เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว - เรี่องมันเกิดตอนผมอายุ17ปีคับ  (อ่าน 8806 ครั้ง)

note

• Administrator
  • Hero Member
เรี่องมันเกิดตอนผมอายุ17ปีคับ

......เข้าเรื่องเลย ครอบครัวผมอยู่กัน6คนคับ มี ตา ยาย พ่อ แม่ ผม น้อง อยู่จังหวัดหนึ่ง(ขอเปิดเป็นความลับนะคับ)

น้องผมชื่อบีม คับ อายุ 13 ปี อยู่ ม.1 รร.หนึ่ง บีมเป็นคนน่ารัก สูงประมาณ 155 อกไม่ใหญ่มาก

ผิวขาวนิดๆ เหมือนพี่มันนี่ละ บีมสนิด กับผมมาก เวลาทำอะไรก็ตาม บีมไม่เคยถือตัวกับพี่เลย

แต่สำหรับผมนั้น เวลาบีมมาอยู่ไกล้ๆ ผมก็มักจะ เขินนิดๆ เพราะมันดูสนิดเกิน แต่น้องบีมก็คงไม่คิดอะไรกับผม

แต่ผมคิด ผมนึกได้ว่าผมอ่านเรื่องเสียวพี่เอาน้อง ผมก็คิดว่า มันก็เป็นแค่นึก เพราะว่าเราทำอย่างนั้นไม่ได้อยู่แล้ว

......วันนั้นเป็นวันเกิดของน้า ได้ไปฉลองกันที่ร้าน หมูกะทะคาราโอเกะ ในตัวอำเภอ ผมกับน้องบีมกินอิ่มแล้ว

แต่ พ่อกับแม่สิ ยังสนุกอยู่เลย ผมดูท่าแล้วคงอยู่ดึกแน่ พรุ่งนี้ไป รร. ชะด้วย ปล่อยให้เค้าสนุกกันเถอะ

ตามภาษาผู้ใหญ่ กินเหล้า เมาเฮไป ผมเลยขอตัวกลับก่อน เพราะ พรุ่งนี้ไป รร. ผมเลยกลับบ้านกับน้องบีม2คน

พอถึงบ้านต่างคนก็ต่างเข้าห้องนอนเตรียมตัวจะอาบน้ำกัน เตรียมเสร็จผมก็ลงมาอาบน้ำ พอผมเปิดประตูเข้าไป

ผมตกใจมาก ภาพที่อยู่ตรงหน้าผม มันคือ น้องผมกำลังอาบน้ำอยู่ นมเล็กๆ หีขนนิดๆ ผมตกใจรีบปิดประตู

แต่น้องผมคงไม่เห้นเพราะ ห้องน้ำผมมันกว้างมาก และหน้าห้องน้ำก็มืด ทำให้ไม่เห็นผม ตอนนั้นผมรู้สึกเงี่ยนมาก

น้องบีมอาบเสร็จก็ออกมา ผมก้มหน้า ไม่กล้ามอง บีมถาม พี่บาลเป็นไรเนื่ย ก้มหน้าอยู่ได้ ผิดปกตินะเรา

ป่าวนิ พี่ปกติดี ผมเข้าในห้องน้ำ สิ่งแรกที่ผมทำคือ ชักว่าว ตนเอง ผมจิตนาการว่า กำลังเย็ดกับน้องบีม

ผมแตกไวมาก พอเสร็จก็อาบน้ำ กับห้องและลงมาข้างล่างมาดูทีวี เห็นบีมใส่ชุดนอนสีฟ้า ไม่ใส่เสี้อในแน่นอน

เพราะผมเห็นหัวนมโผ่ เพราะผู้หญิงเวลานอนส่วนใหญ่มักจะไม่ใส่เสื้อใน ตอนนั้น เวลา2ทุ่มครึ่ง หนังเล่นพอดี

ผมก็นั่งดูเป็นเพื่อนบีม พอถึงฉากตัวโกงโดนข่มขืน ผมสังเกตบีม จ้องตาเป็นมันเลย ผมเลยเอามือจับขาบีม

บีมก็ยังเฉย ผมเลื่อนขึ้นอีก จนถึงหีขอบีม รู้สึกว่ามีน้ำนิดๆ ผมรู้ละว่าบีมกำลังเงื่ยน ฉากนั้นจบ ผมก็เอามือออก

บีมลุกเข้าเข้าห้องเลย ผมก็งง ปกติบีมต้องดูให้จบก่อนถึงจะไปนอน

......ผมปิดทีวี ขึ้นไปห้องน้องบีม เปิดประตูนิดๆ บีมนอนอยู่ อยู่ดีๆ ก็มีแผนชั่วๆขึ้นมาบนหัวผมทันที

ผมเข้าไป บีมหันมา พี่บาส มาทำอะไรอะ ผมเอาหน้าไปไกล้ๆบีม ละจ้องตา บอกว่า พี่มาเย็ดบีม

พอพูดเสร็จ จับขาบีมกดลงเตียง จูบปากทันที บีมขัดขืนแต่ก็สู้แรงผมไม่ได้อยู่ดี แลกลิ้นกันไปมา

ผมถอดเสื้อบีมออก เห็นนมบีมขาวมาก นมยังเล็กอยู่ ยังเด็กอยู่เลย ผมลงไปเลียหัวนม บีมเริ่มเบาแรงลง

สงสัยบีมจะพร้อมแล้ว บีมร้องว่า ..อย่าพี่บาส บีมจี๊กจี้ (บีมยังรู้จักคำว่าเสี่ยว) ผมไม่สนใจ นอกจากเรื่องเย็ด

ต่อมาผมถอดกางเกงบีม ผมเห็นในสิ่งที่ไม่เคยเห็น หีเด็ก13 มันน่าเย็ดชิบหาย ขนน้อยๆ หีปิดสนิด ยังไม่เคยโดนแน่ๆ

ผมก้มลงเลียหีบีม บีมร้องขึ้นมา ผมเอาลิ้นยัดเข้าหีบีม น้ำหีบีมไหลมาเยอะมาก ผมทนไม่ไหว ถอดเสื้อผ้าผมออก

บีมมองควย ผมรีบจับบีมถ่างขาออก บีมขัดขืน ผมบอกบีม ทำตามพี่ ถ้าไม่อยากเจ็บตัว พี่จะทำให้บีมมีความสุข

ผมเรื่มยัดเข้า บีมร้องขื้นมา โอ๊ยยยย บีมเจ็บนะ ผมก้มลงดูดปาก และบอกว่า เจ็บแปปเดียวเดี๋ยวก็เสียวละ

ควยผมเข้าแค่ปลาย ผมดันเข้าอีกครึ่งนึ่ง มันแน่นมาก และเสียวด้วย ผมถอดควยออกมาใหม่

ผมบอกบีม บีมพี่รักบีมนะ พูดเสร็จ ผมยัดเข้ามิดด้าม บีมร้องรั้นบ้านเลย ผมก้มจูบปากบีม บีมมีน้ำตาด้วย

แล้วก็ชอยเบาๆก่อน บีมร้องไห้ แล้วบอกผมว่า พี่บาส พอเถอะบีมขอร้อง ผมไม่สนใจ ชอยแรงขึ้นเรื่อยๆ

บีมครางออกมา ทำให้ผมรู้สึกเงี่ยนขึ้น พี่บาส บีม ไม่ไหวแล้ววววว ผมชอยแรงขึ้นๆๆ

สุดท้าย บีม พี่ไม่ไหวแล้ว จะแตกแล้ว โอ้ๆๆๆ บีมจ่าๆ ต่างคนต่างครางออกมาไม่เป้นภาษาคน

ในที่สุด ผมยัดจนมิดด้าม รู้สึกว่าบีม จะเสร็จพร้อมกัน บีม ขมิดหี มันทำให้ผม เสี่ยวยิ่งขึ้น

ผมถอดควยออกมา น้ำเชื้อไหลออกมาพร้อม น้ำบริสุทธ์ ของบีม ผมบอกบีมว่า พี่รักบีมนะ บีมอย่างบอกแม่นะ

บีมพูด ค่ะ แต่พี่บาสต้องทำให้บีมทุกวันนะ ผมได้ยินอย่างนั้นแล้ว ยิ้มเลย บีมคงติดใจ จ๊ะ พี่สัญญา

พร้อมกับจูบปากบีม ผมพาบีมไปล้างตัว อุ้มบีมขึ้นเตียง และจูบหน้าผาก เดี๋ยวพรุ่งนี้พี่จะทำให้บีมนะ

หลับฝันดีจ๊ะ ผมไม่อยากจะเชื่อเลย เคยอ่านแต่ในเน็ต แต่วันนี้กับได้เย็ดจริงๆ เฮ้อ ดีจริงๆ

.......แต่ดีนะวันนั้นที่ผมแตกใน แล้วไม่มีลูกด้วยกัน บีมยังไม่มีประจำเดือน โชคดีสุดๆ

ครั่งหลังต้องใช้ถุงยางชะแล้ว ผมไม่ขออะไรมากนอกจากคำขอบคุณ โชคดีทุกท่านคับ
รับแก้ทอม ซ่อมดี้ คืนสตรีสู่สังคม
รับสมัครงาน ชลบุรี ร้านสปา สปา นวดเสียว พริตตี้สปา นกป

Facebook