เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ติดต่อลงโฆษณา

ผู้เขียน หัวข้อ: พาสาวน้อยเที่ยวน้ำตก  (อ่าน 13479 ครั้ง)

note

• Administrator
  • Hero Member
พาสาวน้อยเที่ยวน้ำตก
« เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 01:11:31 AM »
พาสาวน้อยเที่ยวน้ำตก

ผมเป็นคนที่มีอารมณ์ทางเพศสูงมาก ผมเป็นอย่างนี้มาตั้งแต่ตอนที่เรียนอยู่ ม.1 แล้วครับ วันหนึ่งๆ ผมจะต้องรูดท่อนเอ็นในห้องน้ำช่วยตัวเอง 2-3 ครั้งทุกวัน ยิ่งเห็นเพื่อนสาวๆ สวยๆ ในห้องเรียนเดียวกัน แตงชุดกีฬาโชว์ขาขาวๆ และใส่เสื้อยืดรัดรูป เห็นรูปรอยเต้านมเป็นกระเปาะด้วยแล้ว ผมเป็นเกิดอารมณ์หงี่ขึ้นมาทุกที ลงท้ายก็คือรูดท่อนเอ็นทำร้ายตัวเองทุกครั้งเรื่อยมาจนกระทั่งโอกาสที่ผมได้ลองเย่อกับของจริงมาถึง ตอนผมเรียนอยู่ชั้น ม.3 นี่เอง ผมแอบชอบเพื่อนผู้หญิงคนหนึ่ง ซึ่งเธอเรียนอยู่ห้องเดียวกันกับผม และบ้านของเราสองคนก็ไม่ห่างกันนัก เธอมักจะซ้อนท้ายรถผมกลับบ้านด้วยทุกเย็น และบางทีผมก็ขี่รถมอเตอร์ไซด์ผ่านหน้าบ้านเธอในตอนเช้าเพื่อรับเธอมาด้วย ผมยอมรับตรงๆ ว่าผมชอบมาก เพราะเวลาผมขับซิ่ง เธอจะกอดรัดผมแน่น หน้าอกเป็นกระเปาะที่มีหัวนมเม็ดเล็กๆ จะทิ่มตำเสียดสีกับแผ่นหลังของผมจนจั๊กจี้ ขนลุกขนชันทีเดียว และตรงเป้ากางเกงของผมก็พลอยแข็งปั๋งตามไปด้วยเสมอเพื่อนสาวของผมคนนี้เธอฃื่อ “แอ้ม” แอ้มเป็นคนผิวขาวมาก รูปร่างกำลังพอเหมาะผมยาว ตาโต จมูกโด่ง เวลายิ้มน่ารักมาก เวลาที่ได้ใกล้ชิดเธอมากๆ ผมเป็นต้องอยากเย่อเธอทุกทีไป แต่ยังรอโอกาสอยู่เท่านั้น พอถึงช่วงเวลาก่อนสอบ โรงเรียนหยุดให้ดูหนังสือ ผมจึงได้นัดกับแอ้มในวันศุกร์ว่าเราจะไปท่องหนังสือกันที่โรงเรียน พอถึงวันนั้นผมก็ไปรับเธอที่บ้านในตอนเช้า เมื่อเธอนั่งซ้อนท้ายรถผมไปได้หน่อยเดียว รถผมก็เกิดเสียหลักเพราะขับไปสะดุดก้อนหินเข้า แอ้มกอดผมแน่นอย่างตกใจที่รถทำท่าจะล้มลง ผมประคองรถได้แล้วก็ดับเครื่องจอด แต่แอ้มยังกอดผมแน่นนิ่ง ซบหน้ากับไหล่ผมพร้อมกับหลับตาปี๋ ทำให้ผมเกิดอารมณ์ขึ้นมาอีกแล้วผมบอกกับแอ้มว่าเราไปหาที่เหมาะๆ เงียบๆ ท่องหนังสือกันดีกว่า เธอก็ถามว่าจะไปที่ไหนล่ะ ผมก็บอกกับเธอว่าจะพาไปก็แล้วกัน แล้วผมก็ขับรถพาเธอไปต่อ ตลอดเวลาผมคิดวางแผนทุกระยะว่าจะจัดการแอ้มอย่างไร แต่ผมก็คิดอะไรไม่ออก เพราะผมยังไม่เคยแบบนี้เลยสักครั้ง จะรู้มาก็เพียงแค่อ่านหนังสือโป๊ หรือไม่ก็ดูจากหนังอาร์ที่ฉายตามโรงหนังรอบมิดไนท์ในตัวเมืองเท่านั้น ผมขับรถไปถึงธารน้ำตกแห่งหนึ่งที่เหมาะเจาะ แล้วชวนให้แอ้มเล่นน้ำตกกันก่อน แอ้มก็เห็นดีด้วย แต่แอ้มติดที่ว่าไม่ได้เอาเสื้อกางเกงมาเปลี่ยน เพราะตัวที่เธอนุ่งมาเป็นชุดกีฬาขาสั้นกับเสื้อยืดเท่านั้น ผมก็บอกกับเธอว่าให้ลงทั้งชุดนี้แหละ ขึ้นจากน้ำเดี๋ยวเดียวก็แห้ง เพราะผมก็นุ่งขาสั้นกับเสื้อยืดเหมือนเธอเป็นอันว่าเราสองคนลงไปว่ายน้ำเล่นน้ำตกด้วยกัน เราเล่นน้ำตกกันอยู่นาน โดยที่น้ำตกไหลไม่แรงมากนัก เราสองคนอยู่ที่ใกล้โขดหิน แล้วลอยคอกันไปมา และช่วงนี้เองที่ผมเห็นเสื้อผ้าของแอ้มเวลาที่เปียกน้ำ มันรัดรูปและโปร่งใสดีแท้ แอ้มไม่ได้ใส่เสื้อยกทรง เพราะคงเห็นว่าเสื้อมันหนานั่นเอง แต่ถึงแม้วว่าเสื้อจะหนา มันก็เป็นเสื้อสีขาวจึงมองผ่านได้ ตรงหัวนมเห็นเป็นเม็ดเลย ผมเผลอมองหัวนมของเธออยู่นาน แอ้มก็ถามว่ามองอะไร ผมตอบว่ามองของสวยของดีไงล่ะ เธอเพิ่งรู้เลยเขินอาย และเมื่อเธอมองมาที่เป้ากางเกงของผม เธอก็ถึงกับทำตาโตทีเดียว ก็ท่อนเอ็นของผมสิครับมันพองตัวขึ้นมาเป็นลำยาวพุ่งดันเป้าจนตุงเลย แอ้มจะมีอารมณ์หรือเปล่าผมไม่รู้ แต่ผมรู้สึกหงี่เต็มแก่แล้ว ขณะที่เรากำลังจะเดินขึ้นไปบนตลิ่ง แอ้มเดินพลาดลื่นและถลามาจับแขนผม ตอนนี้เองที่ผมถือโอกาสกอดแอ้มไว้ แล้วจูบปากจูบแก้มของเธอเป็นการใหญ่ แอ้มดิ้นจะผลักผมออก ผมก็ทาบปากประกบจูบดูดปากเธออย่างแรง ส่วนมือก็ล้วงเข้าที่หว่างขาของเธอไม่ยอมปล่อย และพยายามล้วงมือลอดขากางเกงเข้าไปที่โคกหีสาวของแอ้มจนได้ ผมจักการล้วงขยำอย่างหนักมือแล้วตอนนี้ เพราะใจมันต้องการเย่อเสียวกับเธอให้ได้ ผมไม่รู้ตัวด้วยซ้ำไปว่าเธอพูดหรือร้องอะไรบ้างในตอนนั้น ในขณะที่ปลายนิ้วของผมค่อยๆ จมหายเข้าไปในรูสาวของเธอจนสุดนิ้ว ทั้งกวาดทั้งควานทั้งชักเข้าชักออกอย่างรุนแรงมากทีเดียว จนกระทั่งแอ้มนอนนิ่งเกร็งกอดผมแน่น ผมจึงดึงขอบกางเกงของเธอลง แล้วรีบจัดการกับเสื้อผ้าของผมด้วย ตรงบริเวณน้ำตกแห่งนั้นไร้ผู้คนผ่านไปมา เงียบสงบเหมาะกับการเล่นเสียวกลางธรรมชาติมากเลยเราสองคนนอนกอดกัน โดยใช้เสื้อผ้ารองกับพื้น แอ้มมีอาการหายใจขัดร้อนผ่าวมาก สองมือปิดที่เต้านมของเธอไว้ ส่วนที่ตรงหว่างขาของเธอก็หนีบสองขาแน่น ผมตามเข้าไปประกบทาบทับไว้ แล้วใช้ปากงับดูดที่หัวนมของเธอเล่น แอ้มปัดป้องในตอนแรก แต่แรงเธอสู้แรงผมไม่ได้หรอก พอเธอปิดข้างบนผมก็ล้วงข้างล่าง พอเธอปิดล่างผมก็ดูดข้างบนปากของเราประกบจูบกันอีกครั้ง จนกระทั่งร่างขาวสะอาดตาของแอ้มอ่อนปวกเปียกไปทั้งตัวเลย จากที่เคยปัดป้อง ตอนนี้แอ้มยอมให้ผมทำอย่างง่ายดาย เผลอใจกอดรัดผมแน่น ผมหอมแก้มเธอซุกไซ้ไปทั่วใบหน้าและซอกคอ และเลื่อนลงมาตามลำคอ ลมหายใจของแอ้มร้อนผ่าวรุนแรงสั่นกระเส่ามากขึ้น เราสองคนเกยก่ายกอดกันอย่างสุดสยิว ท่อนควยที่แข็งปั๋งของผมเสียดสีไปมากับโคกหีที่ยังไร้ขนของแอ้ม ผมจับมือของแอ้มมากำท่อนควยของผมไว้ แต่แอ้มดึงมือกลับ พร้อมกับพูดเสียงสั่น
“ไม่เอา...แอ้มไม่จับนะ...แอ้มไม่กล้า...แอ้มกลัว...แอ้มไม่เคยนะเอก...ไม่เอา...” “แอ้มจับเถอะนะ...ลองดุสิ...แล้วจะชอบ...เอกยังจับของแอ้มเลย...” “เอกจ๋า...แอ้มเสียวไปหมดทั้งตัวแล้ว...” “เดี๋ยวเอกจะทำให้แอ้มเสียวกว่านี้อีกรู้ไม๊...” “เสียวอะไรอีกเหรอ แอ้มไม่เห็นรู้เลย...” “เถอะน่า เดี๋ยวแอ้มก็รู้เอง...” ผมคิดว่าแอ้มเธอรู้มากกว่าไม่รู้เสียอีก ว่าอีกสักครู่อะไรจะเกิดขึ้นกับเราสองคน แต่เธอทำเป็นไม่รู้นั่นเองผมประกบปากจูบกับเธออย่างดูดดื่มอีกครั้ง แอ้มกอดผมแน่น หายใจสั่นกระเส่ามากขึ้นอีก มือผมลูบไล้ไปทั่วร่างสาวของเธอ ผมลูบไล้มาหยุดตรงสองกลีบสาวของแอ้ม พร้อมกับใช้ปลายนิ้วแหวกออกนิดหน่อย แล้วนิ้วชี้ของผมก็กดลึกลงไป คราวนี้แอ้มถึงกับยกโคกหีขึ้นส่ายร่อน สูดปากซี๊ดซ๊าด หลับตาพริ้ม “อูยยยย...เอกจ๋า...แอ้มเสียวนะ...อย่าแหย่ลึกอย่างนั้น...ซี๊ดดดดดด...” เธอร้องห้ามปรามผม แต่ทำไมสองกลีบสาวของเธอถึงได้ขมิบรัดนิ้วของผมเอาไว้แน่น ทำเหมือนกลัวว่าผมจะดึงนิ้วออกมาก็ไม่รู้ ผมยิ่งแยงลึกควานไปมามากขึ้นอีก “อูยยยย...ซี๊ดดดด...เอกจ๋า...ทำไมแอ้มเสียวมากอย่างนี้ก็ไม่รู้...ซี๊ดดดด...อูยยยยยย...” ผมวนปลายนิ้วควานไปมาภายในรูหีของแอ้ม รู้สึกว่ามีน้ำเหนียวแฉะปลายนิ้วผมมากแล้วด้วย แสดงว่าตอนนี้แอ้มกำลังมีอารมณ์มาก ปากของผมดูดเล่นที่เต้านมของแอ้มอย่างเอร็ดอร่อย แล้วแอ้มก็แอ่นสองเต้าให้ผมดูดอย่างเต็มใจเสียด้วย ผมจึงดูดอย่างเอร็ดอร่อย “แอ้มจ๋า...นมของแอ้มสวยดีรู้ไหม...โคกหีของแอ้มก็สวย...เอกชอบมาก...เอกรักแอ้มมากรู้ไหม...แอ้มขาวไปหมดและหอมไปหมดทั้งตัวเลย...” “อูวววว...แอ้มเสียวมากแล้วนะเอกจ๋า...แอ้มเสียวจะขาดใจอยู่แล้ว...เอกจะทำอะไรก็รีบทำเถอะ...แอ้มจะขาดใจอยู่แล้วววว...ซี๊ดดดดดด...” ผมยังอยากที่จะชื่นชมร่างสาวของแอ้มให้นานมากกว่านี้อีกหน่อย จึงยังไม่ยอมทำตามใจแอ้ม ผมขยับตัวนิดหน่อย จับสองขาของแอ้มถ่างออกมากขึ้น ผมซุกหน้าลงตรงกลางหว่างขาของเธอ ตรงติ่งสาวกลางร่องเสียวของแอ้มโผล่แพลมออกมานิดหน่อยเหมือนท้าทายปลายลิ้นของผม มีน้ำเสียวเยิ้มออกมาตรงกลางร่องมากมาย ผมก้มหน้าลงแตะปลายลิ้นทักทายกับติ่งเสียวของแอ้มเบาๆ แอ้มถึงกับสะดุ้งสุดตัว “อุ๊ย...ซี๊ดดดด...เอกจ๋า...ทำอะไรแอ้ม...อูยยยย...ทำไมเสียวอย่างนี้..เอกจ๋า...ซี๊ดดดด...อูยยยย...แอ้ม...แอ้มจะขาดใจ...ทนไม่ไหวแล้วรู้ไหม..ซี๊ดดดดดด...” ที่กลางร่องเสียวของแอ้มมีน้ำเสียวฉ่ำแฉะเยิ้มอยู่มากมาย ผมกวาดปลายลิ้นตวัดเลียเก็บกินอย่างเอร็ดอร่อย ผมกวาดเลียความฉ่ำแฉะเข้าปากจนเต็มปากเต็มคำ กลิ่นสาปสาวและคาวเนื้ออ่อนของแอ้มช่างรัญจวนใจของผมเหลือเกิน ผมชื่อผมด้วยความหงี่อย่างสุดๆ แอ้มก็ทั้งส่ายเด้งร่อนร่องเสียวสู้ปลายลิ้นของผมอย่างสุดหงี่เหมือนกัน “อูยยยย...ซี๊ดดดด...เอกจ๋า...ทำไมทำแอ้มเสียวได้มากมายอย่างนี้...ตอนอยู่บ้านแอ้มเคยเล่นเสียวด้วยแตงกวาบ้างปากขวดบ้าง...ยังไม่เสียวเหมือนอย่างนี้เลย...อูยยยย...ซี๊ดดดด...เจอของจริงมันเสียวมากอย่างนี้นี่เอง...ซี๊ดดดด...โอยยยยยย...” “แอ้มจ๋า...ของจริงต้องเสียวกว่าอยู่แล้ว...เอกดีใจที่ทำให้แอ้มมีความสุขอย่างนี้...” “เอกจ๋า...ช่วยเอาของเอกใส่ให้แอ้มเร็วเข้าเถอะ...แอ้มอยากได้ของเอกแล้ว...ซี๊ดดดด...แอ้มอยากให้ควยของเอกเข้ามาในรูหีของแอ้มจังเลย...แอ้มอยากรู้ว่ามันจะเสียวขนาดไหน...เร็วๆ เถอะเอกจ๋า...แอ้มเสียวไปทั้งรูแล้ว...ซี๊ดดดดดด...” ผมยังไม่ทำอะไรทั้งนั้น เพราะผมยังชื่นใจกับร่องเสียวของแอ้มด้วยการดูดอย่างหื่นกระหายไม่รู้เบื่อ เป็นความโชคดีของผมแท้ๆ ที่มีโอกาสได้ลิ้มชิมรสหวานของสาวบริสุทธิ์ของแอ้มคนนี้ ผมยิ่งกวาดลิ้นล้วงลึกเข้าไปในรูเรื่อยๆ ผมอยากทำให้แอ้มทุกอย่าง เพื่อให้เธอได้สุขเสียวมากๆ เธอจะได้ติดใจลีลาเล่นเสียวกับผมในครั้งต่อไป ผมจะได้ฟันเธอได้ง่ายขึ้นนั่นเอง นอกจากปลายลิ้นแล้ว ผมยังใช้นิ้วคว้านภายในรูของเธออีกด้วย เพื่อเพิ่มความเสียวให้แอ้มได้เสียวสะใจมากกว่านี้อีกหลายเท่า ทำให้แอ้มถึงกับสะดุ้งเฮือกสุดตัว “โอยยยย...ซี๊ดดดด...เอกจ๋า...อูยยยย...ใช้นิ้วด้วยเหรอ...ซี๊ดดดดด...แอ้มเสียวจะบ้าตายแล้วเอกไม่สงสารแอ้มเหรอ...อูยยยย...แอ้มจะทนไม่ไหวแล้ว...ซี๊ดดดดดด...” แอ้มบิดกายส่ายกระเส่า สองมือจับที่หัวผมแน่น แอ่นทั้งนมทั้งหีจนแทบขาดใจ สองมือผมเอื้อมไปบีบเคล้นเต้านมของเธอรุนแรง จนนมเธอปลิ้นไปปลิ้นมา ร่ายสาวของแอ้มส่าสะบัดพล่านร่านสวาทสุดขีด “โอยยยย...เอกจ๋า...ซี๊ดดดด...เมื่อไหร่จะเย็ดแอ้มเสียที...แอ้มเงี่ยนจะตายอยู่แล้ว...โอยยยย...แอ้มอยากโดนควยเอกเย็ดบ้าง...ซี๊ดดดด...เร็วๆ เถอะเอกจ๋า...อย่าทรมานแอ้มอีกเลย...อูยยยยยย...” ผมรีบขยับตัวลุกขึ้น จับขาข้างหนึ่งของแอ้มขึ้นพาดบ่า ส่วนอีกข้างหนึ่งก็ใช้หัวเข่าถ่างให้อ้าออกไป ทำให้ผมได้เห็นร่องหีของแอ้มเผยอแยกยิ้มเหมือนท้าทายให้ผมเย็ดเธอให้เร็วไว พอเข้าที่ดีแล้ว ผมก็จับท่อนควยของผมเข้าจดจ่อถูไถทักทายกับปากร่องหีของเธอก่อน เพียงแค่เอาหัวควยถูไถแอ้มก็สั่นสะท้านไหวเยือกไปทั้งตัวทีเดียว ผมขยับถูไถได้ไม่นานนักแอ้มก็ครางซี๊ดซ๊าดกระดกเอวส่ายร่อน พอได้จังหวะที่แอ้มแอ่นร่องหีขึ้นมาผมก็กดท่อนควยเสียบเข้ารูหีของแอ้ม แล้วค่อยๆ ดันช้าๆ พอท่อนควยของผมจมหายเข้าไปในรูของแอ้มจนหมดเท่านั้นแหละ แอ้มก็สั่นกระตุกเฮือกทั้งตัว “อุ๊ย...ซี๊ดดดด...เอกจ๋า...อูยยยย...ทำไมมันคับแน่นอย่างนี้...ซี๊ดดดด...แอ้มเสียววววว...โอยยยย...ควยเอกทำไมถึงใหญ่ยาวจังเลย...อูยยยยยย...” “ครั้งแรกก็คับแน่นแบบนี้แหละแอ้มจ๋า...เอกจะเย็ดค่อยๆ ให้แอ้มเสียวมากกว่าเจ็บแน่นอนอย่างนี้นะจ๊ะ...เดี๋ยวก็ลื่นขึ้นเอง...” ผมค่อยๆ ชักท่อนควยออกมา แล้วเสียบกลับเข้าไปใหม่ ช้าๆ เนิบๆ แอ้มก็ขยับสองขาอ้ากว้างออกให้ผมเย็ดได้สะดวกขึ้น ท่อนขาที่พาดบ่าของผมไว้ตอนนี้เอาลงมาแล้วถ่างกว้างสุดๆ เต็มที่เลย สองมือบีบเคล้นนมของแอ้มอย่างหนักหน่วงรุนแรง ร่างของแอ้มสั่นสะท้านสะบัดหน้าไปมาหน้าตาเหยเก สองแขนกอดรัดแผ่นหลังของผมไว้แน่น ปากผมตอนนี้ทำหน้าที่อมดูดเต้านมสวยสองเต้าของแอ้ม ผมงับดูดที่หัวนมแล้วดึงจนยืดหลายครั้ง ส่วนข้างล่างก็ซอยเนิบๆ ไปเรื่อยๆ ยังไม่เร่งมากนัก “อูวววว...เอกจ๋า...ซี๊ดดดด...แอ้มเสียวจังเลย...ซี๊ดดดด...เสียวที่นมแล้วเสียวที่หีของแอ้มด้วย...พร้อมกันเลย...ซี๊ดดดดดด...” ร่างของแอ้มส่ายสะบัดพล่านร่านสวาทอย่างมากมาย ปากผมงับที่หัวนมทั้งสองข้างของเธออย่างเอร็ดอร่อยทีเดียว ท่อนควยของผมก็เสยซ้ายงัดขวาไปเรื่อยๆ มาถึงตอนนี้มันไหลลื่นได้สะดวกดีแล้ว เพราะน้ำเสียวของแอ้มนั้นทะลักออกมามากมายผมขยับตัวใหม่โดยนอนตะแคงประกบด้านหลังของแอ้มไว้ แล้วยกขาข้างหนึ่งของแอ้มแยกกว้างขึ้น รูหีของแอ้มอ้ากว้างอมท่อนควยของผมเข้าไปจนหมด เหลือแต่ไข่สองใบที่พยายามจะมุดเข้าไปด้วย แต่ก็เข้าไม่ได้ ผมเด้งเอวกระแทกท่อนควยเข้าใส่ ท่านี้ผมเสียวอย่างมากมาย เพราะรูหีของแอ้มตอดรัดท่อนควยของผมด้วย ผมกอดแผ่นหลังของแอ้มแนบแน่น ให้แอ้มยกขาข้างนั้นสูงเอาไว้ สองมือของผมเอื้อมไปบีบเคล้นเต้านมของแอ้มอย่างแรง แล้วกระเด้าท่อนควยใส่รูหีแอ้มถี่ยิบ จนผมเองก็เสียวไปเหมือนกันผมเล่นเสียวในท่านี้ได้ไม่นานนักเพราะมันเมื่อยก้นมากเลย ผมก็บอกให้แอ้มขึ้นบนบ้าง แอ้มก็ทำให้ผมได้อย่างดี พอแอ้มกดรูหีลงมา ท่อนควยผมก็ลื่นจมหายเข้าไปหมดทั้งลำ ท่านี้หัวควยของผมชนกึ๊กกับสุดทางรูหีของแอ้มเข้าอย่างแรงทำให้แอ้มถึงกับสั่นสะดุ้งเฮือกสุดตัวไปเลย “โอยยยย...เอกจ๋า...ท่านี้เสียวมากจริงๆ...ซี๊ดดดด...หัวควยของเอกชนมดลูกของแอ้มแรงจัง...ซี๊ดดดด...โอยยยยยย...” ผมเด้งท่อนควยเสยสู้กับแอ้มอย่างแรงด้วยเหมือนกัน ทุกครั้งที่ผมเสยท่อนควยขึ้นอัดรูหีแอ้มนั้นแอ้มจะสะดุ้งเสียวพล่านทุกครั้ง สองมือผมบีบเคล้นเต้านมของแอ้มอย่างมันส์มือ แอ้มเชิดหน้าสูดปากซี๊ดเร่าๆ อย่างเอร็ดอร่อยเสียวสุดๆ ผมเด้งเสยขึ้นเรื่อยๆ แอ้มก็ขย่มลงมาไม่หยุดเช่นกัน บางจังหวะก็บดย้ำแนบแน่นจนทำให้ท่อนควยของผมเสยคว้านรูหีของแอ้มอย่างสุดมันส์ ผมกระซิบบอกให้แอ้มเปลี่ยนท่าใหม่อีกที “แอ้มจ๋า...เปลี่ยนท่าโก้งโค้งดีกว่านะ...เอกชอบท่านี้เพราะเย็ดได้เสียวดี...แอ้มก็จะได้เสียวมากด้วย...นะจ๊ะ...” “โอเค จ้ะเอก...ท่าไหนก็ได้แอ้มยอมใ
รับแก้ทอม ซ่อมดี้ คืนสตรีสู่สังคม
รับสมัครงาน ชลบุรี ร้านสปา สปา นวดเสียว พริตตี้สปา นกป

Facebook