เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเพลง อารมย์นี้ ต้องแบบนี้ ขาวและเด็ก @ TCH  (อ่าน 30753 ครั้ง)

theclubhouse_pr

• Moderator
  • Hero Member
+++ น้องเพลง +++

]ฝนพรำๆ อารมณ์เหงา ๆ

สาวผิวขาว 19+ ขี้อ้อน หวานตามใจ

ความเด็กมาเต็ม ความสดแน่นอน ที่แรกในวงการ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2015, 04:40:10 PM โดย theclubhouse_pr »

tanarati

• Newbie
  • *
อารมย์นี้ ต้องแบบนี้ ขาวและเด็ก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2013, 11:44:27 AM »
รัตติกาลมืดมิด  ฝนตกโปรยปรายเป็นใจ

เวลาที่หลาย ๆ คนกำลังจะเข้านอนกัน

อสูรอย่างผมกลับนอนไม่ได้

นับนิ้วมือ รวม นิ้วเท้า แล้ว 

ตายหล่ะ  นี่กี่วันแล้วเนี่ย  ที่ไม่ได้กินสาว ๆ เลย

ค่ำคืนนี้  เพื่อต่อชีวิต  จำต้องหานางฟ้าจากร้านที่ไว้เนื้อเชื่อใจได้ ว่า .. ของดี สด ๆ

เดอะคลับเฮ้าท์สปา ซอยหลังเซนทรัลชลบุรี 

และ นางฟ้าเหยื่ออสูรอย่างผม ค่ำคืนนี้ น้องเพลง

พีอาร์ยิ้มแย้มแจ่มใสต้อนรับผมด้วยความสุภาพ 

แล้วสาวน้อย ร่างเล็ก แต่นมโต  ก็เดินออกมาหาผม

หน้าตาน่ารัก  ยิ้มแย้มแจ่มใสมาก  อ่อนหวาน  อาบน้ำพร้อมกันอย่างเขิล ๆ

คุยเก่ง  อารมณ์สดชื่นเบิกบาน  ทุกสัดส่วนเปลือยเปล่าไม่มีสักอะไรให้ระคายตา

เห็นรูปร่าง  ผิวพรรณ  แล้วกาบองแข็ง

น้องไม่กล้าจับมัน  เอามือปิดตาแล้วจูงผมขึ้นเตียง

โอ้โฮ...  สั่นสู้นินา  Shocked

อสูรร้ายอย่างผมเริ่มอ่อนอกอ่อนใจไปกับความน่ารักของน้องเพลง

น้องตั้งอกตั้งใจนวดจิง ๆ  บนเตียง

เสียงเจื้อยแจ้วคุยเก๊งเก่ง  ปนกับเสียงหัวเราะ ไปอย่างมีความสุขขณะนวด

แป๊บเดียวเสียงนั้นหายไป

ลิ้นน้องเริ่มสัมผัสไปทั่วหลังผม  ไล่จากต้นคอลงมาต่ำ ๆ ลง ๆ ไป

อูย.....  อารายกันเนี่ย  น้องคงนึกว่าผมเป็นเด็กตัวน้อย ๆ หรืองัย

โมโหที่ถูกล้วงคออสูร   ผมเลยหันควับกลับมานอนหงาย

ตั้งใจว่า จะรวบตัวน้องมาปล้ำซะ

แต่......

อัยยะ.....

น้องรุกคืย  ก้มหน้าลงมาอย่างรวดเร็ว

แล้ว.....

แล้วก็.....

บ๊วบ ๆ ๆ ๆ  ๆ  ๆ   ๆ   

:-[ :-[ :-[
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2015, 04:41:33 PM โดย theclubhouse_pr »

Ieb908

• Newbie
  • *
อารมย์นี้ ต้องแบบนี้ ขาวและเด็ก @ TCH
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 11:28:46 AM »
สาวน้อยวัยหวานขาวใสน่ารัก

ตัดมาที่ห้องเลยนะคราบ ผมใช้เวลาคุยกะน้องไปสามสิบนาทีได้ครับ

เพราะดูท่าทีแล้ว น้องเป็นคนเงียบๆ ครับ เลยต้องใช้เวลาคุยด้วยนานหน่อย

ถามโน้นถามนี้ตามประสาคนแก่ เล่าเรื่องขำๆ ให้น้องฟังบ้างเล็กน้อยจนน้อง

เริ่มพ่อนคลาย มีรอยยิ้มที่น่ารัก ยิ้มหวาน มีเสน่ห์ มาก

พอน้องเริ่มผ่อนคลายเลยขอน้องมานั่งลงบนตักเฮียน๊ะ น้องมานั่งครับ

แต่ไม่นั่งป่าว ริมฝีปากบางๆของน้องก้มลงมาประกบปากผม โอว้แม่เจ้า

น้องเปิดเกมบุกผมก่อนเลยคราบ เราสองคน จุ้ปกันแบบดูดดื่ม

น้องจูปเก่งมาก เข้าทางผมครับ คิดในใจเหมือนคำสุภาษิตว่าไว้

ดูงิมๆแต่ขี้ เ-า

ได้แรกลิ้นกันสักพักดูอาการน้องเริ่มจะมาละ เลยชวน น้องไปอาบน้ำกัน

วันนี้ลืมสอนน้องอาบน้ำ ใจจดจ่อ แต่ว่า งานนี้เจอไหลแน่นอน ผมไม่มี

สมาธิแล้วครับ ใจมันไปอยู่ที่เตียงแล้วครับ

ตัดมาที่เตียงเลยนะคราบ ผมนอนคอยน้องอยู่บนเตียง

มองดูน้องเชดตัวน้อง ขาวสว่างมาก เนียน นมสวยแต่

ไม่ใหญ่มาก แต่ก็ไม่เล็กเกิน เชดตัวเสร็จ

ตอนนี้ทุกส่วนในร่างกายผม ขอมอบให้น้องสำรวจครับ

ลิ้นน้องพิ้วมากครับ ผมปล่อยให้น้องสำรวจได้ตามใจชอบครับ

วิชามหาเวทย์ดูดาวน้องทำได้ดีครับ จะจูปปาก ทาสี ดูดนม

น้องไม่หวงห้ามครับ  รายการต่อไปผมไม่บรรยายครับ

สรุปนะคราบ ไหลยาวครับ น้องเพลง ครับ อารมณ์ร่วมดีครับ มือจิกหมอนตาเม่อลอยครับ

น้องน่ารักมีน้ำใจครับ ผมเลยทิปให้น้องบ้างครับ xxxx

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2015, 04:43:15 PM โดย theclubhouse_pr »

• Moderator
อารมย์นี้ ต้องแบบนี้ ขาวและเด็ก @ TCH
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 10:53:55 AM »
เข้าคร้าาาาาา :-* :-* :-*

• Moderator
น้องเพลง อารมย์นี้ ต้องแบบนี้ ขาวและเด็ก @ TCH
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 15, 2015, 04:47:33 PM »
[ Attachment Invalid Or Does Not Exist ]

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

• Moderator
น้องเพลง อารมย์นี้ ต้องแบบนี้ ขาวและเด็ก @ TCH
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 21, 2015, 11:39:58 AM »
+++ น้องเพลง +++

กลับมาแล้วคร้าาา

สาวน้อยไซส์มินิ หน้าตาน่ารัก น่ารังแก หน้าใสวิ้ง ๆๆ

รูปร่างเหมือนเด็กอายุสิบสาม ไฟหน้าโตเกินเด็ก

เนื้องานไม่เด็กน่ะคะ เล่นเอาเลือดกำเดาแทบพุ่งแน่นอนคะ

คุณลูกค้าท่านใดที่ชอบโอ๋เด็ก ๆ ห้ามพลาดอีกแล้วน่ะคร้าาา

เปิดรอบจอง 13.00-20.00 เท่านั้นคะ  ☎  084-929-6996

• Moderator
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2015, 10:24:12 AM »
8) 8) 8) 8) 8)

น้องเพลง กลับมาแล้วคร้าาา เด็กนักสา ใส ๆ เลยค่ะ
นาน ๆ จะว่างมาให้พี่ ๆ ได้เสียวกันน่ะค่ะ เปิดรอบจอง 13.00-20.00 เท่านั้นค้ะ
084-929-6996  line id : theclubhousespa

O:-) O:-) O:-) O:-) O:-)

chad

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2015, 11:46:00 AM »
ว้าว งานเด็ดแบบนี้ต้องขอไปเปิดเพลงใส่ CD ซะหน่อยแล้ว C:-) aow5 aow6

• Moderator
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2015, 02:03:40 PM »
น้องเพลง พร้อมแล้วน่ะค่ะ น้องรอ CD อยู่คร้าาา
aow1 aow1 aow1 aow1 aow1

• Moderator
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2015, 11:16:29 AM »
น้องเพลงเข้าร้นแล้วน่ะค่ะ จัดเลยคร้าาา

• Moderator
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2015, 10:57:34 AM »
 aow1 aow1  aow1 น้องเพลง aow1 aow1 aow1
สาวน้อยไซส์มินิ หน้าตาน่ารัก น่ารังแก หน้าใสวิ้ง ๆๆ รูปร่างเหมือนเด็กอายุสิบสาม

ไฟหน้าโตเกินเด็ก เนื้องานไม่เด็กน่ะคะ

เล่นเอาเลือดกำเดาแทบพุ่งแน่นอนคะ คุณลูกค้าท่านใดที่ชอบโอ๋เด็ก ๆ ห้ามพลาดอีกแล้วน่ะคร้าาา

เปิดรอบจองถึง12.00- 20.00 น. เท่านั้นคะ 

084-929-6996 

• Moderator
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 14, 2016, 11:02:43 AM »

วันนี้น้องเพลง กลับมาแล้วน่ะค่ะ พี่ ๆ ที่พลาดครั้งที่แล้ว กลับมาแก้.............ตัวด่วน ๆๆๆเลยคร้าาา
เพราะ ถ้าพลาดรออีกนานเลยน่ะค่ะ เปิดรอบจอง 12.00-18.00 เท่านั้นค่ะ 084-929-6996

:D :D :D :D :D

• Moderator
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2016, 01:13:39 PM »
C:-) C:-) C:-) C:-) C:-) C:-) C:-) C:-)
น้องเพลง นักสาสาวสวย สาวน้อยร่างเล็ก อกโตโคตรxx
เปิดจอง 12.00-17.00 น. เท่านั้นรีบจองด่วนๆๆ
MB : 084-929-6996
Line : theclubhousespa
Line :  theclubhousespa2

C:-) C:-) C:-) C:-) C:-) C:-) C:-)
[ Attachment Invalid Or Does Not Exist ]

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Facebook