เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: Eve ขาว อม ชมพู  (อ่าน 15875 ครั้ง)

uclub

• Moderator
  • Hero Member
Eve ขาว อม ชมพู
« เมื่อ: มีนาคม 02, 2020, 10:54:35 PM »

มากันรัวๆ แบบนี้จะไปไหนรอด ทีเด็ด มีมาให้ตลอดแบบนี้ ณ ค่ายแสงเหนือ ออโรร่า แห่งนี้ คงต้องปักป้ายเขียนติดไว้ละว่า ร้านนี้ มีช้างเผือกเชือกงามๆ นะจ๊ะ ก็คงไม่ผิดประการใด ยิ่งวันนี้ ยิ่งตอกย้ำเข้าไปอีกว่า ช้างเผือกของจริง

วันนี้เปิดไปดูในไลน์เห็นมีแจ้งน้องใหม่เข้า แต่ในรูปที่ร้านลงโปรโมท เห็นแล้วก็ไม่ได้รู้สึกอะไรนะ เฉยๆเลยด้วยซ้ำแต่ ก็เออ แวะไปดูหน่อยละกัน เพราะมีหลายนางให้ดูบางนางอยู่มาหลายแทคละผมก็ไม่เคยเห็น เลยกะไปดูทีเดียว

พอถึงร้าน นั่งรอดูน้องๆ อ้าว เห้ย! ไม่เหมือนที่ดู เอาไว้ นี่น่า... ตัวจริง น้องอีฟ ขาว ตัวเล็ก สเปกป๋า มากๆ มันช่างต่างกะรูปที่ร้านลง ราวกะคนละคน (บางทีอาจเป็นรูปถ่ายนานแล้ว หรือแสงไม่ดี หรือ บลาๆ เลยทำให้ดูดรอปจากตัวจริง)​ แบบนี้ก็ไม่ต้องคิดแล้วละครับ เข้าทางปืนขนาดนี้ ttu

ไม่ต้องคิดมากว่าเข้าห้องไหน เมื่อก่อนชอบห้องใหญ่ๆ แต่ตอนนี้ผมเปลี่ยนมาเป็นห้องเล็กๆแทน jljhl เพราะมันอบอุ่นดี แถมสีห้องมันหวานๆเหมาะแก่การสวีทๆเลิฟๆที่สุด

เข้าห้องไปคุยกันไปจีบไปจีบมา น้องอีฟก็.. ปลดเปลื้อง​ ปลอกเปลือก ให้เห็นถึง ความขาว ความเนียน และ มันพีค... มากต่อจากนี้ คือ dgd นมเทพๆ ยอดอ่อน สี ชมพู โอ้ย~ สวยเวอร์ ยังๆๆๆ มันยังพีคไม่พอ นี่มันโบนัส แตก อย่างกะ เล่นสล๊อต ได้777 อีก เพราะ... จิมิ โคตรสวย จริงๆ เจอมาเยอะ เห็นมาเยอะ นี่ผมให้ติด อันดับ 1ใน3 จิมิ ที่สวยที่สุด ที่ผมเคยเจอมาเลยทีเดียว ก็ มาสะแบบว่า ปิดสนิดเป็นเส้นตรงขนาดนั้น กลีบดอกขาวๆ แหวกกลีบมานี้ขอบบัว สีชมพูระเรื่อ​ๆ สดมากๆ ถ้าเปรียบได้ คงบอกได้เลยว่า น้องๆจิมิ เด็ก อนุบาลเลยอะครับ สุดๆจริงๆ dgd

มันก็ฟินจริงนะ ไม่คิดว่าจะเจออะไรที่มันสด ขนาดนี้ ได้เห็นน้องอีฟ เปลือยเปล่า เดินไป เดินมา อาบน้ำเอย นอนเล่นเอย แค่นี้ก็โคตรคุ้มค่าคอสละ นี่ยังไม่ได้จับ ยังไม่ได้ทัช เลยนะ โคตรจะห้ามใจสุดๆ ขอเสพโมเม้นท์นี้ก่อน อีกประเดี๋ยว ก็รู้กัน

เข้าสู่โหมดสำรวจ ตรวจเช็ก​ มันช่าง.. นุ่มนิ่ม หอมละมุนละไม​ ดีแท้ อาหารตา อาหารมือ สุดๆ นมแน่นๆ นิ่มๆ โอ้ย~ แต่จานเด็ด รอเราอยู่ สำรวจ จิมิน่ารักๆ ใสๆ ขาว อม ชมพู  dgd บอกเลยว่าคันลิ้นสุดๆ jljhl สวยมาก แหวกมานี้กลิ่นหอม เย้ายวนใจ สีสันสวยงาม ไอร้อนระอุ เห็นถึงความฉ่ำวาว... ตัดจบเพียงเท่านี้ มิอาจบรรยายต่อได้ fdgdfdf เอาเป็นว่า อยากให้ไปลองจริงๆ จากใจนาย CH สดจริงๆ สดสุดๆ ส่วนที่เหลือ ป๋าๆ พี่ๆ ไปขีดเขียนบทกันเอาเอง

สรุปปิดท้าย ผมบอกอยู่เสมอ ว่าถนอมๆน้องๆ กันด้วย น้องๆจะได้อยู่ให้ป๋าๆ พี่ๆ ชื่นชมไปนานๆ ส่วนเนื้องาน ผมจะเสริมให้เล็กน้อย งานอาบน้ำมาตราฐาน งานนวดใช้ได้น้ำหนักมือดี คิสเบาๆได้ ส่วนทาสีไปลุ้นกันเอาเองนะครับ อิอิ dgd ก็โดยรวมประมาณนี้ บอกหมดมันก็ไม่สนุก เที่ยวอย่างมีสติ ให้เกียรติ​น้องๆ ไม่เอาเปรียบน้องๆ บางอย่างบางสิ่งมันก็มีเหตุผลที่ น้องไม่ให้ทำก็อย่าไปบังคับขืนใจน้องๆกันเลย เดินสายกลางดีที่สุดครับ แค่ไหนแค่นั้น ทุกอย่างจะแฮบปี้ครับป๋าๆ ไว้เจอกันฉบับหน้าคร๊าบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2020, 11:58:29 PM โดย uclub »

Facebook