เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: 17072560 ***น้อง สมายด์**** ใหม่ไม่แคยทำ +++++  (อ่าน 4759 ครั้ง)

Gossip model UD

• Moderator
  • Sr. Member
  • สปานวดกระปู๋ Gossip Model
17072560 ***น้อง สมายด์**** ใหม่ไม่แคยทำ +++++
« เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 08:49:52 PM »
*** สมายด์ *** ใหม่ :-* :-*!!! ::) ::) ::) ::)

::) น้องสมายด์  ::)ยิ้มสวยสมชื่อ
สาวผิวแทน เอวคอด กอดพอดีตัว ตัวเล็กน่ารัก
สาว PC เครื่องใช้ไฟฟ้าห้างดังในกทม.
นิสัยเฟรนด์ลี่ เป็นคนตลก คุยเก่ง
ใครอยากได้ฟิลใหม่ๆ ต้องลอง เป็นงานคุยง่าย
งานได้หมด ขอให้บอกมา "เดี๋ยวหนูทำให้นะคะพี่"
มาพร้อมสัดส่วน 32-24-34 น้ำหนัก 42 ส่วนสูง 157
น้องแอบมารับงานแค่สามวัน รีบหน่อยนะครับ
ใครชอบงานไหล งานเป็นงาน
ห้ามพลาดนะครับ!!!      ;)น้องมาแค่ 3 วันนะครับ  ;)                                                           
088-082-4444
ID LINE: gossipmodel-ud   :P :P :P

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Facebook