”เริ่มด้วยการอาบน้ำแช่น้ำอุ่นแล้วนอนคว่ำบนที่นอนผมไล่นวดตั้งแต่ต้นคอหัวไหล่หน้าอกเต้านมไล่จนถึงเอวสะโพกและปลายเท้า เสร็จแล้วผมจัดการลงลิ้นติ่งแตดร่องหีจนเธอน้ำแตกแล้วเสียบควยใส่รูหีกระเด้าจนเธอน้ำแตกรอบสองพร้อมกับฉีดน้ำเชื้อใส่มดลูกเธอ ผมปล่อยเธอนอนพักผ่อนก่อนจะออกไปหาซื้อกับข้าวทำอาหารเย็นก่อนจะไปรับกิ่งที่โรงเรียน “พ่อบอกแม่แล้วนะว่ากิ่งอาบน้ำเองทุกครั้งแต่นอนห้องพ่อสองคืนอย่าเผลอเชียวแม่ยิ่งสงสัยอยู่ด้วย”ผมกำชับเธอ “แม่นะแม่!แค่ขอยืมควยพ่อใช้บ้างก็ทำเป็นหวง เฮ้อ”ผมถึงกับหัวเราะก้าก กลับถึงบ้านกิ่งรีบวิ่งเข้าไปหาแม่แล้วหอมแก้ม “คิดถึงแม่จังเลย แม่ขาเดี๋ยวนี้พ่อไม่รักกิ่งแล้วละบอกให้อาบน้ำด้วยกันก็ไม่ยอมกิ่งเลยต้องอาบคนเดียว”เธอทำเสียงสั่นๆ “ดีแล้วละลูก เราโตเป็นสาวแล้วดูสินมเริ่มโตแล้วจะทำตัวเป็นเด็กได้ไง แม่มีของฝากจากอังกฤษมาให้”แม่ส่งกล่องของขวัญให้ เธอแกะออกมาดูเป็นเครื่องประดับสร้อยคอทองคำขาว กิ่งดีใจมากกระโดดหอมแม่ฟอกใหญ่ “รักแม่ที่สุดเลย ไม่รักพ่อแล้ว”พูดพลางขยิกตาให้ผม นกหัวเราะชอบใจ เป็นอันว่าจันทร์ถึงศุกร์พอเลิกเรียนถึงบ้านกิ่งรีบชวนผมอาบน้ำแล้วแลกน้ำเชื้อกันก่อนจะไปทำอาหารเย็น ครั้งหลังสุดเธออยากลองให้ผมเอาควยเสียบรูตูดเธอผมจึงจัดให้โดยทาเจลหนาๆเธอร้องสุดเสียงแต่น้ำเมือกก็ยังไหลออกมาจากรูหีพร้อมน้ำเยี่ยว “เสียวดีจังเลยพ่อ วันหลังเอาอีกนะ” สำหรับวันหยุดเสาร์อาทิตย์ที่นกอยู่บ้านกิ่งจะทำตัวเรียบร้อยทำตัวปกติแบบไม่มีพิรุธ เราดำเนินชีวิตแบบนี้โดยที่นกแฟนผมไม่เคยเอะใจเลยเพียงแต่บ่นบอกว่าทำไมเต้านมกิ่งโตเร็วเกินเด็กอายุเพียงสิบขวบ?........จบ

Facebook