เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: มินิรีวิว หมวยเล็ก แต่หนูไม่เล็กนะค่ะ  (อ่าน 6022 ครั้ง)

uclub

• Moderator
  • Hero Member
  มินิ รีวิว หมวยเล็ก "แต่หนูไม่เล็กนะค่ะ" น้องหมวยเล็ก สาวน้อยไซด์มินิ ตัวเล็กอุ้มง่าย พกพาสบาย พาทัวร์ได้รอบห้อง  ขวัญใจโอตะ ตัวเล็กๆน่ารัก คุยเก่ง ยิ้มง่าย แต่... หน้าอกหน้าใจ ไม่ธรรมดา ไม่ถึงกะใหญ่ แต่ก็พอดีมือ นมแท้ๆ แน่นๆนุ่มๆ ยอดบัวสีน้ำตาลอ่อน จับแล้วยังไงมันก็ฟินกว่า นมที่ทำมาจริงๆ ความนุ่มนิ่ม ที่เป็นธรรมชาติ จะนวด จะบีบ จะคลึง มันเด้ง ดึ้งๆ เพลินมาก เนื้องานสารภาพตามตรงว่าจำไม่ได้ เพราะขึ้นงานน้องตั้งแต่แทคที่แล้วซึ่งมันก็หลายเดือนมากๆละครับ จำได้แต่นมๆ ที่ติดตา 555 สรุปแล้ว ท่านใดสายนมแท้ๆ ขนาดพอดีมือ แล้วชอบน้อง ไซด์มินิ ยิ้มง่าย คุยเก่ง ตัวเล็กอุ้มง่าย เรียนเชิญเลยครับ.

ขอให้เที่ยวอย่างมีความสุขครับ บางทีการสปอยไปหมดทุกอย่างมันก็ทำให้ อรรถรส ลดลงไปเยอะเช่นกัน เหมือนการได้ดูตัวอย่างหนังไปจนแทบจะหมดฉาก พอไปดูเรื่องเต็มจริงๆก็หมดความตื่นเต้น หมดลุ้นกันไป ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านรีวิวสั้นๆที่เนื้อหาน้อยๆแบบนี้ ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2020, 07:28:49 PM โดย uclub »

Facebook