เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเชอรรี่ ***เอาอีกค่ะ หนูอยากได้อีกค่ะ จนพี่ๆ เพลียลงมาเลยยค่าาา  (อ่าน 9191 ครั้ง)

theclubhouse_pr

• Moderator
  • Hero Member
O:-) O:-) O:-) O:-) O:-) O:-) O:-) O:-) O:-)

น้องเชอรรี่
สาวสวย หุ่นโมเดล ที่ใครๆ ถามถึง สูง 160 สัดส่วน 34-24-34 งานนี่!!! อยากบอกใครเชียว...ไม่ได้ชิมกับตัวเอง จะไม่ว่าอะไรที่เรียกว่า กลมกล่อม 5555 (เหมือนดื่มกาแฟเลย) แต่นี่เด็ดกว่า เพราะมันทำให้ทุกท่านต้องซี้ดดด กับเสียงร้องครวญครางของเธอ พร้อมๆ กับเสียงรวมของพี่ๆ ที่เสียวจนทนไม่ไหว กันเลยค่าาา

aow3 aow3 aow3เอาอีกค่ะ หนูอยากได้อีกค่ะ จนพี่ๆ เพลียลงมาเลยยค่ะ

[ Attachment Invalid Or Does Not Exist ]

Cellphone : 084-929-6996
LINE : theclubhousespa
LINE : theclubhousespa2

^-^ ^-^ ^-^ ^-^ ^-^ ^-^ ^-^ ^-^ ^-^ ^-^ ^-^

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

• Moderator
aow1 aow1 aow1 aow1 aow1 aow1 aow1 aow1 aow1 aow1 aow1 aow1

เต็ม10 พี่ให้หนูเกินเลยค่ะ ทำไมถึงมีอารมณ์ XXX นี้เยอะละค่ะ พี่นี่ไม่รู้จะรับท่าหนูแบบไหนเลย ตอนนั่นพี่มีแต่เสียงครวญครางให้หนูได้ยิน ก็หนูเล่นพี่ซะขนาดนี้ จะไม่ให้พี่เสียวได้ไงละค่ะ รูดขึ้น แล้วก็ค่อย ๆ รูดลง เห้อออ....พี่ไม่ไหวแล้วค่ะ

[ Attachment Invalid Or Does Not Exist ] [ Attachment Invalid Or Does Not Exist ]

MB : 084-929-6996
Line : theclubhousespa
Line : theclubhousespa2

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

• Moderator
เห็นหุ่นเพรียว ๆ บางๆ แบบนี้ ไม่คิดว่าจะแรงเยอะแบบนี้

ต้องมาลองค่ะ ไม่นั่นไม่รู้ นะค่ะ

[ Attachment Invalid Or Does Not Exist ] [ Attachment Invalid Or Does Not Exist ]

O:-) O:-) O:-) O:-) O:-) O:-) O:-) O:-) O:-)

aow6 aow6 aow6 aow6 aow6 aow6 aow6

aow7 aow7 aow7 aow7

Facebook