เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องเรียนภาคปฎิบัติ  (อ่าน 13003 ครั้ง)

note

• Administrator
  • Hero Member
ต้องเรียนภาคปฎิบัติ
« เมื่อ: มิถุนายน 26, 2013, 10:23:02 PM »
ผมอยู่บ้านชื่อว่า ตูน ลูกชายคนเดียวของพ่อแต่แม่ๆแท้ๆผมเสียไปตั้งแต่ผมจำความยังไม่ได้ผมอยู่กับปู่ ย่าและผู้หญิงที่เลี้ยงผมมาเป็นน้องแม่ผมเองที่พ่อเอามาเป็นเมียยังไงผมก็ เรียกเธอว่าแม่และเธอรักผมมากเธอไม่มีลูก พ่อแม่ผมเป็นคนหัวสมัยใหม่จบนอกทั้งคู่เลี้ยงผมแบบฝรั่ง ใช้เหตุผลไม่ใช้อารมณ์ พ่อยังดูไม่แก่แน่นอนแม่ยังดูสาวสวยเหมือนวัยรุ่นเพราะอ่อนกว่าพ่อหลายปีแม่อายุสามสิบปลายๆเท่านั้น เราอยู่กับปู่ย่าจนผม ๘ขวบเราถึงแยกออกมามีบ้านเป็นของตัวเอง เมื่อมาอยู่บ้านของตัวเองพ่อแม่ผมมักแสดงความรักด้วยการกอดจูบกันให้ผมเห็นจนผมชินชาดูเป็นเรื่องปกติเมื่อผมเข้าวัยเจริญพันธุ์มันปกติที่ผมจะสนใจเรื่องเพศตรงข้ามแต่ก็แปลกผมกลับชอบแอบมองแม่คนสวยของนิสัยร่าเริง พ่อแม่มักสอนความรู้เรื่องเพศให้ผมอยู่เสมอทั้งทางอ้อมและทางตรงผมจะ ได้ไม่ไปผิดทางทั้งยังบอกว่ามัน

พ่อบอกเป็นธรรมชาติที่หญิงชายจะมีความต้องการทางเพศต่อกัน พ่อยังบอกถ้าผมเหลืออดก็ให้ชักว่าวบ้างอย่าเก็บกดมากนัก เมื่อผม ๑๖ ทั้งคู่อยากให้ผมเก่งภาษาจึงส่งให้ผมเรียนพิเศษพ่อแม่คิดต่อไปจะส่งผมไปเรียนเมืองนอกในอนาคต การเรียนภษาทั้งคู่มีหลักการง่ายๆที่จะให้ผมสนใจภาษาอังกฤษคือให้ผมดูหนังอ่านหนังสือภาษาอังกฤษที่ผมชอบสนใจ ผมจะได้จำศัพท์และเรียนรู้เร็ว แน่นอนวัยขนาดนี่ผมสนใจเรื่อง sexก็อ่านหนังสือดูหนังประเภทerotic ทั้งคู่ไม่ห้ามหวงผมในเรื่องนี้และได้ผลดีผมสนใจแปลกศัพย์ภาษาและจดจำ เราไม่อายหรือปกปิดอะไรกันเรื่องพวกนี้ บางทีผมก็ทำอะไรทะลึกๆไปบ้างทั้งคู่ก็ไม่ว่าอะไรถือว่าเป็นธรรมชาติของคนวัยขนาดผม

คืนวันอาทิตย์เป็นปกติที่เราจะไปกินอาหารนอกบ้านด้วยกันและคุยกันอย่างสนุก พ่อถามผม “หลายเดือนมานี่เห็นภาษาของตูนดูดีขึ้นมากถ้ามีอะไรไม่เข้าใจก็ถามได้”ผมเลยถามอย่างไร้เดียงสาว่า “มีศัพท์ที่ผมไม่เข้าใจจากหนังสือที่พ่อให้ผมอ่าน” พ่อถาม “มีอะไรบ้าง” ผมบอก“ก็เช่นbra มันอะไรหรือ make love ก็อีกมันแปลกตรงๆว่าทำรักผมไม่เข้าใจ ยังคำว่า screwมันตะปูควงอ่านแล้วไม่เกี่ยวกับเรื่องพวกนี้เลยหรือคำว่า breast กับ chest แปลว่าอกแต่มันทำไมมีสองคำหรือคนละความหมายอีกอย่าง climax มันเป็นยังไงทำไมเขาต้องmoan หอนครางด้วย ยังมีคำคำแปลกๆหลายคำที่เปิด dictionary แล้วไม่มีหรือไม่เข้าใจเช่น cunt ก็ไม่มี cock มันแปลกว่าไก่ไม่เข้ากับเรื่องเลย แล้วclitorisมันอะไร แปลก pussy น่าจะเป็น pussycat ลูกแมวแต่อ่านแล้วงงไม่ใช่ลูกแมวแน่ไม่เข้าใจอีกคำ fuck เปิดหาไม่มีคำแปล” พ่อขำแม่หัวเราะออกมา แม่บอก “พ่อจะว่าไงตูนก็โตแล้วป่านี้ยังไม่รู้อะไรเลยแบบนี้คงสอนกันให้เข้าใจแล้วหละ”แม่อมยิ้มนิ่ง พ่อบอก “พ่อเห็นด้วยเราเคยคุยกันแล้วเรื่องนี้อยู่ที่แม่จะเอาหรือยัง”แม่ยิ้ม“ก็เอาสิแม่ว่าดีพ่อจัดการก็แล้วกัน”ผมงงที่ไม่รู้ไม่เข้าใจทั้งสองพูดอะไรกัน

ค่ำนั้นผมจะนอนแต่นั่งดูหนังสือที่เตียงนอน พ่อเข้ามาหาแม่ก็มากางเกงนอนเสื้อนอนไม่มีแขน พ่อนั่งเก้าอี้โดยแม่ยืนข้างผมๆแปลกใจมาทีเดียวสองคนแบบนี้พ่อบอก “ที่ตูนถามศัพท์ในหนังสือพวกนั้นที่อ่านเจอมันเป็น slang เห็นว่าไม่เข้าใจพ่อเลยเอาคำตอบมาให้ดูพร้อมจะอธิบายให้เข้าใจ”ผมรับฟังอย่างงงๆพ่อบอก “bra มันก็ brassiere ก็ยกทรงเสื้อในที่แม่ใส่ส่วน chestใช่หน้าอกส่วน breast อกเหมือนกันแต่มันตรงนี้” พ่อเอามือจับบีบๆคลึงอกเต้านมแม่ต่อหน้าผมๆไม่เคยเห็นพ่อทำแบบนี้เคยก็แค่กอดจูบหอมแก้มแม่พ่อทำแบบนี้เล่นเอาผมตะลึงตื่นเต่นอย่างบอกไม่ถูกใจผมหิวๆสยิวขึ้นมาเริ่มมีอาการบางอย่าง แม่ยิ้มๆแต่พ่อบอก “นี่ไง breast ก็คือเต้านมแม่”ผมพยักหน้าว่า“ผมเข้าใจแล้วก็หน้าอกเหมือนกันแต่เป็นเต้านม”พ่อยิ้มบอก“ แล้ว pussy ถ้าไม่มี cat ก็ไม่ใช่ลูกแมว ให้เข้าใจมันคือของลับของสงวนตรงนี่ของแม่ที่เดียวกับcunt” พ่อเอามือลงจับลูบๆต่ำลงมาที่ท้องน้อยตรงระหว่างขาแม่ๆย่อตัวนิดอมยิ้มอายๆพูด“แหมพ่อมือไวจัง”พ่อหัวเราะบอก“แล้ว clitoris มันก็ปุ่มกระตุ้นสร้างอารมณ์เพศของแม่ซ่อนอยู่ใน pussyตูนอยากเข้าใจคำว่าmake love มันต้องลองปฎิบัติดูถึงจะรู้จริง

ส่วน climax มันจะมาคู่กับ make loveทั้งหมดพ่อจะให้แม่สอน แต่ตูนต้องสัญญาว่าจะไม่บอกใครเรื่องที่เราสอน เรารู้กันแค่นี้”ผมรับปาก “ครับ” ทั้งที่ไม่รู้ว่าพ่อกับแม่จะสอนอะไรผมอีก พ่อหันบอกกับแม่ “เอาสิแม่เป็นหน้าที่ของแม่แล้ว” แม่นั่งลงชิดข้างผมแม่ลูบหัวผมอย่างเอนดู“ตูนโตพอที่จะรู้เรื่องพวกนี้ได้แล้วแม่จะสอนให้แต่เมื่อแม่สอนแล้วห้ามเอาไปฝึกทำกับคนอื่นนะมันอันตราย” ผมพยักหน้ารับโดยที่ไม่รู้แม่จะสอนฝึกอะไรกับผมแม่เริ่มจูบหอมแก้มผมไปทั่วใบหน้าแม่ไม่เคยจูบผมมานานแล้วๆจูบครั้งนี้มันรู้สึกผิดจากที่เคยจูบเล่นกันในอดีตผมรู้สึกตื่นเต้นแปลกๆใจสั่นๆ แม่ยื้มๆมองพ่อแล้วบอก“พ่อจะทนนั่งดูหรือไงแม่อายนะพ่ออกไปก่อนได้ไมเดี๋ยวค่อยเข้ามาก็ได้” พ่อยิ้มว่า“ได้ไม่มีปัญหา”แม่ยิ้มๆพูดทิ้งท้าย “จะแอบดูก็ได้นะ”พ่อขำไม่พูดอะไรแล้วพ่อลุกเดินออกไปแม่โอบผมซบที่ไหล่เหนือเต้านมแล้วบอก “ตรงนี้chestคืออก”แม่เอามือผมไปจับเต้านมแม่แล้วยังบอก “นี่ก็breast ก็อกแต่เป็นเต้านม”ผมตะลึงไม่เคยจับนมแม่หรือนมอกเนื้อใครมาก่อนแม่เอามือผมคลึงๆผมจะเกรงๆบ้างแต่ไม่กล้าขืนต้องปล่อยตาม อกนมแม่มันนุ่มๆตึงๆอย่างบอกไม่ถูกผมรู้สึกอายๆเลยผละมือออก แม่ดูจะไม่อายกลับปลดกระดุมเสื้อนอนออกทีละเม็ดจนหมดให้ตายหัวใจผมเต้นแรงเป็นกลองเพลตาผมจ่องมองอกขาวร่องเต้านมแม่ที่มียกทรงห่อหุ้มอยู่แต่พอเห็นหัวนมเป็นจุดผมเคยแอบเห็นแม่ทำแวบๆแวมๆให้เห็นร่องอกบ่อยๆแต่คราวนี้เล่นถอดให้เห็นจะๆเลยแม่เอามือจับลูบอกแล้วบอก “นี่ไง braยกทรงเสื้อในผู้หญิง”

ผมกลืนน้ำลายพยักหน้ารับทราบแม่เห็นผมตาพองโตหน้าซีดปากสั่นก็ยิ้มขถาม “เป็นอะไรไปไม่เคยเห็นหรือไง”ผมส่ายหน้าแม่กลับบอก “ดูรูปโป้หนังโป้บ่อยๆจะบอกไม่เคยเห็นได้ไง”ผมกุกกักพูด“เออ..นี่ของจริงไม่ใช่รูปหรือหนังโป้”แม่ยิ้มขำบอก “เอาเถอะทีนี้ตูนถอดเสื้อกางเกงออกสิ”ผมตกใจผงะแสยะยิ้มแม่เลยถาม“ทำไมอายแม่หรือไงแม่ยังไม่อายเลย”ผมอึกอักยิ้มแหยงๆส่ายหน้าแม่เลยบอก“แล้วอยู่เฉยทำไมหละ”ผมประหม่าลุกยืนหันหลังให้แม่ๆพูดย้ำ “ถอดให้หมดนะ” ผมถอดเสื้อกางเกงออกผมหันมาตกใจหัวใจแทบวายแม่ถอดยกทรงออกอกนมสองเต้าแม่ขาวผ่องหัวนมสีชมพูขนาดอกเต้าแม่คง๓๔-๓๖ ไม่ใหญ่กำลงสวย ผมทำตัวไม่ถูกใจเต้นแรงมือสั่นยืนกุมกระดอ แม่กลับยิ้มบอก“มานั่งลงสิ” ผมนั่งห่อตัวรีบ แม่จับมือผมที่กุมปิดกระดอออกแล้วบอก “นั้งไงที่เขาเรียกว่าcock ไม่ใช่ไก่แต่เป็นจู๋หรืออีกอย่างเขาเรียกว่าdickจำไว้นะ”ผมพยักหน้ารับอย่างหวาดๆ แม่ยื่นมือมาจับจู๋ผมบีบๆรุดถอกๆแล้วบอก“ทำไมหดจู๋อย่างนี้แล้วจะ makelove กันได้ยังไง”ผมตกใจถามอย่างสั่นๆ“แม่หมายความว่าไง” แม่บอก “หมายความว่าเราจะ make love กัน ตูนจะได้รู้จักเข้าใจคำว่า climaxไงหละ” ผมสั่นหน้าว่า “แต่ที่ผมเข้าใจ make love เออ..คือ..”แม่พูดสวนตัดบท“จะ make love หรือfuck ก็เหมือนกันคือสมสู่ร่วมเพศก็คือเย็ดกัน”ผมรีบพูดอย่างสั่นๆ“ผ..ผมจะทำอย่างนั้นกับแม่ได้ไง” แม่ไม่พูดอะไรขยับตัวรูดกางเกงนอนพร้อมกางเกงในออกทำเอาผมผงะตกใจที่เห็นร่างแม่เปลือยผมก้มหน้าหลบไม่กล้ามอง แม่ส่งกางเกงในมาให้ผมแล้วบอก “นี่ไง panties กางเกงในแม่”ผมพยักหน้ารับแม่บอก “ทีนี้เราจะสมสู่ร่วมเพศก็ไม่มีอะไรมาปิดกั้น” ผมก้มหน้าพูดไม่ออกแม่จับผมขยับขึ้นนั่งบนเตียงหันหน้าเข้าหาแม่ๆบอก “ดูแม่สิอาจไม่สวยเหมือนนางแบบในรูปโป้แต่แม่จับต้องได้แล้วก็make loveได้ด้วย”

ผมทำใจกล้ามองร่างเปลือยแม่ที่นั่งตรงหน้าผม ผิวแม่ขาวนมเต้าขาวผ่องเต่งตึงต่ำลงใต้ท้องน้อยตรงระหว่างขาที่กางอยู่เพราะนั่งขัดตะมาดมีขนหมอยดกดำไม่ลกมากผมบอก “แม่สวยจัง”แม่ยิ้มว่า“ขอบใจ”แล้วแม่เอามือผมวางลูบหน้าขาอ่อนลึกเข้าจนเกือบสุดโคนขาด้านในผมผงะชะงักมือแม่ยิ้มแล้วบอก“ตรงนี้เขาเรียกว่า bangหน้าขาอ่อนด้านในของผู้หญิง”ผมกลืนน้ำลายพยักหน้ารับแม่ดึงมือผมลงให้จับลูบอวัยวะสงวนตรงระหว่างขาผมฝืนๆจะชักมือกลับแต่แม่กดมือผมลูบถูขนหมอยแล้วบอก“นี่แหละ public hair หรือขนหมอยคำนี้คงหาในdictionaryไม่เจอ แล้วที่ลูบล้วงอยู่ก็คือ cuntหรือ pussy ที่ไม่มี cat หรือที่ตูนรู้จักคือ หีแม่ไง”แม่พูดอย่างไม่อายแต่ผมกลับอายก้มหน้าหลบแต่ด้วยอะไรก็ไม่รู้ผมเอามือลูบๆจับสอดแยงนิ้วลงในร่องหีแม่ที่แม่นั่งทับอยู่นิ้วผมสัมผัสเนื้ออ่อนในร่องหีเข้าใจว่าเป็นแคมในสอดลึกเข้าไปเป็นช่องร่องเหลือบแฉะๆลื่นๆเข้าใจว่ารูหีแม่สะดุ้งขยับตัวนิดทำเอาผมชะงักมือแต่แม่บอก “ล้วงไปเถอะแม่ไม่ว่าที่นิ้วเขี่ยนั้นหละ clitorisหรือเม็ดละมุดที่ทำให้แม่เสียวเงี่ยนจับนมแม่ด้วยสิ”พูดแล้วแม่ยื่นมือมาจับมือผมอีกข้างไปจับนมที่เปลือยเปล่าผมลองบีบๆผมเอานิ้วมือยีหัวนม แม่บอก “หัวนมเขาเรียกว่า nipple นะจำไว้ผมสนุกกับมือที่หนึ่งจับล้วงหีอีมือจับนมบีบแม่ถาม “ชอบไม”ผมได้แค่พยักหน้ารับแม่ยื่นมือมาจับจู๋ผมรูดถอดทีนี้มันผองแข็งอย่างรวดเร็วแม่เหมือนตกใจเอามืออีกข้างป้องปากกลั้นหัวเราะแล้วก็อดไม่ได้ขำออกมาว่า“เมื่อกี่ยังหดจู๋ตอนนี้กลายเป็นควยแข็วแล้วเร็วจัง”

ผมอายเขินแต่มือยังลูบจับหีนมแม่ๆบอก“ต่อไปนี้เราจะมารู้จักอีกคำ intercourse”ผมทำหน้างงๆแม่บอก “ก็แบบเดียวกับ makelove คือรวมเพศเสพสุขเราจะทำกันอย่างนั้น”ผมหน้าซีดๆพูด“แม่ควรทำรักร่วมเพศกับพ่อเท่านั้น”แม่กลับบอก“แม่ก็รักตูนทำไมจะทำรักกับตูนคนที่แม่รักอีกคนไม่ได้หละ”พูดจบแม่เอนตัวลงนอนหวายกางขาจับผมให้คร่อมประกบคว่ำหน้าเข้าหาในหว่างขาแม่บอก“เราจะสมสู่ร่วมเพศกันแล้วตูนจะรู้เข้าใจคำว่า climax” ผมถามอย่างหวาดๆ“แม่จะให้ผมเย็ดจริงๆเหรอแล้วพ่อหละ”แม่บอก “แม่กับพ่อตกลงกันนานแล้วยังไงตูนก็ต้องขึ้นครูเย็ดกับแม่จะรออะไรอีกแม่เงี่ยนนะเย็ดแม่เถอะ”ผมก้มมองหีแม่ที่ขนหมอยดกดำแม่เอามือแบะแหกมันออกจนผมเห็นเนื้อสีแดงชมพูสดมีกลีบเนื้อเหมือหอยแครงที่เปิดอ้าจนเห็นลึกต่ำลงเป็นร่องแม่ด้านบนใกล้สุดโหนกมีติ่งเนิ้นเล็กๆเหมือนเม็ดละมุดเข้าใจว่านั้นคือclitoris แม่ล้วงมือลงดึงควยผมเข้าหาจนหัวควยสัมผัสถูกถูร่องหีผมสุดทนทำใจบอก“แม่ผมขอโทษนะ”แม่เม้มปากพยักหน้ารับ ผมกดควยแทงทีเดียวไม่ผิดมันเข้ารูหีแม่ไม่ยากทั้งที่ผมไม่เคยทำมาก่อนผมสะดุ้งเมื่อหัวควยหลุดเข้ารูหีแม่ๆก็สะดุ้งแต่กัดฟันบอก “กดอัดกระเด้ายัดมันเข้าไปสิหยุดทำไมธรรมชาติมันสั่งให้ผมกระเด้าอัดควยเข้ารูหีแม่ตามแม่บอกสองทีก็มิดสุดดุ้นควยผมๆสะดุ้งเจ็บหยุดนิ่งแม่ซี๊ดปากคราง”โอยๆเข้าไปสุดแล้วใช่ไมมันอัดแน่นดีจัง”

ผมพูดไม่ออกความอบอุ่นในรูหีแม่ทำให้ผมเสียวจากหัวควยตลอดลำควยถึงรูตูดขึ้นจนถึงหัวขนหัวลุกไม่อยากเชื่อการที่ควยอยู่ในรูหีมันจะสุขสุดเสียวอย่างนี้แม่เห็นผมนิ่งเลยจับสะโพกเอวผมดันขึ้นแล้วดึงลงเป็นการทำให้ควยผมชักเข้าออกกระเด้าซอยแทงรูหีผมเริ่มไม่เกรงใจทนเจ็บโยกกระเด้าด้วยตัวเองจากที่เบหนังหุ่มควยมาเป็นเสียวคันมันอย่างบอกไม่ถูกแม่บอก“โยกส่ายแทงเสยงัดด้วยสินี่แหละที่เรียกว่า screwหรือคนเย็ดกัน” แม่โอบกอดรัดผมแน่นลมหายใจร้อนแรงลดต้นคอไหล่ผมแม่ซี๊ดปากครางบอก“ท..ทำได้ดีกระเด้าแรงๆ”แต่ผมกลับบอก “เจ็บครับ”แม่บอก “เจ็บนิดหน่อยทนเถอะแลกกับเสียวคันเดี๋ยวก็ดีเอง”ผมไม่พูดอะไรอีกตั้งใจกระเด้าเย็ดหีแม่อย่างเมามันมือที่โอบกอดแม่วกกล้บมาล้วงจับบีบขย่ำเต้านมมันสนุกมันมือทั้งเสียวควยอย่างสุดๆแม่ดันผมผละออกนิดแล้วบอก“ดูดนมแม่สิ”

ผมประหม่าเงอะงะแต่ไม่ปฎิเสธก้มหน้นลงคลุกไซร้ที่สองอกเต้าปากขบดูดหัวนมสลับซ้ายขวาควยยังคารูหีกระเด้าชักเข้าออกไม่หยุดช้าบ้างเร็วบ้างแรงเป็นบางทีแม่ครางหอบดูว่าพอใจแม่จับผมประกบจูบดูดปากผมแทบสำลักเมื่อแม่สอดลิ้นเข้าปากผมแต่แม่จับหน้าผมไว้ไม่ให้หันหนีแค่อึดใจลิ้นปากที่อบอุ่นของแม่ทำให้รูสึกมีความสุขและชอบผมผละปากออกคลุกหน้ากับหน้าแม่ไปทั้วสลับกับแม่จูบผมเหมือนคนหิวโหยเอวแม่ส่ายแอ่นหียกก้นลอยเป็นจังหวะสวนทางกับที่ผมแทงควยกระเด้าไม่นานเท่าไรความเสียวที่สุดจะทนผมถึงกับร้องบอกแม่“มันเสียวเงี่ยนสุดจะทนแล้วครับ”แม่บอก “นั้นแหละ climax เอาแรงเลยลูกแม่ปล่อยน้ำออกมาเลย”ผมกระแทกควยใส่รูหีแม่อย่างสุดแรงไปหลายทีจนผมเกร็งตัวกดอัดควยแน่นแบบสนิทปิดร่องรูหีผมหลั่งน้ำกามที่เคยใช้มือชักว่าวออกมาใส่ในรูหีแม่ๆอึดใจเกร็งร่างแอ่นเอวหีขาสั่นกระตุกแล้วถอนหายใจหอบเหนื่อยแต่ยังจับผมเข้าจูบดูดปากแล้วผละตัวผมลงนอนข้างแม่ถามอย่างหอบเหนื่อย “เป็นไงพอใจไม่เข้าใจทุกอย่างแล้วหรือยัง”ผมยิ้มเขินๆ“เข้าใจหมดแล้วๆ...เออ..พอใจด้วย”แม่ยิ้มบอก“จำไว้นะที่พ่อกับแม่ให้ตูนถึงขนาดนี้เพราะเรารักตูนมากที่สำคัญตูนอย่าเอาเรื่องนี้ไปพูดให้ใครรู้แล้วอย่าไปทำแบบนี้กับใครเด็จขาด”ผมยิ้มๆตอบ“ครับ”แม่บอก“อยากเออีกก็มาหาแม่ๆกับพ่อไม่หวงห้ามจำไว้นะ”

ผมพยักหน้ารับลุกขึ้นนั่งพักเหนื่อยแม่ลุกนั่งเอากระดาษชำระเช็ดคราบน้ำกามที่หีพอดีพ่อเดินเข้ามาทำเอาผมอายตกใจรู้หวาดๆพ่อรีบบอก“ไม่เป็นไรตูน”แม่พูดขณะกำลังใส่เสื้อ “พ่อเขาแอบดูเห็นเราหมดแล้ว”พ่อยิ้มขำเอามือลูบยีหัวผม“นี่ครั้งแรกใช่ไม ทำได้ดีมากครั้งต่อไปคงดีกว่านี้”แม่กำลังใส่กางเกงนอนแต่บอก“ครั้งแรกเร็วไปหน่อยดีว่าแม่ยังรับทัน”พ่อหันไปถามแม่ “ไม่ให้ตูนเอาอีกทีหรือไง”แม่มองพ่อด้วยสีหน้าแปลกใจแต่อมยิ้มพูดว่า“ก็ได้แต่จะไหวเหรอน้ำออกเยอะเลอะไปหมดแบบนี้จะมีเหลืออีกเหรอ”แม่อมยิ้มมองผมพ่อขำหัวเราะร่าแล้วถาม“ไหวไมลูกพ่อ”ผมอายส่ายหน้าก้มพูดไม่ออกพ่อเลยถาม“ตอนนี้เข้าใจทุกคำศัพย์ที่อยากรู้แล้วใช้ไม”ผมพยักหน้ารับ พ่อถามแม่“จะนอนกับตูนหรือนอนกับผม”ผมงงๆที่พ่อถามแม่ๆทำหน้าขบคิดแล้วบอก “เตียงเล็กนอนเบียดกันไม่สบายแน่”พ่อเลยว่า“ถ้าอย่างนั้นไปนอนห้องเราเถอะพ่อก็เหลือทนแอบดูอยู่นาน”พ่อกับแม่หัวเราะกันผมกลับเขินอายจากนั้นทั้งสองก็ออกจากห้องผมไปผมนอนหลับเป็นตายอย่างหมดแรง...
รับแก้ทอม ซ่อมดี้ คืนสตรีสู่สังคม
รับสมัครงาน ชลบุรี ร้านสปา สปา นวดเสียว พริตตี้สปา นกป

Facebook