เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - น้องหมวยเป็นเพื่อนน้องสาวผมเธอชอบ  (อ่าน 91463 ครั้ง)

note

• Administrator
  • Hero Member
น้องหมวยเป็นเพื่อนน้องสาวผมเธอชอบ มานอนที่บ้านกับน้องสาวผมเวลาวันหยุด น้องหมวยเป็นเด็กที่มีผิวขาวตากลมน่าตาน่ารักสูงประมาณ 150 เซนติเมตร อวบอัดเกินวัย น้องหมวยเวลามานอนที่บ้านกับน้องสาวผม เธอชอบใส่เสื้อยืดสีขาวบาง ๆกางเกงขาสั้นตัวเล็กๆ ขาบาน จนเวลานั่งยกขาสามารถเห็นได้ถึงขอบกางเกงใน บางครั้งผมชอบแอบมองเธอเวลานั่งอยู่ตรงโซฟาหรือ นอนหันหลังอ่านหนังสือ เพราะก้นของน้องหมวยกลมและน่าเย็ดเป็นอย่างมากบางครั้งกางเกงที่เธอใส่เวลานอนคว่ำอ่านหนังสือบนโซฟามันรัดตรงบริเวณเนินสาวขิงเธอจนเห็นเป็นกลีบผลส้มขนาดใหญ่ ดูแล้วสบายตายิ่งนัก วันนึงขณะเธอมาพักที่บ้านผมตามปกติด้วยความคุ้นเคย แต่เนื่องด้วยวันนี้น้องสาวผม นัดออกไปดูหนังกับญาติๆ ที่มาจากอเมริกา จึงทำให้น้องหมวยต้องอยู่บ้านกับผมตามลำพังเนื่องจากน้องสาวผมดูหนังในรอบเย็นกว่าจะกลับมาที่บ้านคงไม่ต่กว่าห้าทุ่มเป็นแน่ วันนี้เป็นอีกวันนึงที่ผมแอบนั่งดูหนังโป้คนเดียวในห้องจนเกิดอาการเงี่ยน

น้องวหมวยในวันนี้ทำตัวตามปกติแต่เธอนอนอยู่ที่ห้องน้องสาวผม ด้วยความที่ผมเกิดอารมณ์ จึงคิดว่าวันนี้จะต้องเย็ดน้องหมวยให้ได้ เพราะบางครั้งหลังเธออาบน้ำแล้วเวลาผมใช้ห้องน้ำต่อจากเธอมักจะได้กลิ่นตัวหอมกรุ่นของเด็กสาว วันนี้น้องหมวยอาบน้ำเร็วกว่าปกติเวลาทุ่มนึงผมจึงแกล้งไปรอหน้าห้องน้ำ พอประมาณทุ่ม 20 น้องหมวยก็เดินออกมาจากห้องน้ำ อุ้ย พี่เอ มาทำอะไรหน้าห้องน้ำค่ะ น้องหมวยถาม ผมเลยบอกว่าพี่ร้นอยากอาบน้ำ ในขณะนั้นผมนุ่งแค่ผ้าเช็ดตัวผืนเดียว ส่วนน้องหมวยนุ่งกระโจมอกด้วยผ้าเช็ดตัวผืนเล็ก ๆ ยาวเลยช่วงหว่างขามานิดเดียว ความยาวไม่ถึงเข่าด้วยซ้ำ กลิ่นตัวเธอตอนนี้หอมมาก ผมจึงแกล้งบอกว่าน้องหมวยเห็นสบู่ที่พี่พึ่งซื้อมาใหม่ไหมในห้องน้ำเมื่อกี้ พี่ซื้อมาไว้ขัดผิว เพราะ มันจะช่วยทำให้สิวที่หลังหาย น้องหมวยรีบถามด้วยความอยากรู้จึงหรือค่ะพี่เอ ดีจังเนี่ยหนูก็เป็นสิวที่หลัง ผมเลยถามน้องหมวยอยากเอาไว้ใช้ไหม น้องหมวยเลยตอบผมว่า อยากสิค่ะ ผมเลยเดินเข้าไปในห้องน้ำ โดยมีเธอตามเข้ามาเพื่อจะเอาสบู่ น้องหมวยนี่ไงครับสบู่ที่ว่า มันเป็นสบู่ยี่ห้อมาดามเฮง ซึ่งโดยปกติถ้าคนเคยใช้จะรู้ว่าสบู่ดังกล่าวมันใช้แก้สิวที่ผิวแห่นหลังได้ดีจริง ผมเลยบอกน้องหมวยว่าหันหลังมาสิครับพี่จะบอกวิธีใช้ให้ น้องหมวยแก้มแดงอย่างอาย ๆ จะดีหรือค่า ผมเลยบอกหน่าไม่เป็นไรหรอกเชื่อพี่ พี่เห็นเรามาตั้งแต่ ม 1 ผมคิดว่าส่วนนึงที่น้องหมวยไม่ปฎิเสธคงเป็นเพราะในใจลึก ๆเธอแอบมีใจให้ผมอยู่ ผมให้เธอหันหลังแล้วผมก็รีบประกบเข้าทางข้างหลังเธอทันทีโดยแกล้งให้ตรงนั้นของผมอยู่บริเวณก้นของเธอ ผมแกล้งเอาสบู่มาลูบน้ำ แล้วทาไปที่แผ่นหลังแถวบริเวณท้ายทอยลงมา เหนือผ้าเช็ดตัวของเธอ ผมถูไปสักแปบจึงแกล้งเอามือสอดไปใต้วงแขนเธอและกระตุกผ้าเช็ดตัวเธอออก เธอร้องอุ้ย พี่เอทำอะไรหมวย น้องหมวยหันมาค้อน ผมเลยกอดเธอทั้งที่เธอเปลือยเปล่าจากทางด้านหลัง ไม่เป็นไรนะน้องหมวยพี่แค่จะถูหลังให้

น้องหมวยเหมือนจะขัดขืนแต่เธอก็ยอม แต่ตอนนั้นเองน้องชายของผมที่อยู่ใต้ผ้าเช็ดตัวที่ผมรัดเอวไว้มันงัดผ้าจนแทบจะหลุดเผยตัวออกมาจากผ้าเช็ดตัว ผมจึงแกล้งเอาหัวน้องชายผมถูไถไปมาบริเวณก้นเธอ อย่างแผ่วเบา และพลางใช้มือลูบแผ่นหลังเธออย่างนิ่มนวล พอเธอเผลอผมจึงเลื่อนมือเอาสบู่และมือที่เปียกน้ำไปคลึงที่เต้าของเธอ ตอนนี้หัวนมของเธอตั้งชูชันคล้ายเป็นการตอบรับการปลุกอารมณ์จากผม ตอนนี้น้องหมวยอยู่ในลักษณะตัวสั่นบิดขาไปมาผมคาดได้ว่าคงเป็นเพราะเธอเกิดอาการเสียว ผมเลยปลดผ้าขนหนูที่ตัวผมออกตอนนี้ควยผมแข็งเต็มที่ ความยาวเผยให้เห็นประมาณ 6นิ้วครึ่ง แต่ในตอนนี้น้องหมวยยังไม่รู้ว่าเธอกำลังจะโดนควยผมเย็ดลงไปในหีน้อย ๆของเธอ ผมลูบไล้นมเธอสักพักก็เริ่มกลับมาถูแผ่นหลังต่อแต่คราวนี้ผมถูไปมาเรื่อยต่ำลงมาจนถึงบริเวณก้น ผมปาดไปตรงร่องก้น น้องหมวยมีอาการตัวสั่นครางในลำคอเล็กน้อย คงเป็นเพราะความเสียว จากนิ้วของผม พอน้องหมวยเธอผมใช้มือสอดจากทางด้านหลังไปใต้หว่างขาของเธอ แล้วใช้ปลายนิ้วปาดตรงร่องหีน้อย ๆ น้องหมวยร้อง อ้ายยย พี่เอ ทำไรหนูค่ะ

เสียงน้องหมวยสั่น ๆ อาการเหมือนเด็กที่จะทรงตัวยืนไม่อยู่ แน่นอนหล่ะเด็กไม่เคยโดนใครทำเสียว เวลาโดนกระตุ้นใจเลยแทบล่องลอยออกจากตัว ผมคิดว่าน้องหมวยขณะนี้คงเพลินด้วยความเสียวจากนิ้วมือของผม ผม เลยใช้ฝักบัวเปิดน้ำและล้างแผ่นหลังของเธอรวมทั้งสอดมือไปใต้หว่างขาล้างบริเวณดังกล่าว ตอนนี้ผมล้างสบู่ออกจากตัวน้องหมวยจนหมด แต่ก็รู้สึกได้ว่าบริเวณหอยของน้องหมวย มีน้ำใส ๆไหลออกมาติดปลายนิ้วของผมในขณะนี้ ผมเลยจับน้องหมวยหันหน้ามาสิ่งที่ผมเห็นคือ หอยที่เกลี้ยงเกลา ร่องหีที่ปิดสนิท มีติ่งยื่นออกมาเล็ก ตรงบริเวณใกล้ๆหัวหน่าว ผมเลยแกล้งเอานิ้วไปเขี่ยตรงติ่ง น้องหมวยตอนนี้ตัวงอถอยตัวออกจากผม แต่ตอนนี้หน้าตาเธอแดงก่ำไปหมด คงเป็นเพราะเธอเริ่มมีความต้องการทางเพศ ผมเลยจับตัวเธอมาประกบควยของผมไปชนอยู่ใต้หว่างขาของเธอ ผมต้องงอตัวและเข่าเล็กน้อยเนื่องจากเป็นคนตัวสูง ตอนนี้ผมแกล้งเอาท่อนของผมไถไปมาตรงหีน้อย ๆของเธอ น้องหมวยบอกพี่เอ ทำไมมันเสียวอย่างนี้ค่ะ มันเปียกๆลื่นๆตรงนั้น อ้ายยย พี่เอทำไมมันมีน้ำออกมาตรงนั้นของน้องหมวยค่ะ

ผมเลยไซร้ซอกคอแก และกระซิบข้างหู เขาเรียกน้ำเสียวไงจ๊ะน้องหมวย ผมแกล้งไถไปมาจนแฉะไปหมดผมเลยจับเธอให้หันหลังและมือยันไว้กับอ่างอาบน้ำในห้องน้ำ ยอมรับจริง ๆหอยน้องหมวยมันช่างอวบอิ่มจริงๆ เพราะเวลาเธอโก้งโค้งหันหลังผมยังสามารถเห็นได้ถึงความโหนกนูนของหีสาวน้อย คราวนี้ผมจับลำควยผมจ่ตรงหีน้อง มือข้างนึงจับบริเวณเอวเธอไว้ ผมยัดควยเข้าไปบริเวณกลีบร่องแต่ไม่เป็นผลดันเท่าไหร่ก็ไม่เข้าจนเธอร้อง พี่เอ หมวยเจ็บตรงนั้นจังค่ะ มันแปลบ ๆ ผมเลยเปลี่ยนไปนั่งขอบอ่างแทนคราวนี้ให้น้องหมวยนั่งคร่อมหน้ามาทางผมและหย่อนตัวลงมาผมจับควยผมงัดขึ้น และจ่อร่องน้องหมวยไว้น้องหมวยโหย่งตัวไม่กล้าทิ้งน้ำหนักลงมาเพราะเธอบอกควยของผมชนตรงร่องของเธอและเธอเจ็บ แต่ด้วยความเงี่ยนของผม ผมเลยอาศัยช่วงน้องเผลอใช้มือทั้งสองข้างจับบั้นท้ายของเธอและกดลงมาเต็มแรงตอนนี้ได้ผลควยผมเข้าไปในหีของเธอโดยผ่านรอยหยักส่วนหัวเขาไป ตอนนี้น้องหมวยน้ำตาไหล และบอกผมว่าพี่เอ หมวยเจ็บพอนะค่ะ แต่พอน้องยิ่งร้องตอนนี้ ผมยิ่งมีอารมณ์เลยงัดควยสวนขึ้นมาและเอามือกดสะโพกเธอลงไปอีกรอบคราวนี้หีน้องหมวยบวมตุ่ยกินควยของผมไปครึ่งลำ แต่คงเป็นเพราะน้องเด็ก และหีฟิตมาก เลยเข้าได้แค่นั้น แต่มาถึงขั้นนี้และยังไงผมต้องเย่อเธอให้ได้ ผมรอสักพักจนรู้สึกว่าน้องหมวยหีเริ่มคุ้นเคยกับควยของผมผมเลยจับเธอยกตัวขึ้นและเดินออกจากห้องน้ำทั้งๆที่ควยยังคารูหีเธออยู่ครึ่งนึง ผมจับเธอมายังห้องนอนผม น้องหมวยผมสามรถอุ้มาถึงห้องได้เพราะเธอยังเด็กและตัวเล็กคราวนี้ผมจับเธอนอนลงบนเตียงงอเข่าขึ้นผมใช้มือพยายามดันขาเธอออกให้กว้างมากที่สุดคราวนี้ผมเริ่มค่อยๆดึงออกช้า ๆน้องหมวยแอ่นตัวขึ้นมาคงเพราะความเสียวแล้วผมก็ค่อยๆโยก ไปมาและส่ายควยในร่องหีของเธอ พอสักพักนึงน้องหมวยเริ่มแสดงอาการเสียวเพราะน้ำเธอออกมาหล่อลื่นควยผมจนเหนียวไปหมด น้องหมวยเริ่มครางในลำคอผมเริ่มซอยเร็วขึ้นๆ แต่ไม่จบแค่นั้นเพราะควยผมพึ่งเข้าหีของเธอได้แค่ครึ่งลำตอนนี้หีน้องหมวยที่อมชมพูกำลังอมความของผมอยู่ครึ่งลำ น้ำเลือดของเด็กสาวไหลปนออกมากับน้ำเงี่ยนของเธอ พอผมรู้ว่าเธอเริ่มคุ้นเคยและช่วงที่เธอเผลอผมดึงควยออกช้าๆ เธอแอ่นตัวขึ้นตามมาด้วยความเป็นเด็กเหมือนกลัวควยหลุดจากร่องหีของเธอผมเลยจับมือสอดไปจับก้นเธอและบีบเค้นและกระแทกควยผมลงมาเต็มแรง

น้องหมวยสะดุ้งเฮือกร้องออกมาไม่เป็นภาษา ตอนนี้ควยผมเข้าไปเต็มลำแล้ว น้องหมวยร้องไห้อีกครั้งบอกพี่เอ ของหมวยฉีกใช่ไหมค่ะ ผมเลยลูบหัวเธอปลอบใจบอกไม่หรอกจ๊ะไม่ฉีกหรอกสักพักหมวยจะสบายตัวนะ ผมเลยเอาควยแช่ในร่องหีเธอไว้พักนึงตินนี้ร่องหีน้องหมวยอุ่นมาก และกระตุกเป็นจังหว่ะยู่ตลอดเวลาผมเลยแล้งบดไปมาจนรู้สึกว่าเริ่มเย่อเธอได้อีกครั้งคราวนี้ผมเร็วซอยช้า ๆใหม่ และค่อยๆซอยถี่ขึ้นเร็วขึ้นตอนนี้น้องหมวยเอามือก่ายไปทั่วพยายามจิดทั้งหมอนและผ้าปูเตียง น้องหมวยร้องด้วยความเสียวอยู่ตลอดเวลา พี่เอ หนูฉี่จะราดแล้วค่ะสักพักนึงเธอหุบขาเข้ามแล้วกอดผมแน่นผมรู้สึกได้ว่าหีเธอตอดควยผมแน่นรัดเป็นจังหว่ะ ตอนนี้น้องหมวยเสร็จไปแล้วแต่ควยผมยังแข็งอยู่ผมเลยซอยแรงๆและเร็วๆน้องหมวยกลับมาร้องอีกรอบและบอกพี่เอหนูเสียวมากเหมือนหัวใจจะหยุดไม่ไหวแล้วพี่เอขาพอเหอะ แต่ผมไม่ฟังกระแทกไม่ยัง้หลังจากนั้นประมาณห้านาทีผมก็เกร็งสุดตัวดันควยเข้าไปในร่องหีน้องหมวยจนสุดแล้วปล่อยนำควยเข้าในร่องหี ตอนนี้น้องหมวยนอนร้องไห้ พอผมดึงควยออกอกมาน้ำควยผมไหลย้อยออกจากร้องหีของน้องหมวย ตอนนี้หีของน้องหมวยบวมเปล่ง และมีรอยคราบเลือดบนผ้าปูเตียงผมเต็มไปหมด ผมปลอบน้องหมวยอยู่นานจนเธอเลิกร้องไห้ เธอกอดผมแล้วบอกพี่เออย่าทิ้งหนูนะ ผมคิดในใจใครจะกล้าทิ้ง เด้กและเย็ดมันส์ขนาดนี้รูหีก็ฟิต ตั้งแต่นั้นมาเวลาเผลอผมก็จะหาเวลาเย็ดกับเธอทุกครั้งที่น้องสาวไม่อยู่หรือเวลาที่เธอมารอน้องสาวผมที่บ้าน ตอนนี้น้องหมวยเย็ดเก่งมากขึ้นคร่อมเองเป็นแล้วแล้วดูดควยเก่งอีกต่างหาก ขอบคุณมากครับ
รับแก้ทอม ซ่อมดี้ คืนสตรีสู่สังคม
รับสมัครงาน ชลบุรี ร้านสปา สปา นวดเสียว พริตตี้สปา นกป

Facebook