เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: โดนลูกน้องแฟนรุม  (อ่าน 12930 ครั้ง)

note

• Administrator
  • Hero Member
โดนลูกน้องแฟนรุม
« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2013, 07:37:15 AM »
สวัสดีค่ะหนูชื่อแตงค่ะ เรียนอยู่บัญชีโรงเรียนแถวบ้านจบปีนี้แหละค่ะ มีแฟนแล้วแก่กว่าเกือบสิบปีแน่ะ ปีนี้แตงอายุ 22 ปีแล้วค่ะ ยังไม่ได้แต่งกันแต่แอบเอากันมาหลายปีแล้ว โดนมาทุกท่าแหละค่ะ แฟนแตงมีดุ้นที่ใหญ่พอสมควรค่ะ ราวๆ 6 นิ้วได้มั่งโดนแต่ละทีก็ถึงใจดีค่ะ แตงไม่ค่อยสวยเท่าไหร่แต่ตูดงอนมากแฟนชอบเอาแตงท่าหมาบอกมันดุ้นดีค่ะ มาช่วงหลังแฟนชักมีอาการแปลก ๆ ค่ะคือเวลาเราเอากันชอบถามว่ามันไหม อยากโดนรุมเอาไหม เคยโดนใครเอามาบ้างไหม เวลาถามเขาว่าถามทำไมเขาก็บอกว่าแค่อยากสร้างอารมณ์เท่านั้น แต่แตงก็ยอมรับนะค่ะว่าเวลาแฟนถามก็มีอารมณ์ร่วมไปกับเขา น้ำแตงจะแตกออกมามากเลยค่ะ บางทีเขาก็ให้แตงจินตนาการไปกับเขาหรือไม่ก็พูดตามเขาเช่น กำลังโดนเพื่อนแตงที่เรียนด้วยกันหรือคนที่รู้จักเอาอยู่ค่ะ เวลาพูดถึงเพื่อนหรือคนรู้จักแฟนจะกระแทกหอยแตงแรง ๆ และจะพูดจาหยาบๆ เวลากระแทกดุ้นเขากับหอยแตงเช่น มึงอยากนักใช่ไหม มึงอยากโดนรุมเอาหอยนักหรือ มึงอยากโดนไอ้...เอาหอยมึงเหรอ เดี๋ยวกูจะหาคนมารุมเอามึงให้หอยแหกเลย แฟนจะอ้อนวอนให้แตงพูดลักษณะนี้ตลอดเลยที่เอากัน บางทีเขาก็ให้จินตนาการว่าถูกรุมเอาด้วยผู้ชาย 4-5 คนเลย

ซึ่งเวลาที่เขาให้แตงคิดว่ามีคนมารุมเอาแตง เขาก็จะเอาดุ้นของเขาให้แตงดูดและเอาของปลอมบ้าง กล้วยหอมบ้างมาเอาหอยแตงแล้วก็ให้แตงเรียกชื่อคนที่เรียนด้วยกันหรือเพื่อนผู้ชายที่แตงรู้จักหรือเคยจีบแตงว่ากำลังรุมเอาแตงอยู่ เขาจะให้คอยครางว่ามันหอยแค่ไหน เสียวติ่งขนาดไหน น้ำหอยใกล้ออกแล้ว เอาหอยแตงแรง ๆ รุมเอาหอยแตงแรง ๆ เลย ส่วนแฟนแตงก็จะเอาดุ้นกระแทกปากแตงจนเขาใกล้เสร็จก็จะชักดุ้นออกจากปากแตงและมากระแทกหอยแตงแรง ๆ และครางแบบหื่นสุด ๆ จนเขาน้ำแตกในตัวแตงและเขาจะชักดุ้นของเขามาให้แตงดูดทำความสะอาดจนหยดสุดท้าย เป็นอยู่อย่างนี้มาระยะหนึ่งแล้วค่ะ แต่ให้แตงทำจริง ๆ ไม่กล้าหรอกค่ะแต่แตงก็ยอมรับนะค่ะว่ามีอารมณ์สุด ๆ เหมือนกันกับการจินตานการไปกับเขา จนมาระยะหลัง ๆ มานี้แฟนแตงจะพูดถึงเรื่องแตงโดนรุมเอาถี่ขึ้นทุกครั้งเลยก็ว่าได้ที่เราเอากันค่ะ

ถ้าเป็นเรื่องจริงแตงคงมีคนเอามาแล้วไม่ต่ำกว่า 12 คนแล้ว จนบางครั้งเวลาแตงไปเรียนแล้วเจอเพื่อนผู้ชายที่เคยจินตนาการว่ารุมเอาแตง แตงจะมีความรู้สึกขึ้นมาจริง ๆ เลยน้ำแตงทีหว่างขาจะไหลออกมาเยิ้มเปียกกางเกงในหมดเลย ต้องเข้าห้องน้ำช่วยตัวเองเลยค่ะไม่งั้นมันจะหงุดหงิดเพราะจะให้แฟนเอาให้ก็ต้องรอตอนเย็นเพราะแฟนไปทำงาน และแตงก็เคยเล่าให้แฟนฟังว่ามีความต้องการมากเลยเวลาเห็นเพื่อนผู้ชายที่โรงเรียน แฟนแตงเขาจะทนไม่ได้เลยค่ะเขาจะซักแตงให้เล่าว่าเป็นอย่างไรบ้าง เสียวหอยแล้วทำไงต่อ เขาจะให้แตงเล่าไปเรื่อย ๆ จนเขาทนไม่ได้ดึงแตงเขาไปแลกลิ้นแบบรุนแรงมากค่ะ และเขาก็พูดกับแตง มึงนี่มันร่านดีนี่ อยากให้ไอ้ ... เอาเหรอ แล้วเขาก็ผลักแตงล้มลงบนโต๊ะกินข้าวเขากระชากเสื้อนักเรียนแตงขาดติดมือเลยค่ะ เสื้อยกทรงเขาก็ดึงตะขอขาดติดมือไปอีกชิ้น

เขาจะพูดตลอดเลยมึงมันอยากดีนักกูจะเอาให้หอยฉีกเลยวันนี้ แล้วเขาก็ก้มดูดนมแตงแรง ๆ เป็นรอยจ้ำเลยค่ะ แล้วอีกมือของเขาก็ถลกกระโปรงแตงพร้อมกับฉีกกางเกงในแตงขาดตรงเป้าพร้อมกับใช้นิ้วบี
้ติ่งแตง โอ้ยแตงเสียวสุด ๆ เลยค่ะน้ำหอยแตงไหลเป็นทางเลยค่ะ แล้วจู่ ๆเขาก็ลุกขึ้นรูดซิปกางเกงเขาควักเอาดุ้นของเขาออกมาซึ่งมันแข็งเต็มที่แล้วยัดดุ้นเขาเข้ามาทีเดียวมิดยันโคนเลยค่ะ แตงเสียววาบเลยน้ำทะลักเลยค่ะแล้วแฟนแตงเขาก็กระเด้าดุ้นเขาแรง ๆ ตลอดพร้อมทั้งบีบนมแตงทั้งสองข้างแทบแหลกจนเขาใกล้เสร็จก็ชักดุ้นเขาออกมากระสูดใส่ปากแตงและบอกว่า อีดอกมันอยากนักดูดดุ้นกูให้เกลี้ยงนะมึง ส่วนแตงเสร็จไปสองรอบแนะ ยอมรับค่ะว่าโดนเอาแรง ๆ แล้วมันสะใจดีค่ะ จนมาถึงเมื่อวันเกิดแตงที่ผ่านมา แฟนบอกจะพาลูกน้องมาฉลองวันเกิดให้ที่ห้องขี้เกียจออกไปกินข้างนอกเผื่อเมาจะได้นอนเ
ลย แตงก็ไม่ได้คิดอะไรหรอกค่ะก็เห็นพาลูกน้องเขามาบ่อย มาช่วยทำสวนต้นไม้บ้าง มาซ่อมรถบ้างเสร็จแล้วก็กลับกันไม่เคยนอนค้างสักครั้ง

แต่ก็ผิดสังเกตุตรงที่แฟนอารมณ์ดีเป็นพิเศษ พอถามเข้าก็บอกวันนี้เป็นวันพิเศษแล้วก็บอกว่าแตงจะต้องติดใจวันนี้แน่ ๆ แต่ไม่ยอมบอกว่าติดใจอะไร แตงจะซักก็พอดีลูกน้องแฟนมา แตงก็รู้จักเขาทั้งสองคนค่ะ คนตัวใหญ่หน่อยชื่อ บอย ออกขาว ๆ สูงเท่า ๆ กับแฟนสวนอีกคนชื่อตั๊กเตี้ยกว่าและผิวออกจะคล้ำหน่อย มาถึงก็ทักทายนิดหน่อยก็ตั้งวงกินเบียร์กันเลยเห็นหิ้วมาเป็นโหลเลย แฟนก็ชวนแตงให้นั่งร่วมวงด้วย แต่แตงกินเบียร์ไม่เป็น แฟนก็บอกว่าวันเกิดทั้งทีกินนิดหน่อยเมาก็นอนห้องของเราเอง แล้วก็คะยั้นคะยอให้แตงกิน แตงก็ตามใจกินไปได้สัก 2 แก้วได้รู้สึกมึนมากเลยก็นั่งซบไหล่แฟนแตง แฟนแตงโอบไหล่และใช้มือคลึงที่เต้านมแตงต่อหน้าลูกน้องเขาเลย ทั้งสองคนมองตาเป็นมันเลยค่ะ เขาทั้งสามคนก็คุยกันแต่เรื่องเคยเอาใครมาแล้วมั้ง คนนั้นเอามัน คนนี้หอยใหญ่โหนกนูน

มือของแฟนก็ลูบนมแตงนอกเสื้อนักเรียนจนแตงน้ำเริ่มซึมหว่างขา ก็ได้ยินเสียงแฟนพูดขึ้นว่า อีดอกนี่มันอยากโดนรุมข่มขืน พวกมึงสองคนช่วยกันรุมอีดอกนี่ทีซิ แตงได้ยินตกใจเลยค่ะจะให้คนอื่นมารุมเอาแฟนตัวเองได้ไง แตงพยายามที่จะลุกขึ้นก็ถูกแฟนแตงจับกดให้นอนลงกับพื้น แตงก็มึน ๆ เลยไม่มีแรงฝืนส่วนขาก็ถูกตั๊กกับบอยจับกดคนละข้าง แฟนแตงก็ก้มลงดูดปากแตง แตงพยายามส่ายหน้าหนีแล้วก็ร้องห้าม บอกตรง ๆ ตกใจนี่แฟนเป็นบ้าอะไรขึ้นมานี่ แตงยิ่งดิ้นกระโปรงก็ร่นขึ้นมาเรื่อยจนเกือบเห็นกางเกงในอยู่แล้ว แฟนแตงคงโมโหเขาเงยหน้าขึ้นบอกว่า อีดอกมึงอยากโดนรุมไม่ใช่เหรอ วันนี้กูจะรุมเอามึงหอยฉีกแน่ รับรองวันนี้มึงมีผัวเพิ่มแน่ แฟนแตงพูดเสร็จก็กระชากเสื้อนักเรียนแตงขาดเผยให้เห็นยกทรงสีม่วงตัดกับผิวขาวของแตงพร้อมทั้งกระชากยกทรงติดมือไปอีกตัว และก็บอกกับบอยและตั๊กให้ยัดเยียดความเป็นผัวให้อีดอกนี่หน่อยซิ

ทั้งสองคนเมื่อได้ยินหัวหน้าอนุญาตก็เลิกกระโปรงแตงขึ้นและกระชากกางเกงในสีม่วงขาดต
ิดมือบอยออกไปและบอยก็ก้มลงแหกหอยแตงใช้ลิ้นเลียติ่งและร่องหอยแตงส่วนแฟนแตงก็รูดซิ
ปงัดดุ้นออกมายัดปากแตงไม่ให้ร้อง ตั๊กก็ละจากจับขาอ้อมมาดูดนมข้างหนึ่งและใช้มือเค้นหน้าอกแตงอีกข้าง แตงเริ่มยอมรับแล้วค่ะว่าคงขัดขืนไม่ได้แน่และก็เริ่มเสียว ๆ ขึ้นมาบ้างแล้วเพราะบอยเลียหอยได้สะใจมากเขาจะเน้นที่เม็ดติ่งแตงโดยเฉพาะน้ำแตงเริ่มเยิ้มแล้วค่ะก็เลยดูดแฟนแรง ๆ แฟนหัวเราะชอบใจค่ะ จนทนไม่ไหวแตงเสร็จกับลิ้นบอยเลยค่ะ ตั๊กก็ดูดนมซ้ายขวาสลับกันเสื้อที่ขวางทางก็ถูกตั๊กฉีกขาดทั้งตัว แล้วแฟนก็บอกบอยให้มาเอาดุ้นให้อีนี่ดูด เขาจะเอาอีดอกนี่ก่อน บอยก็ถอดกางเกงออกและงัดดุ้นออกมาขนาดน่าจะใหญ่อวบกว่าของแฟน ตรงมายัดใส่ปากแตง แตงส่ายหน้าหลบไม่เคยดูดดุ้นให้ใครนี่ แฟนแตงเห็นแตงไม่ยอมจึงกางขาแตงออกและกระชากกางเกงในที่ยังติดอยู่ออก และสาวดุ้นตัวเองยัดเข้าหอยแตงทีเดียวมิดโคน แตงเสียวอ้าปากร้องบอยได้โอกาสยัดดุ้นบอยเข้าปากแตงคับปากมากค่ะ แตงก็เลยต้องดูดเพราะหอยก็โนแฟนกระแทกนมก็โดนตั๊กดูด แฟนกระแทกอยู่พักก็จับให้แตงขึ้นขย่มบอยก็ยังเอาดุ้นซอยปากแตงอยู่อย่างเมามัน ตั๊กก็ไซร้ซอกคอบีบนมแตงแทบแหลก แตงเสียวสุด ๆ จนกระตุกเสร็จไปอีกรอบแฟนแตงก็เลยแช่ดุ้นคาไว้ในหอยแตงที่ตอดดุ้นไว้ แล้วบอกบอยให้มาเล่นตูดแตงแทน แตงได้ยินตกใจเลยค่ะก็ยังไม่เคยโดยเอาตูดนี่ค่ะ ว่าแล้วแฟนแตงก็ดึงแตงไปกอดไว้บอยเดินสาวดุ้นตัวเองเอาน้ำลายทาที่ตูดแตงยัดดุ้นเข้าไปมันเจ็บแต่ก็เสียวสุด ๆ เหมือนกันค่ะ

ตั๊กเห็นปากแตงว่างก็เลยถอดกางเกงออกควักดุ้นออกมาสาวที่ดุ้นตั๊กมีปุ่มฝังมุข 4-5 เม็ดแนะแต่ดุ้นไม่ใหญ่เท่าบอยแต่ยาวกว่าแล้วก็เอามายัดปากแตงให้แตงดูดข้างล่างก็เริ่มซอยแล้วค่ะเสียวสุด ๆ เลยค่ะโดยเฉพาะเม็ดมุขของตั๊กรูดปากแตงเสียวมากเลย สักพักแฟนแตงก็ร้องครางและน้ำก็แตกใส่มาในตัวแตงค่ะ แตงต้องกระดกก้นขึ้นเพราะเสียวจริง ๆ บอยเลยดึงดุ้นออกจากตูดยัดเข้าไปในหอยแตงทีเดียวมิดด้ามแตงผวาเฮือกเลยก็ใหญ่กว่าแฟนแตงนี่ค่ะ ตั๊กซอยปากแตงอีกพักก็กระตุกรีดน้ำเข้าปากแตงจะคายดุ้นตั๊กออกก็ไม่ได้ตั๊กกดหัวแตกไว้เลยต้องกลืนน้ำตั๊กไปเต็ม ๆ จนหยดสุดท้ายตั๊กจึงดึงดุ้นออกแต่ยังไม่หดยังแข็งเหมือนเดิมเลยค่ะ แฟนแตงเลยลุกขึ้นเอาดุ้นมาให้แตงดูดต่อ ตั๊กบอกบอยขอเอาหอยอีดอกนี่มั้ง บอยดึงดุ้นออกจากหอยแตงมันโล่ง ๆ เลยค่ะต้องกระดกหอยตามเลยมันเสียวนี่

แล้วตั๊กก็นอนลงดุ้นชี้โด่เลยแล้วให้แตงขึ้นคร่อมค่อย ๆ กดหอยสวมกับดุ้นตั๊กเม็ดมุขครูดกับติ่งแตงเสียวสุด ๆ เลยต้องเสร็จไปอีกรอบ บอยค่อย ๆ แทงดุ้นเข้าตูดแตงอีกรอบพร้อมโยกขึ้นลงพร้อมกับตั๊ก พักเดียวบอยก็กระตุกเสร็จในตูดแตง แล้วดึงดุ้นออกไปนอนแผ่ข้าง ๆ เอามือลูบนมแตงช่วยตั๊กอีกแรงที่ขย่มแตงถี่ยิบเม็ดมุขครูดติ่งแตงตลอดจนทนไม่ไหวเสร็จอีกรอบพร้อมตั๊กที่ฉีดน้ำเข้าหอยแตงอีกคน แฟนแตงเลยจับแตงโก้งโค้งแทงดุ้นเข้าตูดแตงซอยถี่ยิบจนเสร็จอีกรอบ แล้วก็พักอีกเป๊บก็เริ่มกันอีกก็แตงติดใจแล้วนี่ค่ะ คืนวันเกิดนี่แตงเสร็จสามคนไปเป็นสิบรอบแสบหอยหมดเลย แฟนมาบอกทีหลังว่าสงสารสองคนนี่ อกหักไม่ได้เอาใครมานานเลยให้มาช่วยเอาแตงแทน สนุกไปอีกแบบ คนที่แย่ก็แตงนี่แหละบางที่แฟนไม่อยู่ก็โดนสองคนนี่เวียนเทียนเอา บางทีแฟนก็พาเพื่อนเขามารุมเอาแตงแบบไม่บอกล่วงหน้าด้วย เสื้อผ้านักเรียนขาดไปหลายตัวแล้วค่ะ คราวหน้าจะเล่าใหม่ตอนแฟนพาเมล์เครื่อง 5 คนมารุมดุ้นใหญ่ ๆ ทั้งนั้นค่ะ ยอมค่ะติดใจแล้วนี่
รับแก้ทอม ซ่อมดี้ คืนสตรีสู่สังคม
รับสมัครงาน ชลบุรี ร้านสปา สปา นวดเสียว พริตตี้สปา นกป

Facebook