เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: คนเอาพี่เอาน้อง ตอน 2  (อ่าน 20939 ครั้ง)

note

• Administrator
  • Hero Member
คนเอาพี่เอาน้อง ตอน 2
« เมื่อ: มิถุนายน 27, 2013, 10:27:41 PM »
ตอนนี้ผมเงี่ยนมาก และผมก็สงสารพี่สาวด้วย อยากช่วยแกให้หายเงี่ยน วันนี้ผมคิดว่าจะเอาพี่ตัวเองมาทำเมียให้ได้ ไหนๆน้องสาวก็เสร็จเราแล้ว ขอลองหีพี่สาวซะหน่อยจะเป็นอะไรไป ผมดันตัวพี่ไปติดผนัง พี่สาวเอามือกอดเอวผมแล้วก็สบหน้ากัน แล้วผมก็บอกพี่ว่า “ให้ผมช่วยพี่นะ” จากนั้นผมก็เอาปากประกบปากพี่ เราทั้งคู่เอาลิ้นของเราพันกันอย่างดูดดื่ม พี่เริ่มกอดผมแน่น เราสองคนแลกลิ้นกันสนุกปากซักพักนึง พี่ก็ถลกเสื้อตัวเองออก ผมพาพี่เดินมาที่เตียงในห้องของพี่ ผมถลกเสื้อทำงานแกขึ้นแล้วไซร้ซอกนมอย่างเมามัน แกคงจะเสียวมาก มือลูบไล้ไปตามลำตัวของผม แล้วก็ล้วงมาที่ลำควยอันแข็งโด่ของผมภายนอก กางเกง เราลูบไล้กันได้สักพัก ผมจึงถอดกระโปรงชุดทำงานของพี่ออก จากนั้นก็ถอดยกทรงกับกางเกงใน พี่ทำท่าอายนิด ๆ แล้วถามผมว่า “หีพี่สวยไหม” ผมเพิ่งเห็นหีกับนมของพี่สาวอย่างเต็มตาในวันนี้เอง มันน่าเย็ดเหมือนของน้องสาวเลย

แต่ของพี่ผ่านการใช้งานมาหน่อย หัวนมกับแคมออกสีคล้ำไปนิด แต่ก็ยังสวยอยู่ ผมบอกแกไปว่า “หีพี่พิมสวยมากครับ นมก็สวย น่าเย็ดมาก” จากนั้นผมก็รีบถอดกางเกงในออก ควยดีดผึงมาให้พี่สาวเห็นเต็มตา พี่พิมร้อง “อู้ฮู้ โอจ๋า...ควยน้องมันใหญ่จริงๆ มันต้องทำให้พี่มีความสุขแน่ ๆ” แล้วก็พี่สาวก็พลิกขึ้นมาบนตัวผมทำท่า69 พี่สาวดูดควยให้ผมอย่างสุดฝีมือ “ควยน้องใหญ่สะใจปากพี่จริงๆ” แกระล่ำระลัก ผมก็ค่อยๆ เอานิ้วแย่หีพี่ แล้วก็เอาลิ้นเลีย พี่ทำได้ดีกว่าน้องสาวซะอีก พี่สาวทั้งเลียทั้งดูดทั้งชัก ลีลาดูดพี่นี่สุดยอดเลยครับ..ผมก็เอานิ้วชักเข้าๆออกๆ บ้างจนแกบอกว่า “พี่ทนไม่ไหวแล้วน้องจ๋า เอาควยน้องใส่หีพี่เถอะ พี่อยากโดนควยใหญ่ๆมานานแล้ว” ผมจับพี่นอนหงาย แล้วมาถ่างขาพี่สาว ออกเพื่อเอาควยจ่อที่ปากหี แถมถูไถที่ปากหีพี่ แล้วค่อยๆเอาหัวควยหมุดเข้าไปทีละนิด "หีพี่พิมแน่นคับจริงๆ หีพี่เข้าฝืดจังเลย ยังกับไม่เคยถูกเย็ดเลย มันส์ๆๆ” ส่วนพี่ร้องคราง.. “อูยๆ เสียวจังเลย ..ควยน้องคับตึงรูหีพี่เลย อัดเข้ามาแรงๆ พี่เสียว เงี่ยนมาก เอาแรงๆ เลย ทำไมมันมันส์อย่างงี้” เราเล่นท่านี้กันอยู่นาน ผมก็บอกว่า “ไม่ไหวแล้วหีพี่ตอดควย เดี๋ยวน้ำแตก” ผมเลยหยุดพลิกตัวจับพี่ทำท่าโก้งโค้งแล้วก็สอยจากทางด้านหลัง.. “อาซีดๆๆ อูย ....พี่ไม่เคยโดนท่านี้ เข้าลึกจังเลย ควยน้องยาวใหญ่จริงๆ กระแทกโดนมดลูกพี่เลย พี่ชอบจังเลยเวลาน้องซอย” พี่คงเสียวมากจนร้องเสียงดัง ผมมีความสุขที่สุดเลย เอากันซักพัก พี่ผมเมื่อยเธอบอกจะช่วยทำให้เอง พี่พิมเปลี่ยนท่าเป็นขึ้นขย่มผม

ผมสังเกตุพี่สาวอย่างละเอียด พี่หุ่นสวย หุ่นดีมาก เรือนร่างเพรียวสูงโปร่ง ขาขาวสวย หน้าท้องไม่มี หอยสวยนมใหญ่ พี่สาวจับควยผมตั้งขึ้นแล้วบอกว่า “โอ ควยเธอแข็งอย่างกับท่อนไม้เลย” พี่นั่งยองๆแล้วจับควยผมถูไถก่อนจะกดลงมาพรืดเดียว.. “เข้ามิดแล้วน้องพี่” พี่สาวนั่งขย่มผมอย่างรุนแรง ผมนอนเด้งสวนแล้วเอามือคลึงนมไปด้วยมันส์มาก ..พี่สาวคงใกล้จะเสร็จ “พี่จะออกอีกแล้วค่ะ ..พี่ออกแล้วอูยๆๆ” พี่สาวฟุบลงมาที่อกผม เราแลกจูบกัน ผมยังไม่เสร็จควยผมยังแข็งคารูพี่อยู่ .. “คาไว้อย่างงี้ก่อนนะพี่ ผมขอเย็ดต่อนะ” .. “อืมเอาให้สนุกเลย” ... “น้ำผมยังไม่ออกเลย” ... “โอยยย พี่ออกไปตั้ง 2 ทีแล้วนะ” ... “แต่ผมยังไม่เสร็จนี่พี่” ผมพลิกตัวพี่สาวนอนลงจับเอาขาพี่พาดบ่า แล้วก็ค่อยๆซอย จนพี่สาวเริ่มมีอารมณ์มาอีกครั้ง ผมก็ค่อยๆซอยแรงขึ้นแรงขึ้น พี่สาวเสียวจนน้ำตาเล็ดจนต้องพูดว่า "น้องจ๋า เย็ดพี่สาวตัวเองมันไหมจ๊ะ พี่เงี่ยนจริงเลย เอากับพี่ทุกวันเลยนะ เวลาน้องเงี่ยนๆ ต้องมาเย็ดพี่นะ ไม่งั้นจะไปบอกคนอื่นว่าน้องเงี่ยนจนเย็ดหีพี่สาวตัวเอง"... “ครับ ผมจะเอากับพี่ทุกวันเลย ถ้ารู้ว่าพี่เงี่ยนขนาดนี้ ผมเย็ดกับพี่ตั้งแต่สมัยเรียนหนังสือแล้ว

เมื่อก่อนผมก็อยากเย็ดพี่จะตาย แต่กลัวพี่ไม่ให้”.. “ก็ตอนนั้นโอไม่บอกพี่นี่ ถ้าพี่รู้ว่าโอเย็ดเก่งอย่างงี้ พี่ไม่แต่งงานให้เสียเวลาหรอก เอาน้องเป็นผัวดีกว่า น้องชายพี่เอาพี่มันส์จริงๆ” .. ผมกระเด้าเต็มที่จนน้ำใกล้จะแตก “ผมจะเสร็จแล้วครับพี่ อา” ส่วนพี่ก็คงจะเสร็จอีกรอบ พี่ร้องเรียกผมว่า “ผัวจ๋าๆ เมียจะเสร็จเหมือนกันแล้ว” จนในที่สุดเราสองพี่น้องก็ถึงเส้นชัยพร้อมกัน พี่สาวบอกไม่ต้องดึงออกมาให้หลั่งข้างในเอาให้ใส่สุดๆเลย ผมดันควยเข้าสุด น้ำผมพุ่งกระฉูดเข้ามดลูกพี่สาว ส่วนพี่พิมก็น้ำแตกเช่นกัน หีพี่พิมตอดควยผมเป็นจังหวะ “น้องจ๋าพี่ 3 ครั้งแล้วนะ เป็นวันแรกที่พี่โดนเอามันส์มาก แล้วคนที่เย็ดก็ไม่ใช่ใครแต่เป็นน้องชายพี่เอง ปกติพี่ไม่เคยโดนเอาน้ำแตกเยอะขนาดนี้เลย” ผมต่อกับพี่สาวอีกยกซึ่ง ยกนี้กว่าน้ำผมจะแตกใช้เวลาออกนานหน่อย ..

ผมเอาจนพี่พิมเสร็จเป็นหนที่ 4 “ตั้งแต่แต่งงานพี่ไม่ค่อยมีความสุขเลย สามีพี่เอาไม่เก่ง เขาทำให้พี่ไม่ค่อยได้ถึงจุดสุดยอด”... “ผมว่าแล้ว พี่ถึงได้เงี่ยนมาก ทั้งที่พี่หุ่นดีจะตายแต่สามีพี่กลับไม่เอา ใครเห็นพี่ต้องมีอารมณ์ทุกคน หีพี่ก็ฟิตอย่างกับสาวๆแน่ะ” .. “ทำไงได้ พี่จะบอกความจริงให้รู้ว่า สามีพี่มันเป็นเกย์น่ะ พี่พึ่งรู้ตอนแต่งกับมัน ช่วงแรก ๆ เขาก็เอากับพี่แต่ไม่บ่อยนัก เดือนละไม่กี่ครั้ง แต่พักหลังมันพาคู่ขามันมาที่บ้าน รู้ไหมพี่เกือบโดนคู่ขามันเย็ดแล้ว” .... “แล้วพี่ได้ไปเที่ยวบริการไหมเนี่ย ผมแอบเห็นนามบัตรพวกผู้ชายขายบริการในกระเป๋าพี่” .... “พี่ไม่ได้ไปหรอกพี่กลัว อีกอย่างอ้อยบอกว่าโอจะอาสาช่วยพี่เอง พี่เลยไม่ไป” ผมเพิ่งรู้ว่าน้องสาวตัวดีของผมแอบวางแผนให้ผมล่อกับพี่สาวนี่เอง ถึงว่าอะไรมันถึงได้ง่ายดายแบบนี้ เราคุยกันสักพักก็ชวนกันไปอาบน้ำ “พี่พิมไปอาบน้ำด้วยกันนะ เดี๋ยวผมถูกหลังให้” ... “โอจะถูหลังหรือถูอะไรให้พี่จ๊ะ” .... “พี่พิมอยากให้ผมถูกอะไรล่ะ ถูหีใช่ไหม แล้วจะให้เอามือหรือเอาควยถู” .... “พี่อยากให้โอเอาควยมาถูหีพี่ทุกวันเลยจะได้ไหมจ๊ะ” ... “ด้วยความยินดีครับ เมียจ๋า” เราเดินกอดกันไปอาบน้ำ แล้วก็เอากันในห้องน้ำอีกรอบ ตกกลางคืนผมกะว่าจะหาเวลาเบิ้ล กับน้องอ้อยอีกรอบ แต่น้องดันมาบอกว่า ทาง บริษัทให้พี่ไปคุมงานที่ ตจว. ซึ่งเป็นจังหวัดที่น้าสาว พวกเราอยู่ด้วย เราไม่ได้เจอแกนานแล้ว น้ามีลูกสาว 2 คน ป่านนี้คงโตเรียนมหาวิทยาลัยหมดแล้ว....
รับแก้ทอม ซ่อมดี้ คืนสตรีสู่สังคม
รับสมัครงาน ชลบุรี ร้านสปา สปา นวดเสียว พริตตี้สปา นกป

Facebook